1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HELP !!! Đường chỉ tay kỳ lạ !!!!!

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi tuanvt303, 09/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuanvt303

tuanvt303 Thành viên mới

HELP !!! Đường chỉ tay kỳ lạ !!!!!

Chào bà con,
    Từ lúc sinh ra đời, tui có 1 điểm rất lạ so với mọi người, đó là đường chỉ tay. Xin được nói rõ là chỉ tay thì không ai giống ai, nhưng cái cấu trúc chỉ tay của tôi mới đặc biệt.
    Bạn biết không, tui chỉ có 2 đường chỉ tay, mà nó còn nối liền nhau nữa. Không tin bạn hãy xem hình dưới:

Tôi đã đi khắp nhiều nơi, xem tay nhiều người mà không ai giống tui hết. Không biết có nên triển lãm không.
    Mời mọi người góp ý!
  2. Anhsaolunglinh

Anhsaolunglinh Thành viên mới

Troi the thi hoi la ay nhi. Ma ko bit la ban mat duogn chi tay nao. Chac ko phai al duong cuoc song ( vi thieu duong do thi ban se kot he song duoc a). Chac cugn ko phai duong hoc ( vi ban dang di hoc ma). Vay chac la ban thieu mat duong TY rui a. Ha` ha` ha`. 2 duong chi tay cua ban noi lien nhau chung to ca doi ban hoc va hoc ko co nguoi yeu qua. he` he`. Thui so phan the rui co ma chiu nha.
  3. ngay_tho_cu

ngay_tho_cu Thành viên mới

Híc, công nhận chỉ tay của đằng ấy không giống ai thật
    Bé tới giờ mới thấy người có chỉ tay hình dấu nhân
  4. phuthuyValda

phuthuyValda Thành viên mới

Có sao đâu. Tôi có con bạn có đường chỉ tay cũng lạ lùng chẳng kém. Nó cũng đi xem khắp nơi, so hết với người này người khác chẳng giống ai. Thế rồi dần dần nó quên luôn. Biết đâu đấy là bàn tay của con người xuất chúng tương lai thì sao.Chúc mừng bạn trước nhé.
  5. frozen201

frozen201 Thành viên mới

Ôi, lại bàn về đường chỉ tay,mình thấy moi người xem tay mình xong thì lại bảo" tay không bình thường". Mình xem thử thấy không bt thật: cũng chỉ có 2 đường, trong đó có 1 đường nằm ngang lòng bàn tay. May quá sự kỳ lạ ấy chỉ có ở bàn tay trái.
  6. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

có gì lạ,bàn tay trái của tôi có 1 nốt đỏ nè
  7. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Bàn tay của bạn là bàn tay chữ nhất.
    Có ở hai tay ko?
    Mình ko nghiên cứu về lĩnh vực này nhưng mình...cũng biết sơ sơ vì bạn bè xung quanh mình, hiện tượng này có vài người, kể cả người thân trong nhà (ba và anh mình).
    Những người có bàn tay chữ nhất đa phần là người đa nghi, luôn cho mình đúng.
    bạn dễ dàng thành công vì bản tính "cứng đầu", nếu bạn thực sự có tài năng- nhưng bạn sẽ khôngn dễ có một gia đình hạnh phúc vì tính gia trưởng của mình
    Hoặc là bạn chỉ là con số 0 nếu bạn ko có tài năngl ại ko bao giờ muốn tiếp thu cái mới.
    Nếu bạn chỉ có một bàn tay chữ nhất thì bạn sẽ "giảm hoá" được tính tình này. Còn 2 bàn tay đều như vậy .. thì tốt nhất ko nên cho người khác phái xem chỉ tay (vì nếu là mình, I do run away)
    lukenguyen47 thích bài này.
  8. ppthao

ppthao Thành viên quen thuộc

đường chỉ tay của em mọi ng cũng kêu là lạ (hình như là lạ thật vì ko gặp ai thế) lòng bàn tay em, cả 2 bàn luôn có 1 đống đường (sao mà lắm thế ko biết) đường sống có 2 đường, đường công danh cũng có 2, chỉ có mỗi đường tình duyên là 1, ngoài ra còn mấy đường ngang dọc nữa ko biết gọi nó là đg gi. he he chắc mình là ng chung tình chung thuỷ lắm đây, vì đường tình chỉ có 1 đường liền mạch rõ nét mừ
  9. yourman

yourman Thành viên mới

Ở đây coi chỉ tay online huh? Hay thật đấy, vote cho bạn 5 * luôn.
  10. I_am_joking

I_am_joking Thành viên mới

Đường sống có 2 đường có nghĩa là bạn có ai đó che chở cho bạn.
    Đường công danh là đường nào thế? Tớ biết đường là head line (nằm kề đường sống), fortune line(cắt đường tình cảm), fame line(gần song song với cạn bàn tay). Nếu headline mà có tới 2 đường thì có nghĩa là bạn là người có tài gì đó đặc biệt.