1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

help! hôn trộm!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi hiepsieuviet, 01/01/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sonke88

sonke88 Thành viên mới

ko biết khuyên bác làm gì, nhưng e kể cho bác 2 vụ e đã trải qua và kết quả của nó:
    _ lớp9, e hôn cô bạn cùng lớp, ... sáng hôm sau nó gọi tra khảo e tại vì sao lại làm thế, e bảo là lỡ dại hihi ... đến khi chia tay lớp, nó mới bảo với e là nó cũng thích, chỉ tội nụ hôn đầu ko lãng mạn như nó nghĩ
    _lớp 11, e hôn cô bạn cùng trường, đèo nó về nhà, e gọi lại và lại hôn trộm, nó nói độc 1 từ " chó ", ... sau hôm đó thì nó là người iu e cho tới khi vào đh

đọc ca của bác lại nhớ hồi xưa sao mà thích thế, tình cảm chân thành và đơn giản vãi ra ...

chắc tình hình của bác khả quan thôi
    good luck
  2. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Chú đã thế rồi thì làm tới đi, đừng có vờ vịt bơ nó nữa, đến đâu thì đến. Vì đằng nào chú cũng chơi bài ngửa rồi,cứ thẳng thắn bộc lộ tc cho em nó biết không nó lại tưởng đùa thật. Mà nhớ gặp trực tiếp hẵng nói chứ đừng nhắn tín hay gọi điện j cả, thấy em nó ko nói ji thì nhảy vào ôm luôn. Nếu nó có tc anh nghĩ là ăn đc:D
  3. hiepsieuviet

hiepsieuviet Thành viên mới

:)) first kiss?? cáo nó thử cách đây 2 năm rồi... haha (trẻ con mà? cài gì cũng muốn thử?)thế nên bây giờ em cũng đếch hiểu sao cáo phải suy nghĩ thế
    đêm qua:
    -10h34: H ngủ đây
    -umh!....
    -00h10: P ghét H lắm thực sự ghét...
    -1H24: nhìn mặt H thật đáng ghét,chỉ muốn đấm cho phát...

tình hình là ko làm theo bác yeulakho1102 được.(do bị phụ thuộc nhiều yếu tố nên ko thể gặp nhau ngày mai ngay lập tức) nên câu hỏi là: nên trả lời ntn hay (bơ ) ko trả lời? nếu trả lời tiếp có nên giải thích ko? nếu ko giải thích thì lại bắt chuyện như ko có gì ạ ?