1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

help me. gái tán em nhưng em chưa muốn yêu. nhưng cũng ko muốn em ấy yêu người khác

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nguyenvmanh, 21/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenvmanh

nguyenvmanh Thành viên mới

help me. gái tán em nhưng em chưa muốn yêu. nhưng cũng ko muốn em ấy yêu người khác

uhm xin các bác giúp em. em là gà trong chuyện này {dù rằng vào đây vẫn tư vấn bình thường} đã lâu rồi em biết có 3 em thích em, cụ thể là cả 3 em đều đã hỏi thẳng em là "anh thấy em thế nào? em yêu anh, anh có yêu em không " và em trả lời {với tất cả} là "tớ chưa muốn yêu. nhưng em lại ko muốn các em ấy yêu người khác. 3 em này đều ở cùng TP với em nhưng 3 em này hoàn toàn ko quen gì nhau nên hoàn toàn không biết về các cô khác. em đã và đang làm theo cách sau: vẫn gọi và nt bình thường, thỉnh thoảng em nào rủ đi chơi vẫn đi nhưng em ko hề nói với em nào từ yêu cả và ko có hành động nào quá đáng cả. em muốn có 1 nhận xét đúng nhất và sẽ chỉ chọn 1 người thôi { các em này khá xinh cả}
    em làm như vậy có đc ko các bác,
    p/s: tại sao người em yêu lại ko yêu em và người em không yêu lại yêu em???????????
  2. trung135

trung135 Thành viên mới

Oé miẹ.
    Mình mong sao đc như 1/10 bác này thôi sao mà khó quá vậy.
  3. cukecvn

cukecvn Thành viên mới

Tham vừa thôi, ko ăn để cho người khác ăn
  4. firellagner

firellagner Thành viên mới

Công nhận tham!! đã không yêu lại còn tìm cách o bế con nhà người ta không yêu, mà đến 3 cô lận...pass bớt anh em một ít đê.
  5. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Làm ng éo ai lại làm thế ... làm hơn thế nữa đê nhá ...
  6. doitra

doitra Thành viên mới

làm người ai làm thế hả bác ơi... sao lại cứ thích làm nhau khổ thế nhờ ,bác ko yêu thì thôi chứ lại thích chói con người ta với bác
    bác ích kỷ bỏ con mẹ ,nghe éo đứa nào chịu dc
  7. mtuan74

mtuan74 Thành viên mới

Chú ngu bỏ mịa. Tán nhiều bé tốn nhiều tiền, nên nếu có thể thì tán 3-4 em thôi chứ.
    Em nào mình không thích mà còn à ơi, sau này chú có ng yêu nó đek để yên đâu.

www.adbooking.com.vn
    Quảng cáo Yahoo - Professional Yahoo ad booking
    www.then.com.vn
    Thiết kế web và quảng cáo chuyên nghiệp. Professional web design and marketing.

8. luladasilva

luladasilva Thành viên mới

Tham như mõ,,,hay như choé ýh
    Ông tưởng mỗi ông được thế chắc.???"Người đi trước" xin khuyên ông vài điều nhé???Yêu cả 3 cũng được,,,nhưng tốn kém về thời gian lẫn tiền bạc đấy,,,xem thử khi êu,,,chú còn làm được gì.???
    Thằng này nè,,êu 1 lúc 3 cô,,,cuối cùng,,,tay trắng(xét cho cùng vẫn là tay trắng mặc dù đã có thứ mmình mún..bít gì 0?)
    Thui,,,anh khuyên chú,,,bắt con cá nào mà To Nhất,,Đẹp Nhất,,có vẻ Ngon Nhất
    Thế thui
  9. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

anh này có phải tên thật là Thanh Hải...đạo diễn phim "Của để dành " ko đấy ...đến là ...rồi bác sẽ mất cả 3 em ...
  10. vantu_kt

vantu_kt Thành viên quen thuộc

Làm vậy chả chết ai, nếu vui + lắm tiền thì làm, chả có gì tự hào mà cũng chẳng có gì phải suy nghĩ, có khối gà mỗi tối là đi với mỗi em, rốt cuộc cũng chả xơ múi được em nào. Cáo cũng chả ngu để chờ đợi một cái gì mà nó biết là chả đến, khi nào gặp được gà ngon thì nó sẽ ăn thịt thôi.