1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

help

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi cvargu, 09/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cvargu

cvargu Thành viên mới

Tui đang định mua 1 con Lexus LS 430. Không biết nó có tốt không nhỉ, riêng tui thì mê nó lắm dù nó rất đắt. Tại tui thấy VN ít người đi quá và vài người bạn bảo rằng mua Toyota Camry vừa rả hơn vừa tốt hơn. Xin ý kiến của các bác....
  2. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Lexus là hàng cao cấp của Toyota mà sao không tốt được. Nhưng thanh niên chả ai lại đi Lexus cả, có tiền thì chơi mấy con như Toyota Celica, MR2, Solara (Camry II) hay Honda Prelude, Acura, các loại Pick up truck.....là được rồi.

...You gotta search within you, gotta find that inner strength, and just pull that sh** out of you, and get that motivation, to not give up, and not be a bad quitter....
  3. hola

hola Thành viên rất tích cực

Theo em bác chơi con Mondeo cũng khá.Hay làm con BMW nhập khẩu cho tít bác ạ
  4. Tuttankhamun

Tuttankhamun Thành viên mới

Chẳng hiểu sao tớ ko có cảm tình lắm với Lexus dù biết rằng đó là loại xe đắt tiền, tính năng cao. Có lẽ tại vì vẫn bị ám ảnh nó là xe Nhật, nên cứ thấy bình dân thế nào ý... hehe.. dù chả đủ tiền mua 1 cái lốp xe đấy.
    Iem khuyên bác gì mà có tiền mua Lexus bác cứ mua xe châu Âu ý, Benz với BMW thì khỏi nói rồi, nhưng Audi hay VW hoặc Volvo cũng đẹp chán, mà có khi còn độc. Đàng nào chả là xe nhập phụ tùng thay thế hiếm. Sao ko chơi đồ độc cho nó phê huh bác.
    Be alive!..
  5. hola

hola Thành viên rất tích cực