1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hẹn hò ... nhắn tin... online... offline.Offline hôm vanoce update những thông báo cuối cùng(trang 6

Chủ đề trong 'Czech' bởi MuaHN, 18/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 2hearts1love

2hearts1love Thành viên mới

Nhỡ chẳng may hôm đó chỉ có mỗi lepidlo và 2h1l thi......
    Mấy thằng bạn của 2h1l máu đi Praha lắm nhưng chúng nó bảo chẳng biết đi đâu ca. Có gì lepidlo làm hướng dẫn viên cho bọn nhà quê này
  2. lepidlo

lepidlo Thành viên mới

hihihi.........hôm đó mà có mỗi tớ và 21 thì....hihihii....
    Nếu mấy người bạn của bạn máu lên Praha thì cứ cho tớ biết mọi người thích đi chơi kiểu gì tớ sẽ chỉ cho......free luôn....
  3. lepidlo

lepidlo Thành viên mới

hihihi.........hôm đó mà có mỗi tớ và 21 thì....hihihii....
    Nếu mấy người bạn của bạn máu lên Praha thì cứ cho tớ biết mọi người thích đi chơi kiểu gì tớ sẽ chỉ cho......free luôn....
  4. ke-doc-hanh

ke-doc-hanh Thành viên quen thuộc

Tối thứ 6 tới(17/2) 0 biết mọi người có rảnh 0 nhỉ?Nếu được thì hôm đó làm 1 quả online chung rồi kecat 1 chút thì hay,tiện thể bàn về vụ vanoce luôn.Như bên box đức họ mỗi tuần đều cả box online 1 lần vào tối thứ 6 hay thứ 7 gì đó,hát hò = kecat cũng vui lắm(được đứa bạn nó mời vào chơi mấy lần rồi).Box mình cũng nên có những hoạt động tương tự cho sôi nổi,ngoài ra cũng là dịp để mọi người bàn về nhữngng kế hoạch online,offline của box lun.Tạm thời vậy đi,tối thứ 6 tuần này mọi người thử nghiệm lần đầu nhé,quan trọng là bàn vụ off hôm Vanoce luôn.
  5. ke-doc-hanh

Tối thứ 6 tới(17/2) 0 biết mọi người có rảnh 0 nhỉ?Nếu được thì hôm đó làm 1 quả online chung rồi kecat 1 chút thì hay,tiện thể bàn về vụ vanoce luôn.Như bên box đức họ mỗi tuần đều cả box online 1 lần vào tối thứ 6 hay thứ 7 gì đó,hát hò = kecat cũng vui lắm(được đứa bạn nó mời vào chơi mấy lần rồi).Box mình cũng nên có những hoạt động tương tự cho sôi nổi,ngoài ra cũng là dịp để mọi người bàn về nhữngng kế hoạch online,offline của box lun.Tạm thời vậy đi,tối thứ 6 tuần này mọi người thử nghiệm lần đầu nhé,quan trọng là bàn vụ off hôm Vanoce luôn.
  6. ke-doc-hanh

Ah,mọi ngưòi chọn luôn cái giờ cho hợp lí nhỉ?Theo tui thì nên vào khoảng 8h tối trở đi.) bít bà con nghĩ sao?
  7. ke-doc-hanh

Ah,mọi ngưòi chọn luôn cái giờ cho hợp lí nhỉ?Theo tui thì nên vào khoảng 8h tối trở đi.) bít bà con nghĩ sao?
  8. 2hearts1love

8h vợ bắt lên giường ngủ rồi nên fải đợi đến 8h30 cho vợ ngủ say mới lẻn ra bàn chuyện quốc sự với các bác
  9. 2hearts1love

8h vợ bắt lên giường ngủ rồi nên fải đợi đến 8h30 cho vợ ngủ say mới lẻn ra bàn chuyện quốc sự với các bác
  10. lepidlo

lepidlo Thành viên mới

nếu chúng ta muốn online và thảo luân xin các bác cho em cái ID của YM ok không thì em biết tìm các bác ở đâu..