1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HẸN HÒ OFFLINE: Thành công vụ Ọp lai đầu xuân con Chuột - 9h sáng mùng 10 Tết đi hội Đồng Đăng ( liê

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi abhor910, 26/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Thế là lại bỏ lỡ một cơ hội đi cùng mọi người roài, buồn thật. Đồ án ơi là đồ án, biết đến bao giờ xong nhỉ?. chán thật.
    Mod Nga ơi ! tối qua chắc vui lắm hả? Đồng chí Trinhtrot thế nào nhỉ? cho ý kiến cái.
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

men lạng sơn ỏ hanoi đi chơi trung thu thì vô tư nhưng đi lạng sơn thì hình như tình hình yên ắng wa? andythao đã nhận đươc tin từ một số mem mà toàn là dân ngoại đạo mới chết chứ, mà này hình như bác ngủ mơ bận đi công tác roài chắc là lại thiếu một nhân vật roài
  3. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

men lạng sơn ỏ hanoi đi chơi trung thu thì vô tư nhưng đi lạng sơn thì hình như tình hình yên ắng wa? andythao đã nhận đươc tin từ một số mem mà toàn là dân ngoại đạo mới chết chứ, mà này hình như bác ngủ mơ bận đi công tác roài chắc là lại thiếu một nhân vật roài
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Thế là lại bỏ lỡ một cơ hội đi cùng mọi người roài, buồn thật. Đồ án ơi là đồ án, biết đến bao giờ xong nhỉ?. chán thật.
    Mod Nga ơi ! tối qua chắc vui lắm hả? Đồng chí Trinhtrot thế nào nhỉ? cho ý kiến cái.
    Tối hôm qua vì có một vài sự cố nên ko gặp nhau được. Tối nay nhé Duyên. Tối nay 8h ở Thanh Trúc. Không thông báo trực tiếp nữa nhé. Hẹn gặp lại tất cả ở thanh Trúc.
    Được ruouMauSon sửa chữa / chuyển vào 12:39 ngày 12/09/2004
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tối hôm qua vì có một vài sự cố nên ko gặp nhau được. Tối nay nhé Duyên. Tối nay 8h ở Thanh Trúc. Không thông báo trực tiếp nữa nhé. Hẹn gặp lại tất cả ở thanh Trúc.
    Được ruouMauSon sửa chữa / chuyển vào 12:39 ngày 12/09/2004
  6. xuongronggaitim_83

xuongronggaitim_83 Thành viên mới

Tối nay đi thanh truc'' a? Chẳng biết có đi đuợc không nũa. Se~ cố gắng thôi.
    darkmam_lonely22 ơi! Tối nay anh đi ko/ Em đi đấy!
  7. xuongronggaitim_83

xuongronggaitim_83 Thành viên mới

Tối nay đi thanh truc'' a? Chẳng biết có đi đuợc không nũa. Se~ cố gắng thôi.
    darkmam_lonely22 ơi! Tối nay anh đi ko/ Em đi đấy!
  8. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

ặ, ỏằY HN ,'ặỏằng nguyỏằ.n chư thanh là chỏằ- mơnh ỏằY mà? off ngày 16/9 là chỏằ- nào vỏưy ?chỏằ? cho tui biỏt 'i .bĂc nào chỏằĐ trơ vỏằƠ này vỏưy ?
    CÁT BỏằÔIPHONG TRỏƯN PHỏằƯ ĐỏằoI TRAI
  9. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

ặ, ỏằY HN ,'ặỏằng nguyỏằ.n chư thanh là chỏằ- mơnh ỏằY mà? off ngày 16/9 là chỏằ- nào vỏưy ?chỏằ? cho tui biỏt 'i .bĂc nào chỏằĐ trơ vỏằƠ này vỏưy ?
    CÁT BỏằÔIPHONG TRỏƯN PHỏằƯ ĐỏằoI TRAI
  10. TraiTim_HoangTan

TraiTim_HoangTan Thành viên mới

Sỏằ' 8 Nguyỏằ.n Chư Thanh NgÊ Tặ ĐS LA TH?NH rỏẵ phỏÊi ( hặỏằ>ng tỏằô CỏĐu GiỏƠy lên ) Ngặỏằi 'ỏằi a.
    Nói k chỏằ