1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HẸN HÒ OFFLINE: Thành công vụ Ọp lai đầu xuân con Chuột - 9h sáng mùng 10 Tết đi hội Đồng Đăng ( liê

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi abhor910, 26/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

các bác ls ở hn ơi? em là dân hn mới mon men vào box ls? vì muốn tiìm hiểu ls? các bác ơi trung thu đi chơi hayđi đập phá ở đâu đó thì nhớ cho ma mới này tham dự với nhé, gọi cho em theo số 0912770924
  2. andythao24

CHÀO CÁC MEM, HỠI TẤT CẢ CÁC MEM ĐANG THAM GIA VÀO BOX LS, CÁC MEM THICK ĐI DÃ NGOẠI VÀ ĐẶC BIỆT LÀ CÁC MEM LẠNG SƠN Ở HN . HÔM WA ANDYTHAO ĐA ĐI HỌP MẶT Ở BOX PLHN, CUỘC HỌP ĐÃ ĐI ĐẾN QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ CÁC MEM Ở BOX LẠNG SƠN SẼ GIAO LƯU VÀ ĐI DÃ NGOẠI VỚI CÁC MEM Ở BOX HÀ NỘI ĐỊA ĐIỂM DÃ NGOẠI CỦA CHÚNG TA LÀ VÙNG ĐẤT RẤT ĐEP VÀ MẾN KHÁCH LẠNG SƠN VÀO NGÀY 2-10 VÀ 3-10 . ANDYTHAO RẤT MONG CAC MEM ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH NHA , CÁC MEM HÃY ĐĂNG KÝ TRONG ROOM HOẶC GỌI ĐT CHO ANDYTHAO ( 0912770924)
    VA TẤT CẢ CÁC MEM BOX LANG SƠN SẼ HỌP MẶT Ở TẠI WÁN CÀ FÊ TRUNG NGUYÊN SỐ 8 NGUYỄN CHÍ THANH( GẦN NGÃ TƯ) LÚC 14H NGÀY 26-9 . ANDYTHAO RẤT MONG CÁC MEM HÃY THAM DỰ DÔNGĐỦ , ĐỂ CHÚNG TA SẼ CÓ MÔT BUỔI GIAO LƯU VÀ HỌP MẶT TẠI LẠNG SƠN SẼ .... VÀ KHI ĐI NHỚ ĐEM THEO LỆ PHI LÀ 150K
    MONG CÁC MEM THAM DỰ ĐẦY ĐỦ, CHÀO CÁC MEM
  3. andythao24

CHÀO CÁC MEM, HỠI TẤT CẢ CÁC MEM ĐANG THAM GIA VÀO BOX LS, CÁC MEM THICK ĐI DÃ NGOẠI VÀ ĐẶC BIỆT LÀ CÁC MEM LẠNG SƠN Ở HN . HÔM WA ANDYTHAO ĐA ĐI HỌP MẶT Ở BOX PLHN, CUỘC HỌP ĐÃ ĐI ĐẾN QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ CÁC MEM Ở BOX LẠNG SƠN SẼ GIAO LƯU VÀ ĐI DÃ NGOẠI VỚI CÁC MEM Ở BOX HÀ NỘI ĐỊA ĐIỂM DÃ NGOẠI CỦA CHÚNG TA LÀ VÙNG ĐẤT RẤT ĐEP VÀ MẾN KHÁCH LẠNG SƠN VÀO NGÀY 2-10 VÀ 3-10 . ANDYTHAO RẤT MONG CAC MEM ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH NHA , CÁC MEM HÃY ĐĂNG KÝ TRONG ROOM HOẶC GỌI ĐT CHO ANDYTHAO ( 0912770924)
    VA TẤT CẢ CÁC MEM BOX LANG SƠN SẼ HỌP MẶT Ở TẠI WÁN CÀ FÊ TRUNG NGUYÊN SỐ 8 NGUYỄN CHÍ THANH( GẦN NGÃ TƯ) LÚC 14H NGÀY 26-9 . ANDYTHAO RẤT MONG CÁC MEM HÃY THAM DỰ DÔNGĐỦ , ĐỂ CHÚNG TA SẼ CÓ MÔT BUỔI GIAO LƯU VÀ HỌP MẶT TẠI LẠNG SƠN SẼ .... VÀ KHI ĐI NHỚ ĐEM THEO LỆ PHI LÀ 150K
    MONG CÁC MEM THAM DỰ ĐẦY ĐỦ, CHÀO CÁC MEM
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Các mem LS đang ở Hà Nội kha khá đông. Mọi người liên lạc với Andythao24 nhanh nhanh nhá. Chúng ta sẽ tổ chức một buổi giao lưu HOÀNH TRÁNG với Public Hà Nội như dự kiến của Andythao24.
    Ở Lạng sơn thì tôi sẽ lo.
    To Shoneti: Em liên lạc với Andythao24 nhé
  5. Nguyenthiquynhnga

Các mem LS đang ở Hà Nội kha khá đông. Mọi người liên lạc với Andythao24 nhanh nhanh nhá. Chúng ta sẽ tổ chức một buổi giao lưu HOÀNH TRÁNG với Public Hà Nội như dự kiến của Andythao24.
    Ở Lạng sơn thì tôi sẽ lo.
    To Shoneti: Em liên lạc với Andythao24 nhé
  6. dancingrock

dancingrock Thành viên mới

mấy chị chắc là xinh lắm đây... đùa tí cho zui. các bạn ơi cho minh tham gia với nha. mình thích giao lưu lắm. mình đang ở HN mà không biết hôm qua họp để tham gia tí cho zui..
  7. dancingrock

dancingrock Thành viên mới

mấy chị chắc là xinh lắm đây... đùa tí cho zui. các bạn ơi cho minh tham gia với nha. mình thích giao lưu lắm. mình đang ở HN mà không biết hôm qua họp để tham gia tí cho zui..
  8. Nguyenthiquynhnga

Hôm qua là off của Public Hà Nội, chứ ko phải của Box Lạng Sơn.
    Dancingrock ở Hà Nội thì 14h ngày 26/9 đến chỗ hẹn với Andythao24 nhé! Chúng ta sẽ gặp nhau đầy đủ sau.
  9. Nguyenthiquynhnga

Hôm qua là off của Public Hà Nội, chứ ko phải của Box Lạng Sơn.
    Dancingrock ở Hà Nội thì 14h ngày 26/9 đến chỗ hẹn với Andythao24 nhé! Chúng ta sẽ gặp nhau đầy đủ sau.
  10. andythao24

MỌI NGƯỜI NHỚ NHA: 14H NGÀY 26-9 TẠI WÁN CÀ FÊ TRUNG NGUYÊN SỐ 8 NGUYỄN CHÍ THANH( ĐẦU NGÃ TƯ)
    HÃY ĐĂNG KÝ NHANH LÊN KẺO HẾT CHỖ , HÃY LIÊN LẠC VỚI ANDYTHAO(0912770924) NHỚ POST BÀI THÌ ĐỂ LẠI NICK, TÊN, VÀ ĐĂC BIỆT LÀ SỐ ĐT, ĐỂ TUI CÒN LIÊN LẠC CỔ ĐỘNG CHÚT CHỨ NHẨY?