1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HẸN HÒ OFFLINE: Thành công vụ Ọp lai đầu xuân con Chuột - 9h sáng mùng 10 Tết đi hội Đồng Đăng ( liê

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi abhor910, 26/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Lạng Sơn có một diễn đàn khá thú vị nữa và langsonvatoi.net, Box mình sẽ mời các bạn trong diễn đàn ấy và một số box nữa tham gia. Đã mời Box Thanh Hoá, mọi người có thể post thư mời thêm nhé!
  2. quangtung20

quangtung20 Thành viên mới

tui nghĩ rằng mọi người nên gặp nhau trước đó để bàn bạc cụ thể thì hay hơn đó lúc đó mới đầy đủ ý kiến và phân công cụ thể được chứ đúng không ................
  3. quangtung20

quangtung20 Thành viên mới

tui nghĩ rằng mọi người nên gặp nhau trước đó để bàn bạc cụ thể thì hay hơn đó lúc đó mới đầy đủ ý kiến và phân công cụ thể được chứ đúng không ................
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Đúng là vẫn cần gặp nhau trực tiếp để bàn bạc. Tuy nhiên vì thời gian này các thành viên ở Lạng Sơn đang bận bịu nên cứ tạm thời đóng góp ý kiến trên Box. Hơn nữa, tất cả đều thân quen, alô một cái là thông qua ngay thôi.
    Thế này nhé!
    Tôi lo tất cả những dụng cụ để cắm trại ( ko sử dụng bằng quỹ của Box).
    Bầu Tu_huong làm thủ quỹ lần này, tất cả nộp 50K cho Tu_huong. Những members ở LS nộp trước 30/4, còn các mem cở HN về LS nộp vào sáng 30/4 khi tập trung.
    Mua lương thực, thực phẩm: Thienthancodon, Tu_huong, Nguyenthiquynhnga
    Mua than: chị Doanhhuong.
    Phụ trách khoản vui chơi ca hát: Pinks.Ai có ý kiến cứ tiếp tục phát biểu nhé!
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Đúng là vẫn cần gặp nhau trực tiếp để bàn bạc. Tuy nhiên vì thời gian này các thành viên ở Lạng Sơn đang bận bịu nên cứ tạm thời đóng góp ý kiến trên Box. Hơn nữa, tất cả đều thân quen, alô một cái là thông qua ngay thôi.
    Thế này nhé!
    Tôi lo tất cả những dụng cụ để cắm trại ( ko sử dụng bằng quỹ của Box).
    Bầu Tu_huong làm thủ quỹ lần này, tất cả nộp 50K cho Tu_huong. Những members ở LS nộp trước 30/4, còn các mem cở HN về LS nộp vào sáng 30/4 khi tập trung.
    Mua lương thực, thực phẩm: Thienthancodon, Tu_huong, Nguyenthiquynhnga
    Mua than: chị Doanhhuong.
    Phụ trách khoản vui chơi ca hát: Pinks.Ai có ý kiến cứ tiếp tục phát biểu nhé!
  6. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Mọi người đâu cả rồi nhi? cùng nhau bàn bạc cho nó cụ thể chút chứ nhỉ? dạo này box mình buồn quá
  7. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Mọi người đâu cả rồi nhi? cùng nhau bàn bạc cho nó cụ thể chút chứ nhỉ? dạo này box mình buồn quá
  8. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Xin lỗi TH bận không tham gia được nên các bạn cử người # làm thủ quỹ nhé.. hôm đo TH cũng kô tham gia được xin lỗi chúc mọi người vui vẻ...
  9. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Xin lỗi TH bận không tham gia được nên các bạn cử người # làm thủ quỹ nhé.. hôm đo TH cũng kô tham gia được xin lỗi chúc mọi người vui vẻ...
  10. blue_wonder1512

blue_wonder1512 Thành viên mới

Đã nhận lời mời của box Lạng Sơn, và cả box đang bàn kế hoạch du hí LS một lần nữa !
    Chúc mọi người vui vẻ và tổ chức sinh nhật thật vui và đầm ấm !
    )v(agic !