1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gấp Gấp hết tiền e bán gấp "BÚA CỦA THOR" hàng kịch độc giá hạt rẻ...

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi BIackBerry, 03/08/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. BIackBerry

BIackBerry Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tháng 7 thấy mọi người bảo là "tháng ăn chơi" ... nên làm ăn có chút khó khăn. Cũng sắp đến dịp nghỉ lễ 2-9 lại phải đưa cả nhà lên Hòa Bình xem "đập xả lũ" nó dư nào nên tình hình là e thiếu tiền nghiêm trọng. Năm ngoái thằng bạn tên THOR nó có việc về Argad, đi máy bay không được phép mang theo đồ nặng nên nó gửi lại đồ ở nhà e. Nó đi chuyến MH370 nên ko biết giờ đến chỗ nào rồi... lâu không thấy liên lạc, sẵn dịp này e thiếu tiền đem thanh lý hoặc "gủi tạm chỗ bác nào làm dịch vụ cầm đồ" tạm lấy tiền tiêu trước, bạn bè tính sau...
    [​IMG]LƯU Ý: E bán hàng nghiêm túc và có hàng thật các bác nhé:
    Vâng! e cần thanh lý gấp cây Hammer ... THOR nó gửi nhà e ạ: tình trạng e nó như sau.
    + Hàng cực bền, thằng bạn dùng lại cẩn thận, rất giữ gìn nên có thể nói e nó mới 100%, E để ngoài sân từ năm ngoái chưa cho vào nhà được nhưng lau chùi kỹ lưỡng nên nó vẫn còn bóng loáng.

+ Cấu tạo: Vật liệu chủ đạo chưa xác định (E đã nhờ mấy chú em bên viện khoa học hình sự đang xác định, hẹn có kết quả từ cuối năm trước mà lại hoãn đến nay chưa thấy nói gì... chắc lại bận vụ Cát Tường). Phần đai được xác định là da thật 100% đã xét nghiệm AND và kết quả cho thấy là da rổng đỏ, 1 loại vật nuôi khá phổ biến ở Argad.

+ Trọng lượng "chưa thể cân được", nên có chút bất tiện cho các bác đến nhận hàng, e quyết định Freeship và nhờ thằng HULK nhà e nó ship hộ.

+ Công dụng: Cái này dùng để bổ củi rất tốt... đáng tiếc là e mới chỉ dùng đến chức năng ấy vì đợt này bận chiến Tam Quốc nên chưa có thời gian học mấy môn bổ trợ thể lực để dùng nhiều chức năng khác. E sẽ gửi Video bổ củi với quả HAMMER này sau... Hôm trước quay cái CLIP rồi mà chưa biết úp lên đường nào nên e đang kí hợp đồng vớ VTV3 để lên sóng trong đoạn quảng cáo WC2018, sẽ có bản trailer vào EUR2016 tại Pháp... e sẽ gửi link ngay khi có trailer ạ

Giá cho nó đi ở là 4 củ... giá quá chất cho hàng độc

Sau đây là vài hình ảnh e đã cản thận nhờ tay Đường Bá Hổ, một họa sĩ có tiếng vẽ lại mời các bác khỏe tay ném đá.
    Tổng quan:

Hình vẽ trong trạng thái "ngửa". kèm hướng dãn sử dụng bằng hình ảnh

Kích thước được vẽ lại với chú thích bằng tiếng "Nôm" một ngôn ngữ cổ của người Argad.
    Thêm vài hình vẽ mà thằng họa sĩ mù rất kết vì sự tinh xảo của bản vẽ
    Và đây là vài kết luận ban đầu của mấy chú em viện khoa học hình sự, để tôn trọng xuất xứ nên cũng đc thể hiện bằng tiếng Argad.

Xin các cao nhân xem và cho ý kiến... nếu cần đấu giá thì xin cho e biết vì hiện tại chỉ có 1 cá trên địa cầu thôi.

Hàng chuẩn bác các bác đừng đánh đồng với hàng nhái các kiểu trên google... các bác xem đúng cái trong ảnh chưa nào.
    Lần cập nhật cuối: 04/08/2014
    Zoomer thích bài này.
  2. chidung001

chidung001 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

lạ qa. trông đẹp phết bác ạ, để khi nào em kiếm đc cái khiên cáp từn em bán với :D
  3. chinhcham

chinhcham Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cái này lạ
    BIackBerry thích bài này.
  4. abc123abc123

abc123abc123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

củ gì vậy bạn?
  5. BIackBerry

cảm ơn bác khiên Cap từn e lại biết thằng có nốt... nó đang "ngủ đông" nếu bác cần e đánh thức nó dậy.
  6. BIackBerry

mấy e hót gơn bảo cứ luôn miệng bảo "Củ Chi" chắc là củ chi thật bác ạ.
  7. BIackBerry

ở địa cầu thì lạ thôi bác... ở Argad e nghe nói bắt đầu ra bản thương mại rồi đấy.
  8. BIackBerry

AE ai ghé qua đá lên phát cho mấy bác tiều phu cần thì xúc ạ!
  9. abc123abc123

abc123abc123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thế thì khó rồi, nhà có mỗi 1 "củ" đấy thôi. ko giải quyết được. còn để dùng nhiều năm nữa. khi nào bác có 4 "củ" e xin nhượng lại 1 "củ" ngâm rượu nhé.
  10. tustarmedia

tustarmedia Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cũng có 1 cái:D