1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey , AD4 2003, Come here!!!!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi baby_spring, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluecrystal

bluecrystal Thành viên mới

Hi hi hi
    Sao gio nhieu nguoi di wa ha ! Chi trong vong 1 thang ma tui da co 1 nguoi anh , 1 nguoi ban than a 2 chu , va 2 classmate di roi , bun thiet day !
    L a , coi nhu may con thieu tao chau bun vit Thanh Da nha , mai mot ve nho tra do ( cho du ngay do ko biet tao co con rang ko nua
  2. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

ho ho ..ko còn răng thì khỏi ăn , khỏi phải đãi , đỡ tốn xiền ........hé..hé....
    <P>29402- never forget</P>
    <P><STRONG>Ước gì cho thời gian trở lại , ước gì em gặp anh một lần , em sẽ nói em luôn nhớ anh và em chỉ có anh thôi !!</STRONG></P>
    Được baby_spring sửa chữa / chuyển vào 15:00 ngày 25/08/2003
  3. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Hehehehe , thế thì cho mày ăn cháo , a`h mà không được ăn cháo nữa , húp nước cháo thui , còn tao với baby_spring ăn thịt...........vịt , chịu không bluecrystal .
    Baby_spring ui , chữ ký của ấy sao L đọc không hiểu lém . Ấy online đi chứ , anh ấy nói với tớ anh ấy nhớ ấy rùi đấy
    Thuong be Nga nhat nha !!!
  4. bluecrystal

Ba may Nga , seo may keo the , thang L thieu tao mu . Troi oi coi a tiec tien cho i'' kia !
    Con thang L kia , noi cho may biet nha , chi day luc do du ko con rang cung rang mang rang gia vo ma an THIT VIT nha hay qua'' lam thi cung dan theo con chau theo an gium phan ba , may yen tam , may se ko mat co hoi dan tao di an dau ma lo , tot nhat la rang ma cay cho tot vao , kiem tien ve VN choi hen ! Ca nhung dua khac nua day !
  5. baby_spring

Gà mà đòi ăn vịt ah ?? sao mày ác thế ??? coi chừng wả báo nha cưng !! hé..hé...
    Gà ui thương lấy vịt cùng
    Tuy rằng khác giống nhưng chung 1 loài ....
    Nghe chưa cưng ???
    29402- never forget
    Ước gì cho thời gian trở lại , ước gì em gặp anh một lần , em sẽ nói em luôn nhớ anh và em chỉ có anh thôi !!
  6. friend112

friend112 Thành viên mới

Đồ con vịt ... bầu , vịt đẹt , vịt xiêm !!!
    tao làm gì mày mà mày đòi tính sổ tao .tao sẽ vặt hết lông lá (lông vịt đó con , đừng nghĩ bậy giống thằng bêđê kia ) trên người mày để nấu cháo ..vịt cho bluecrystal ăn .hehehehe ...
  7. kamis

kamis Thành viên mới

May nguoi suong the,duoc an thit vit,ben day tui an toan thit ngong khong a
    E,cai fỏum lop minh thanh cai cho de cai lon hoi nao the,chi choe ca len,doc xong cha co exciting gi rao....
    Kamis
    Steam ur soul
  8. baby_spring

Hoho...chắc là có trứng ngỗng nhìu wá ăn ko hít nên mới toàn phải ăn thịt ngỗng ko chứ j` ??hehé..
  9. bluecrystal

friend112 a , tao la tao thuong may nhat day . He he tao tang may cuon CAM NANG NAU VIT roi chung ta nhau cung nhau hen
    vit oi , tao biet ga va vit la cung loai nhung chi la truoc day thui , khi gio day tao da hoa kiep thanh Phuong Hoang rui thi dau the cung loai voi con Vit bau xau xi nhu may duoc
    he he mnhung mu ko sao tao hieu may mu , ho ho
    Bi bi , chip chick chickabiddy ga Xinh Nicy` PHEONIX
  10. baby_spring

mày có chắc là mày ko làm j` tao ko hử ??? ừ .mày chỉ ko làm riêng 1 mình tao mà mày còn làm , gây tội lỗi với cả đám trong lớp đấy .mày coi lại điểm thi ĐH của máy đi ..tụi tao phải hội đồng mày ...
    29402- never forget
    Ước gì cho thời gian trở lại , ước gì em gặp anh một lần , em sẽ nói em luôn nhớ anh và em chỉ có anh thôi !!