1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey , AD4 2003, Come here!!!!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi baby_spring, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluecrystal

bluecrystal Thành viên mới

Ban j` oi , ban làm mình bùn wé . Sao lại gọi mìh là Gà xấu hỉ / Trong lớp mình ai cũng bít mình la CHIP CHICK CHICKABIDDY GÀ XINH NICỲ PHOENIX HẾT ĐÓ . Thiệt là thông tấn xã rùa bò mà .
    Cảnh ơi , xin lỗi vì bữa trước ko đến được nha . hehe dù sao cũng chia sẻ với niềm vui làm tân SV của mày dù biết rằng mày cũng mau chóng mệt mỏi như tao khi đọc xong Thời khóa biểu thui . Hehe , thứ 2 này là tao đi học rùi .
    ... Rồi từ đây , bên m nhé n của m , m xin hứa yêu mình n , bao nhiêu dấu yêu gửi hết cho n ...
  2. yuky

yuky Thành viên mới

Đứa nào nói với tao là " tao ở giá " ????
    To Gà : xấu thì tao kêu xấu thui , còn ý kiền ý cò j` nữa ...

3. KuJa

KuJa Thành viên quen thuộc

Lâu rồi tui ko vào lại vì nghĩ ko ai viết bài , hôm trước nghe Mai Cồ nhắc mới nhớ . Vui quá nhợ .
    SV cả rồi nhỉ , sướng thật . Còn tui lại được khuyến mãi thêm món KTX nữa . Ừm , cuộc sống của các bạn SV mà vẫn thường xem trong film , trong truyện giờ sắp thành chuyện quen thuộc . Ngủ giường tầng , nằm chiếu , ko quạt , ăn cơm bụi , nhưng ai cũng bảo là vui lắm , vui đến mức ko mún về nhà nữa cơ , hehe . Phòng tui có 8 thằng , ko bít có nhớ nổi tên tụi nó ko nữa , ở đông như thế thì không khí có lẽ hơi loãng , chẳng được như Phòng Trọ 3 người của Ng Nhật Ánh . Ở 1 năm nếm mùi KTX SV như thế là vừa đủ chứ như các bạn học Khoa KT phải ở dưới cả 4 năm thì hơi mệt . ( <--robinson hiện đại hehe)

Đi nộp HS đc phát cuốn niên giám mô tả các môn học của từng ngành . Lúc trước khi chọn NV mà có cuốn này đọc thì sưóng rồi , khỏi sợ chọn sai ngành . Ngành tui môn nào nghe cũng oách , nào là Kỹ Thuật Người Máy , Trí tuệ nhân tạo , Máy và hệ thống thông minh nhưng tại liệu học thì toàn là "20 năm vẫn chạy tốt" cả , kinh thật .

Ngồi ngẫm nghĩ lại cái sự ĐH ở VN , khi thi thì cày cục khổ sở mới vào được nhứng ngành kha khá . Nhưng liệu cái sự bon chen , giành giật ấy có tương xứng với giá trị của kiến thức mà ta sẽ thu nhận được hay không lại là chuyện khác . Nói vậy thôi , dù gì đó cũng là những cái ta chưa biết , mà học thêm được những cái ta chưa biết thì chẳng hại chỗ nào cả , ko bổ chỗ này cũng bổ chỗ khác . Tui chỉ thấy bất công ở chỗ chuyện thi cử khó khăn như thế này biết đâu lại làm sót lại những người thật sự yêu thích một ngành nghề nào đó , bởi vì có những ng đăng kí NV theo sức của mình chứ ko theo sở thích , thấy mình học kha khá là đăng kí vào mấy ngành top càng làm cho áp lực thi cử tăng lên .
    Nói nhiều quá nên nói tùm lum rồi , Gì chứ mấy cái này là tui bức xúc lắm . , thông cảm
    to Khoa : ******* , bữa giờ ko thèm gởi cái mail nào về cho tao hết nhe , kể tao nghe cuộc sống của mày xem nào .
    to Yuki: mày reply thì click lên cái nút "trả lời" ở trên cùng ấy , cái mày click là quote là trích dẫn .

to "bé lò so" : làm signature xong thì nhớ click vào test chứ , ai lại để "lộ mánh" thế kia , hehe

to "4 cái lông gà" : Bữa giờ wa bển chắc mày trắng ra được nhiều lắm nhợ . Thằng friend112 nhờ tao nhắn là nó sẽ ở giá chờ em mày về.

còn gì nữa nhỉ , để nhớ ra nói tiếp , bibi
  4. Blackridervn

Blackridervn Thành viên mới

Hey, to friend112: mày định ở giá chờ em thằng Long hả? Poor u!!! Có tao ở đây rùi thì em nó về làm gì nữa. Tao thay mặt em nó nhắn cho mày vậy đó. Heheh. Đừng buồn nha cưng.
    Now I lay me down to sleep
    I pray the lord my soul to keep
    If I die before I wake
    I pray the lord my soul to take
  5. kamis

kamis Thành viên mới

Cha,bay gio thay moi nguoi dong du moi dam noi cai cau ma tui da muon noi tu lau lam rui:
    CONGRATULATIONS TO FRESHMEN OF UNIVERSITIES!
    Trời ơi,mới wa mấy tháng mà nổ tiếng anh dễ sợ
    To kuja:đừng nói là tao không gửi mày cái thư nào,nếu mà mày không nhận được thư thì đó không phải là lỗi của tao mà là do tao đánh lộn cái địa chỉ meo của mày! {:} .
    To yuky:bạn là ai mà nói chiện nghe "nữ tính" dễ sợ,cho mình biết tên để mai mốt có gặp thì còn biết đường mà chẩu trước....
    To friend112:mày đừng lo ở giá,không còn em thằng long thì tao gả mày em khác,bên đây thiếu gì,tao sẽ giới thiệu mày vài cô bạn nhỏ nhắn xinh xắn tao mới wen,nặng có 300-400 pounds gì à.Ok?
    To "thằng cưỡi ngựa đen":tao biết mấy cái trang đó rồi và tao bị choáng nặng .Biết sao không,tao sẽ nói mày wa meo ha....
    To all of AD4 members:KAMISSU!
    Kamis
    Steam ur soul
    Được kamis sửa chữa / chuyển vào 09:39 ngày 10/09/2003
  6. Blackridervn

Hey friend 112, đừng có nghe lời của bé kamis. Mấy đứa mà nó định giới thiệu toàn là nhỏ con như kamis vậy đó. Mà kamis thì may biết rùi, cũng nhỏ con lắm, chỉ = 1 con voi con à. Heheheh.....
    E, kamis, đừng có giận tao, tao đóan là mày ăn toàn fastfood thì chắc còn hơn cả voi con nữa. Chỗ đó làm gì có đồ ăn vn chứ hả. Hehe, hôm nay tao lại ăn phở nữa nè, thèm ko cưng.
    If I die before I wake
  7. yuky

yuky Thành viên mới

Ôi , lấu wé rùi mới thấy mọi người đông đủ như thế này ....tao vui lắm ... Chúc mừng cho sự đông đủ này 1 cái nào ..
    ui , tao sắp đi học rùi , tao sắp làm sinh viên rùi .......sao cảm giác nó sao sao đấy tụi bây .......nói chung là cũng thích lắm ....
  8. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Đề nghị bạn Yuky ăn nói lịch sự chút , con gái gì mừh dễ sợ quá.....
    Lâu lắm rùi mới thấy được nhiều mạng thế này , hihihi, vui thiệt .
    ----------> Khoa mập : mày xạo quá , mới qua được 3 tuần thui mừh dám kêu đi 3,4 tháng , thằng này láo quá
    -----------> Thằng nài ngựa , thằng Cảnh ghẻ : phải hỏi ý tao trước khi cua em tao ......Biết phải làm thế nào chưa
    ----------->bồ của tui : sao không chịu vào đây , trốn đâu rùi
    WHAT CAN YOU SEE OF THE INSIDE
    IS IT AS BRIGHT AS ALL WE CAN SEE

9. Blackridervn

To thằng nhóc nuôi gà: ko có ngựa để cưỡi nên tức à??? Hehe, mày hỏi biết làm thế nào ko là sao? Đừng có nói là phải thông wa mày mới làm wen được nhá!!! Xứ tự do muh, ko có dính líu gì đển gà vịt ỡ đây hết ( đừng nóng nha bé vịt ), tao làm quen với em mày chứ đâu có làm quen với mày.
    If I die before I wake
  10. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Mày chưa bao giờ nghe câu QUYỀN HUYNH THẾ PHỤ sao
    WHAT CAN YOU SEE OF THE INSIDE
    IS IT AS BRIGHT AS ALL WE CAN SEE