1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey , AD4 2003, Come here!!!!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi baby_spring, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Trùi ui , mừng quá , được thêm 2 móng mới baby_đá và kanis . Đỡ buồn tẻ .
    ----------------> Kanis ui , mày vô box KTQS đi , coi đồ chơi sướng hơn . Chậc , mấy khấu RPD , AKMS , MP5SD.....coi chán rùi , rùi còn được nghe mấy bác cao thủ giảng bài nữa . À mày đi muớn Matrix reloaded coi đi . Có chiếc Cadillac Maybach và chiếc Ducati ( viết đúng không nhở ? ) đua sướng lém .
    -----------------> Babay_đá : có một chữ sến
  2. KuJa

KuJa Thành viên quen thuộc

Trời ạ , mày nhìn kìa Long, có PSG-1 yêu dấu của tao nữa kìa, có G11 2000 viên/min nữa kìa, hic hic đừng nói về game ở đây nữa nhe, chơi ko đc tui đau lòng lắm á .
  3. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

hic....hic.....hôm qua mới mướn được Gone in 60 seconds . Trùi ui , đầu phim đã thấy một chiếc Porsche ( hình như là Carrera phải hông nhỉ ).....giữa phim là một đàn Fearri , Mec ........Cuối phim một chiếc Ford Mustang G-500 Shelley ......nhìn muốn xỉu luôn.....
    Hôm nay phải mướn Swordfish dzìa coi ....tao muốn thấy chiếc Tuscar
  4. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

Khổ wé , có phải là tao ko lôi kéo dụ dỗ đâu ?? tao cũng đã giở hít trò của tao ra rùi đấy chứ : nào là lôi khéo , dỗ ngọt , khuyến khích cho đến cảnh cáo , bạo lực ...đc nhiêu đây là đã 1 nỗ lực lớn lém rùi đó ....tụi bây , có rảnh thì tiếp thị gìum tao coi ...
    he,he....bạn misti j` ui ..bạn này là ai dzị mà sao dám xưng mày dzới tui ??? ko sợ tao đánh cho mày sưng đâu lun hah ???..có wen bít j` hun mà dám bắt quàng làm họ với tui hah ???
    love AD4
  5. kamis

kamis Thành viên mới

ê vịt bầu ,mày dám hỗn với ông mày à,tao đang thèm cháo vịt nghe con,coi chừng tao vặt lông,vịt bầu mà cứ đòi làm thiên nga,daydreaming,lò xo mà cứ đòi làm mùa xuân,he he he...Mày tức tao ko lò xo,
    Tao là KAMIS,đọc bậy bạ tao cắt tiết à

Kamis
    Steam ur soul
  6. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

có ai đọc đc bạn kamis vít j` hun ? dịch lại cho tui dzới ....tui ko hiu j` hit ...cảm ơn nhiều nha..
    love AD4
  7. teru_teru_tenshi

teru_teru_tenshi Thành viên mới

Tội nghiệp mày wá Lòxo, thằng Kamis chơi cao thủ wá mà, nó chửi mày wé trời lun, trù ẻo mày bầm dập lun, mà chỉ có nó bít thui, mày bị chửi mà ko làm gì được, chơi lại nó đi mày, tao ủng hộ mày
    À wên, chuyển babe_ice wa tên này nha...
    Mắm Long, nghỉ học bà Lan lun rồi hả, sao ko "khao" bạn bè gì hít dzậy ha, tui đang chờ cơ hội quăng dép của bà ra đường mà tự nhiên nghỉ à, dzậy là chơi xấu...
    Xin gửi lại chút niềm kiêu hãnh
    Nụ cười ai ám ảnh suốt thời thơ
    Tôi bé quá mà sân trường rộng quá !
    Biết đứng đâu thành người lớn bây giờ...
  8. bluecrystal

bluecrystal Thành viên mới

Bà mày Nga , mày dám ghi trong thông tin cá nhân của tao là đã lập gia đình rùi hả ? Bà mày , chị mày trong trắng ngây thơ xinh đẹp dễ thương dễ mến vậy mà ...
    À mà tao đọc trong này tòan thấy bọn nó xúm vô chọc mày ko vậy ? Sao mày ăn ở thất đức thế , gây thù óan tùm lum . À sẵn nói mày 1 chuyện bí mật , 1 khám phá kinh thiên đông địa mà tao vừa bít được . Mày nên wản thằng Long 1 chút đi . Nó hay đi lông bông wa trang web con gái LHP lắm đó . Đó là trang của bạn gái chúng mình thế mà nó cũng nhiều chuyện ... Hổng biết nó có âm mưu gì đen tối ko đó .
    Còn nữa , nick của tao cực kì đẹp sao mày ko nhớ gì hết hả , sẵn dịp tao nhắc mày nhớ luôn và cũng để giới thiệu với mọi người : CHIP CHICK CHICKABIDDY GÀ XINH NICỲ QA . Thui ha , tao thay mày online tao gọi sao mày ko trả lời hỉ ?
    À mà tao thấy có thằng nào gọi mày là lò xo đó , rất đúng , tao ủng hộ hết mình )Bis bis yeah yeah!) Vịt lò xo !
    [blue]
    ...Đến khi nào lòng chàng sẽ có tên mình
    Đến khi nào tình chàng gởi đến cho mình
    Đến khi nào cuộc tình đôi ta sẽ mãi ko rời , ta ko bao giờ xa nhau ...
    Bc
  9. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

à... D4 là cô Trang dạy Sữ chủ nhiệm phải không... hồi 20/11 có ghé nhà cô chơi... thấy có bạn nào đó cũng khá bự ghé thăm cô... phải không??? khì khì
    -------------------------------------------
    Thu lạnh, càng thêm nguyệt tỏ ngời
    Đàn ghê như nước, lạnh, trời ơi...
    Long lanh tiếng sỏi vang vang hận
    Trăng nhớ Tầm Dương, nhạc nhớ người
  10. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Bạn bluecrystal ui , tui có gây thù chuốc oán gì với bạn này đâu , seo lại xúi dại Nga như vậy ? Mừh tui vô trong box con gái Lê Hồng Phong hùi nào , đừng có vu khống như vậy chứ !!!
    Bác O-O cũng học cô Trang í , vui nhở ....