1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey , AD4 2003, Come here!!!!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi baby_spring, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

cổ là CN tui năm 12... lúc đầu vào tưởng cô dữ dằn lắm... nhưng sau đó thì mới biết cô dễ thương hết biết... lớp tui thương cô lắm... từ lúc ra trường đến nay đều ghe thăm cô 2,3 lần mỗi năm... hè... Tết... 20/11... nếu thích mai mốt 2 lớp về thăm cô chung không??? kh2i khì
    -------------------------------------------
    Thu lạnh, càng thêm nguyệt tỏ ngời
    Đàn ghê như nước, lạnh, trời ơi...
    Long lanh tiếng sỏi vang vang hận
    Trăng nhớ Tầm Dương, nhạc nhớ người
  2. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

huhuhu..tao cũng khổ lém cơ , 1 con người dễ thương , hiền lành như tao mà sao lại có nhiều người ganh ghét , đố kỵ đến thế .......tao chán , tao buồn ....
    khổ lém cơ , có phải là tao online mà ko thèm trả lời mày đâu ..tự nhiên , đang online thì máy nhà tao bị treo , ko làm ăn đc j` nữa hít , đành phài restar lại máy , nên ko thể sign out đc => Kết quả là những j` mày đã thấy đó ...
    Tao bít mày là ai rùi nhớ Kamis ...mày nói năng cẩn thận đó , ko khéo mai mốt , chị mày cóc thèm xử mày online nữa mà xử mày offline lun thì lúc đó đừng có mà khóc lóc van xin tao đấy nhớ ...
    anh O-O ui , ko bít lúc CN anh , cô Trang như thế nào , chứ tụi em thấy cô sao sao ý , nói chung là ko wan tâm đến lớp nhiều như mấy thầy cô khác , giờ CN ko bao giờ bày trò cho lớp chơi cả , cứ để lớp đấy , tự xử với nhau thui ..chán chít đc đc , đối với tụi em , ám ảnh nhất là tiết SHCN , cứ đến ngày thứ 7 thì tụi nó , bít thân bít phận , có bao nhiêu sách báo truyện j` hay là đem vào để chia sẻ trong tiết CN thui ..anh coi có chán ko cơ chứ ????
    love AD4
  3. orange-outan

thế huh... lúc tui học thì đâu có dzậy... cái tui thích nhất ở cô là tính tình thoải mái... lớp tui thì cô không phải chăm lo từ ly từng tí... vì lớp khá đoàn kết và biết tự tổ chức nhiều trò vui... giờ SHCN không bao giờ căng thẳng mặc dù lớp tui thường xiên bị mắng vốn... nhưng cô lo cho từng đứa một... đứa nào có khó khăn cô đều thăm hỏi và cho lời khuyên cả... khì...
  4. teru_teru_tenshi

teru_teru_tenshi Thành viên mới

Trời ơi, tao thấy cái tên nào sến ghê, tao cũng ngờ ngợ là mày rồi, ai ngờ xuống dưới thấy chickab...gì gì dài ngoẵng là tao hieu hit moi chuyện, đúng là "giang sơn khó đổi, bản tính khó dời muh"........
    Có đổi lại ngày họp lớp ko dzậy, ngày đó kì wá à, ý nghĩa nhưng chắc tụi nó đi ko đủ đâu....
    Anh O-O sướng ghê, hay là hồi đó cô Trang còn trẻ, nên dễ thương, còn bây giờ cô....rồi, nên ....dzậy.....(i', ko nói nữa đâu...)
    Xin gửi lại chút niềm kiêu hãnh
    Nụ cười ai ám ảnh suốt thời thơ
    Tôi bé quá mà sân trường rộng quá !
    Biết đứng đâu thành người lớn bây giờ...
  5. orange-outan

- khì... họp lớp á... khó mà có thể tập họp đủ lắm... được 1/2 lớp là thành công lắm rùi...
    -không đâu... tui hơn các bạn mới có 2 tuồi thui muh... nên cô Trang cũng như bây giờ mà... chẳng có gì thay đổi nhiều đâu...
  6. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Cho tui hỏi một cái nè : ngày nào có điểm và khi nào có phiếu báo thi ĐH rứa
    Bác O-O ui , bác có nhầm lẫn gì không , tui thấy cô Trang chủ nhiệm chán chít đi được ....... Chẳng nhẽ chỉ có 2 năm mừh đã thay đổi nhanh rứa í ??????
  7. orange-outan

-cũng chả biết nữa... chẳng biết ai lầm... khì
  8. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

coi chừng há miệng mắc quai đó teru ui ..tao thấy nick của mày cũng đâu có hay ho j` ...
    BC ui , tao thay trong cái đám nicy gà xinh j` của mày đó hình như còn thiếu phoenix j` nữa phải ko ?? thấy chưa , tao đã nói rùi muh , nghĩ cho lắm , dài cho lắm , cuối cùng cũng wên thui .hahaha
    Stand and fight
    Live by your heart
    Always one more try
    I'm not afraid to die
    Born with a heart of steel .
  9. KuJa

KuJa Thành viên quen thuộc

Mẹ ơi! Bữa giờ tui ngồi nghĩ mãi cái nick 29longa4 là gì! Bây giờ mới biết , hehe....................................... "29 cái lông gà"
    đúng ko ? trời ui tui giỏi wá mà. Cặp này ngộ ghê hén , chồng lông gà, dzợ lò xo. Ặc ặc cười hộc cả máu mất !
  10. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Kekekeke , Kuja ui tao tưởng mày biết tao lâu rùi chứ .... Chậc chậc , ai ngờ mày chậm tiêu thế
    Bạn bluecrystal ui , seo bạn này lặn luôn rùi , không trả lời tui , kì wé