1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey guys .... có tin vào những điều kì diệu của cuộc sống ...???

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi girl_love_basketball_and_U, 20/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_love_basketball_and_U

girl_love_basketball_and_U Thành viên mới

Hey guys .... có tin vào những điều kì diệu của cuộc sống ...???

Những điều kì diệu của cuộc sống - chúng nó là gì??? Ngồi mãi chẳng định nghĩa đc!!! Chỉ biết có nhứng lúc sung sướng hét lên :" KHÔNG THỂ TIN ĐC ....!!!" và cứ thế nghĩ cuộc sống màu hồng ....
    Cũng chẳng biết mình có tin vào những điều kì diệu không nữa ... Thử nghĩ xem nào! Trên đời này thì tình yêu là kì diệu nhất ( quan điểm chủ quan ) ... nhưng mình ko có đc TY mình mong muốn ... ko có kết thúc đẹp như mơ ...
    Tình bạn cũng kì diệu ko kém .... nhưng mình đã từng bị bạn thân chơi cho một vố đau để đời ...
    Nhưng mình vẫn tin vào những thứ đó ... Niềm tin vẵng chắc đến khó tin ...... Có phải là dại khờ quá ko???? Chắc là ko!!!

Sắp tới chắc sẽ còn lâu mới lại vô đây ... Nếu có thể vào đây và thông báo tin đỗ Đh chia vui với mọi người ... có lẽ tôi sẽ nói "I BELIEVE!" ... ( tất nhiên là nếu topic này chưa bị del :D )
  2. jokervip

jokervip Thành viên quen thuộc

Toi ko tin cuoc song co dieu ky dieu.Boi le ko phai ai cung co dc dieu do va thuc te da chung minh dieu do .
    Gia su rang co dieu ky dieu tren coi doi nay thi o dau do lam gi co tieng khoc , nhung net mat u sau ,hay su tu ket lieu voi vang .
    i dont believe it
    Nhung toi tin rang dieu ky dieu nhat cua cuoc song nay la su cong bang . Con nguoi luon phai doi mat voi su danh doi va do chinh la dieu ky dieu toi tin ,
  3. Tytn

Tytn Thành viên quen thuộc

Cuộc sống có những điều kỳ diệu chứ!
    Nhưng nếu mà Girl Bóng Rổ đỗ Đại Học, thì đó không phải là một điều kỳ diệu, mà sẽ là một điều tất yếu, nếu bạn đã cố gắng hết sức!
    À mà cũng không phải, có thể cũng là một điều kì diệu... Tự biến mình thành một điều kỳ diệu, Girl Bóng Rổ à, tôi cũng đang cố làm điều đó đây này!
  4. bluenights

bluenights Thành viên mới

Điều kì diệu ư? Tôi tin là có những điều kì diệu nào đó tồn tại trên thế gian này, nhưng tôi không nghĩ mình sẽ may mắn được cuộc đời trao tặng những sự diệu kì đó, bởi đã phải hứng chịu bao nhiêu ngang trái, buồn đau và éo le trong cuộc đời nên thực sự bây giờ tôi chỉ cũng biết cố gắng sống và học tập hết mình thôi chứ còn điều kì diệu, thậm chí có khi chỉ là những điều bình dị nhất lúc này đối với tôi vẫn còn là một thứ gì đó thật huyền ảo và xa vời....
  5. roisequadi

roisequadi Thành viên mới

Không tin vào bất kỳ điều kỳ diệu nào trong cuộc sống này cả! Chỉ có những điều làm ng ta khốn khổ thôi!
  6. TimeHN

TimeHN Thành viên mới

Điều kỳ diệu của cuộc sống chính là đã để người ta khốn khổ vì những thứ lãng nhách như thế
  7. meo0283

meo0283 Thành viên mới

Điê?u ky? diệu la? nhưfng thứ xung quanh ta thôi , một buô?i sáng thức dậy , tự nhiên thấy yêu đơ?i , yêu ngươ?i .Trong khi tối hôm trước ngô?i khóc sưng ca? mắt .
    Điê?u ky? diệu cu?a cuộc sống la? cho ta nôfi buô?n đê? có thê? ca?m nhận được niê?m vui . Vậy thôi .
  8. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

điều kì diệu của cuộc sống ... là một sáng thức giấc em nhận ra mình đã quên hết tất cả ... ko còn vui , ko còn buồn , ko còn phải sống chỉ để mang hạnh phúc đến cho người khác ... em sẽ là em , 1 người vô cảm , chỉ biết sống cho bản thân mình ... tuyệt vời !!!
  9. girl_love_basketball_and_U

girl_love_basketball_and_U Thành viên mới

Hôm nọ xem một bộ phim, nội dung hơi kì cục một chút nhưng có đoạn rất hay!
    Cô gái sống trong một khu nhà trọ, bà chủ là một người đàn bà bất hạnh với người chồng ngày xưa đã bỏ bà để đi theo tiền bạc và sắc đẹp giờ đã chết nhưng vẫn để lại một nỗi đau ...Một người hoạ sĩ già mắc bệnh "xương dễ gãy" ( phim bảo thế ) thậm chí ko thể nhảy một điệu tăng-go mình yêu thích ...
    Một ngày, người đàn bà nhận đc bức thư từ bưu điện! Người ta bảo rằng họ đã tìm thấy bức thư thất lạc từ 30 năm trước của chồng bà, trong thư ông ấy viết rằng rất yêu bà và đã từ bỏ tất cả để mong đc bà tha thứ ... Cùng ngày hôm đó, người hoạ sĩ già nhận đc cuốn băng, khi mở ra xem, ông thấy một người đàn ông bị cụt một chân, cái thay thế chỉ là một ... thứ gì đó nhọn nhọn ( ko nhìn rõ ) và người đó đang ... nhảy một điệu nhảy rất vui vẻ!!!!
    Người đàn bà gặp cô gái và nói: "Thật là một điều kì diệu ! "
    Người hoạ sĩ nhìn cô gái và nói: "Hôm nay tôi đã thấy một điều kì diệu!"
    Cô gái mỉm cười: "Vâng, cháu đã hiểu rồi .... " Chỉ mình cô gái hiểu thế có nghĩa là gì ...
    Bạn chưa gặp đc điều kì diệu nào của cuộc sống?? Vậy còn suy nghĩ gì nữa, hãy tự làm ra những điều kì diệu, hoặc ... biến thành những điều kì diệu .........!!! Yêu mọi người
  10. sai_orient

sai_orient Thành viên mới

Điều kì diệu là khi những lời chúc của em thành sự thật. Em ước mong có 1 ngày như thế... ! Và có lẽ chẳng bao giờ điều ấy thành sự thật được và em ước gì em có thể làm cho nó thành sự thật...Bằng cách yêu người ta ư ? Có lễ không được đâu.. !