1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hey Jude lyrics

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi camnhunghn, 04/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. instantkarma

instantkarma Thành viên mới

chack, a FF àh, nên zúp đỡ những bạn thix beat chứ ai màh lại đi chọc wê như thế nhỉ? Bác camnhung muốn BB chúng ta đi lên màh làm sai cách thoai a àh. Cũm nên thông cảm/cảm thông cứ, chứ ai a cũm bắt đi sưu tập cd như a thi` ti`n ai ma`h chịu nổi
  2. Ree

Ree Thành viên mới

Anh phê bình các chú Carmen và gì gì kia không được làm em bé hoảng sợ nhé, các chú phải để em còn cam đảm post đóng góp cho Box Bit tèo cũng như box Wessì Lifé chứ?!
    Camnhunghn cố nhên! Rất cảm động khi đọc bài post của em vì em đã làm cho anh nhớ tới 1 nhân vật đình đám của BB trước đây là Khanh_hue!
    Box Bit Tèo sẽ sánh vai cùng với Box BSB, Britney Spears, Westlife trong một ngày gần đây với sự đóng góp nhiệt tình của em. Anh hy vọng thời gian tới em sẽ post tiếp siêu phẩm Yesterday để các thành viên BB được mở mang tầm mắt.
  3. Ree

Ree Thành viên mới

Anh phê bình các chú Carmen và gì gì kia không được làm em bé hoảng sợ nhé, các chú phải để em còn cam đảm post đóng góp cho Box Bit tèo cũng như box Wessì Lifé chứ?!
    Camnhunghn cố nhên! Rất cảm động khi đọc bài post của em vì em đã làm cho anh nhớ tới 1 nhân vật đình đám của BB trước đây là Khanh_hue!
    Box Bit Tèo sẽ sánh vai cùng với Box BSB, Britney Spears, Westlife trong một ngày gần đây với sự đóng góp nhiệt tình của em. Anh hy vọng thời gian tới em sẽ post tiếp siêu phẩm Yesterday để các thành viên BB được mở mang tầm mắt.
  4. MERSEYBEAT

MERSEYBEAT Thành viên mới

Đúng rồi !! không nên khủng bố như thế , bây giờ ai đóng góp cho BB là quý rồi , tại gì những bài viết về beat ngày càng nghèo nàn và cạn kiệt nên post lyric vào cho nó xom tụ .
    Mô đem bây giờ là lấy cái cũ làm cái mới đó nên mong bà con cứ ủng hộ camnhunghn
  5. MERSEYBEAT

MERSEYBEAT Thành viên mới

Đúng rồi !! không nên khủng bố như thế , bây giờ ai đóng góp cho BB là quý rồi , tại gì những bài viết về beat ngày càng nghèo nàn và cạn kiệt nên post lyric vào cho nó xom tụ .
    Mô đem bây giờ là lấy cái cũ làm cái mới đó nên mong bà con cứ ủng hộ camnhunghn
  6. instantkarma

chack
    anh FF chỉ hơn e 1 tuổi và e chỉ thua a FF 1 tuổi nên còn bé lắm .
    Nhưng dù sao thì bác camnhung cũm nên có tiếng nói zì đi chứ. Im hơi như thế thì bực thật.....
  7. instantkarma

chack
    anh FF chỉ hơn e 1 tuổi và e chỉ thua a FF 1 tuổi nên còn bé lắm .
    Nhưng dù sao thì bác camnhung cũm nên có tiếng nói zì đi chứ. Im hơi như thế thì bực thật.....
  8. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Cám ơn bạn Camnhung đã ghé qua thăm và chơi nhưng quả thật, các thành viên box beat ko lẽ ko có lời các tác phẩm yêu thích mà chúng tôi vẫn hát thường xuyên sao? :D!
    Nếu có thể, mong bạn tiếp tục đóng góp theo hướng bổ sung hoặc tìm tòi những thông tin thú vị như bạn Instantkama gợi ý và làm được ko? Chúng tôi luôn hoan nghênh những người bạn mới có chung sở thích - THE BEATLES.....
    Các bạn instantkama và carmen câu bài giỏi quá đấy! Ừm!
  9. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Cám ơn bạn Camnhung đã ghé qua thăm và chơi nhưng quả thật, các thành viên box beat ko lẽ ko có lời các tác phẩm yêu thích mà chúng tôi vẫn hát thường xuyên sao? :D!
    Nếu có thể, mong bạn tiếp tục đóng góp theo hướng bổ sung hoặc tìm tòi những thông tin thú vị như bạn Instantkama gợi ý và làm được ko? Chúng tôi luôn hoan nghênh những người bạn mới có chung sở thích - THE BEATLES.....
    Các bạn instantkama và carmen câu bài giỏi quá đấy! Ừm!
  10. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Hơ hơ đúng la? giống Khánh Huê? thật, lúc đâ?u rất ca?m ơn em vi? đaf pốt lyrics cho BB, nhưng sau khi sang Box Westlife đọc tiê?u sư? cu?a em va? chứng kiến cái sự post nhiệt ti?nh cu?a em ca? box BB lâfn WL thi? mới phi? cươ?i...anh mod ơi...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa