1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hey, phần cuối của bài "con gái NQ và con gái TNH" nè...

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi tra_lipton_87, 04/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

ố, thế có huynh nào đinh kinh doanh cái gì không nhể , hợp tác với muội đi , he he, ăn khách lắm đó
  2. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Tên là Trà hả cưng,vậy thì mở quán hợp quá còn rì,ý,tên em làm anh liên tưởng đến..."phía trước là bầu trời".Hấp dẫn đấy,bao rờ mở quán lấy luôn tên này nhé!
  3. tra_lipton_87

Trà em là Trà vàng trà bạc chứ không phải trà vớ Trà vẩn đâu nhá , anh cứ nhầm .
    Con hôm nào em mở hàng kinh doanh , anh đến uống thử nhé , anh yên tâm, em giảm giá cho anh 1%
  4. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Em có chắc là trà vàng trà bạc không đấy em. giảm giá 1% sao em kiệt thế hả em ?
  5. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Trà em là Trà vàng Trà bạc đấy các bác dùng cẩn thận ko lại hỏng hết hàng họ nhé !thân
  6. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Trà vàng trà bạc?Thế có trà bằng..."cao su" ko?Làm cái nghề này ko được nóng vội,phải bảo vệ kĩ lưỡng em hiểu ko?Mà em giảm cho anh đến 1% cơ àh?Quý hoá quá cơ!
  7. tieuthu_John

tieuthu_John Thành viên mới

Cai'' bà Tràlipton này lắm chuyện thế ko biết, cứ khơi chuyện ra xong rồi bưng bít vào, đúng là bãi nào cũng bâu....
    Còn xưa nay NQ với TNH ko hạp nhau, nói thế nói nữa thì cũng thế, lập topic này ra làm đếch dì, vì mọi sự so sánh đều khập khiễng, dân NQ tuy có đú thật, nhung học cũng đú chả kém đâu, vì thế cho nên các ông các bà cũng chỉ nói được có thế thôi.
    Còn em tralipton, khuyên em đi họp box NQ đê, xem cái mẹt em thế nào chứ con gái NQ ko có dạng này đâu...chẹp!!!
  8. tra_lipton_87

sao chi tiểu thư lại nhầm lẫn thế nhỉ , chuyện là do mấy anh khơi ra chứ một mình em thì nói được cái gì chứ ....Thế chị có công nhận là topic của em rất nhiều người vào không ? Điều đó cho thấy có rất nhiều người quan tâm tới vấn đề em nêu ra ...
  9. tra_lipton_87

Còn nữa , cái vấn đề kinh doanh thì chắc mấy huynh hiểu nhầm rùi , tại hè này muội khộng có việc gì làm nên đang định đi làm thêm đây , ví dụ như đi phát tờ rơi chẳng hạn , chứ ai bảo là kinh doanh cái vớ cái vẩn chứ , cứ nghĩ đen tối cho muội thôi hic hic hic
  10. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Uổi, lâu ko vào xem, thế mà đã có topic này đập vào mắt, khinh, TNH tẩm ngầm tẩm ngầm so sánh, kinh, mà hình như vưà mới thấy em tra_lipton ở bên Box NQ, bây giờ đã tít sang bên này, ghê, buôn xuyên việt........mà cái con tieuthu_John là cái con nào mà viết 10 bài thì nó đốp cả 11 bài thế nhẩy?