1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HÌ , ai học A1 PCT từ 94-97 nhào vô tâm sự đi.

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi vinasat, 13/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vinasat

vinasat Thành viên quen thuộc

HÌ , ai học A1 PCT từ 94-97 nhào vô tâm sự đi.

Xin tự giới thiệu, tui là Nguyễn Công Thanh, nói là giới thiệu thì cũng không đúng, vì nếu là lớp cũ thì xưng tên là đủ rùi. Tui giờ đang ở Hoà KHánh, gần ra trường, muốn nói chuyện với mấy ông bà lớp cũ. Nếu ông bà bớt chút ít thời gian được thì gửi bài nói chuyện với tui cho vui.
    Chào tất cả, chúc mọi người thành công trong công việc và học tập.Uống bia nhé!!!
  2. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Chào anh Thanh em thấy lớp anh vô kiến trúc nhiều nhĩ .. có đại ca Trường hói khá quá .... ! Lớp Á hồi trước ở trường nối lắm mà ...

Sống trên đời sống cần có môt tấm lòng!!http://www27.brinkster.com/alfasoft/sforum/ < xin đừng vào đây !
  3. vinasat

Ừ, chào em, hồi đó lớp anh có tới 9 người thi đậu vào trường Kiến trúc của SG luôn. Trong đó thì có anh Lộc là thủ khoa còn anh Trường hói thì được cái thủ khoa vẽ. Trường hói có nhiều tài lắm em ạ, hắn vẽ đẹp lắm (khỏi phải nói nữa), đánh đàn cũng hay, rồi làm thơ nữa chứ. .. Mà em chắc học sau anh một khoá thôi chứ gì, em biết được anh Trường có lẽ em cũng khá thân với nhóm tụi anh. Hồi trước tụi anh( có mấy chị nữa) chơi với nhau rất thân, chắc là những kỷ niệm mà tụi anh có được hồi cấp 3 sẽ được mỗi người giữ mãi trong lòng em ạ. Khó mà tìm được những tháng ngày vui tươi như vậy nữa !!!!
  4. vinasat

Mời mấy mệ và mấy chú nói chuyện chút gì đi, sao mà cứ im lặng mãi thế. Tui muốn biết địa chỉ hiện giờ của Đoàn Đức. Mong mấy mệ và mấy chú cho tui biết với.
  5. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Nhưng bữa nay cả Trường hói và Lộc bê bối lắm .. hy vọng mấy cái cụ đó ra trường thì bớt lầy lội hơn ... để bữa nào gặp em nói mấy cụ vô đây chơi cho vui ! .. để mình bác Thanh nhà ta buồn quá !
    [marquee]
    Sống trên đời sống cần có môt tấm lòng!!
  6. vinasat

Ừ, danangman nói đúng đó, một mình anh trong này thật là buồn đó, quanh đi quẩn lại chỉ thấy có hai anh em mình không thôi. Em đang học trong SG hả, sao mà biết chuyện của tụi Trường với Lộc. Em rủ tụi nó vào đây nhanh lên, vào đây chửi nhau theo phong cách A1 đã lém. HÌ HÌ...
  7. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

room nay toan nguoi gia noi chuyen voi nhau a, ma nay toan nguoi DN o SG thi chu nhat nay rang di gap moi nguoi ti nhe! Bo em ut o nha 1 bua cung duoc chac ko sao ha?

WHATEVER WILL BE WILL BE
  8. vinasat

Chán thật! Có những niềm riêng làm sao nói hết. He He