1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hi all!

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi loveindia, 13/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

Welcome bạn Linh và bạn Sunsight nhé! Có gì vào nhà chúng tớ tâm sự thường xuyên nhe! Chị em ở đây ai cũng ... nhiều chuyện lắm, hi hi hi...
  2. linh0110

linh0110 Thành viên mới

ko sao đâu Hương, mình ko nhận được mail đăng nhập chắc tại vì hộp mail của mình có vấn đề gì đó.hi hi.
    Bây giờ thì ok rồi Nhưng cũng cảm ơn bạn nhiều lắm.
    Have a nice day.
  3. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Chào bạn Lily nha.Mình sẽ ghé thường xuyên vì mình làm việc trên máy tính cả ngày mà.Gặp nhau 8888 nha.
  4. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nha
  5. viheart811

viheart811 Thành viên mới

Trong đó Lily nhiềi chiện nhất vì là mod mà không xung phong nhiều chiện thì mấy chi em khác đâu có "noi gương" theo đúng không?
    Mấy bữa nay tớ và TY cãi nhau , đã ở xa, luôn bận rộn nên cứ làm bọn tớ giận nhau vì lúc đứa nàu online được thì đứa kia lại chạy đi đâu mất. Mấy hổm rầy phụ huynh TY sang thăm hắn, dự định sẽ mở wc để mình có dịp chào hỏi vậy mà vẫn chưa có duyên gặp được, thế lại cũng đâm ra giận hờn nhau.
    Sáng nay lại nhận được email tình yêu huhu, cứ vậy chắc có ngày đau tim
  6. missakana

missakana Thành viên mới

Ấy mà ra mắt PH xong là về dinh tèn ten ten hả?
    Tớ ra mắt 1 ngày xong là nhận lời propose lun í. Túm lại là đánh nhanh rút gọn kakaka. thôi, chúc đằng ấy sớm có kết cục dzui dzẻ nhen. Biết đâu còn tranh thủ mần con chuột bạch kim cho năm sau nữa
  7. lilysblue

Í Viheart ơi, có phụ huynh TY của ấy ở đó mà lại có ý định mở webcam lên để ra mắt thì ấy nhớ thu xếp thời gian sao cho thực hiện được đi nha. Tại vì TY của ấy chắc chắn đã có nói với PH về ý định này rồi, vậy mà ko thực hiện được thì người ta lại nghĩ mình không coi trọng người ta, ko tha thiết tới chuyện gặp mặt đó, và như vậy TY của ấy cũng khó ăn khó nói, không biết phải giải thích với PH sao. Dĩ nhiên họ cũng sẽ bận rộn với những kế hoạch riêng của họ nữa chứ không phải do một mình ấy, nhưng chịu khó hi sinh vì tình yêu một tí nhé!
    Hi hi, còn cái wc của Viheart ấy mà, lúc mới thoáng đọc qua tớ cứ tưởng là water closet cơ, sau một phút suy nghĩ mới hiểu ra là ấy muốn nói cái webcam đấy
  8. lilysblue

A quên hỏi missakana, trước khi chính thức propose chắc cả hai cũng đã biết rõ ý nhau rồi chứ hả, có vậy mới ra mắt PH phải ko? Vậy anh í propose như thế nào? Có quỳ xuống tặng hoa hồng và nhẫn đính hôn ko? Kể cho bọn tớ nghe giây phút hồi hộp đi!
  9. Sunsight

Sunsight Thành viên mới

Thảo nào thấy nóng nóng ruột mấy hôm, giờ mới điều tra ra là có kẻ nhắc đến mình
    Chào các bác ợ, em phải tìm hiểu cho xong cái vụ visa cho thằng bạn của iem đã rồi mới buôn bán được, heheh...
  10. cuchidatthep

cuchidatthep Thành viên tích cực

ban Linh oi!!!!
    co the cho minh dia chi email de viet thu rieng cho ban duoc k???? mail chominh nha: konia2006@gmail.com. cho ban
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa