1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hì?nh em oopszzzzz nà?y

Chủ đề trong 'Album' bởi andrehoang, 18/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andrehoang

andrehoang Thành viên mới

Hì?nh em oopszzzzz nà?y

I''''''''m back in the game

chà?o cà? nhà?, andrehoang bò? 'i 'ược 1 thơ?i gian rĂ?i (vì? lỳ do cà nhĂn), vì? mĂ gài 'èp bĂn vn99 Ắy mà? hehehhehehe. Nhưng bĂy giơ? thẮy mẮy hung thĂ?n àc quì? mà? ngươ?i ta hay gòi là? mods 'àf 'i bớt nĂn quay lài 'Ă? ù?ng hẶ em gài thĂn yĂu Oopszzzzz. Mòi ngươ?i xem hì?nh em Ắy nhè, nẮu ai cò yĂu thìch thì? xin vote cho em oopszzzzz giù?m, thank you in advance

I love you babe kizzzzzzzzzzzz

2. KIENHSG

KIENHSG Thành viên rất tích cực

òi,mấy cái này nhìn ko thật! dáng thì được...nhưng hình oppz thiệt đâu được như này!
    đúng là da dẻ cũng quan trọng thật,làm làn da láng mịn là tự dưng xinh hẳn lên!
  3. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

hahahaa..... thanh kiu anh, nhưng mĂ cĂi pix nĂy lĂ ch< em chứ kĂ fải em 'Ău ạh
    mĂ em cĂ bao nhiĂu pix bĂnh thường 'ẹp hơn anh chẳng post, 'i post mấy cĂi pix ngh? thuật 'iĂn nĂy
    Được oopszzzzz sửa chữa / chuyển vào 01:29 ngày 19/04/2005
  4. Oopszzzzz

anh này chỉ đc cái nói đúng, mấy cái này chẳng thật tí nào cả
  5. lingling04

lingling04 Thành viên mới

Ch< xinh hơn em nh??
  6. Oopszzzzz

dạ vĂng ạh!!
    2 ch< em
    Được oopszzzzz sửa chữa / chuyển vào 02:51 ngày 19/04/2005
  7. codocbenem

codocbenem Thành viên rất tích cực

Ờ, đúng là em Opzz này cũng "được thật", không hẳn là xinh nhưng rất đầy đặn, rất "đàn bà", gu của mình, rất đáng tiếc là thích những "iem" kiểu như thế này, bụ bẫm dễ thương, người ngợm trông nõn nà chứ không còm hom làm gì, cho dù cái mặt có nét cỡ mấy! (Chỉ đáng tiếc theo đúng cách gọi của giới "gà công nghiệp" là trông....."đú" quá, chỉ hy vọng Mithn quảng cáo đúng Oppzz là người trang nhã, dễ gần và vui tính thôi) Hôm vừa qua cũng lại được iem Quỳnh Sếu quảng cáo quá trời luôn, dụ khị mình đi vote! Tình hình của Oppzz hiện đang đứng thứ nhì ở poll 2 thì phải! Tui cũng đã vote cho Oppzz rùi, thế còn mọi người???
  8. Oopszzzzz

iem nói thật chứ, bác nói iem thế nào cũng đc, khen chê ok tuốt, nhưng mà riêng con vẹo Sếu nhà em là kô đc roài, vẹo nhà em đc cái THẬT THÀ lắm bác ạh , (vẹo nhờ?? ) thế nên là bác tin nó quang cáo đi, em hay cực, bác vote cho em là ko sai sách tí nào cả , thanh kiu bác nhìu
  9. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Đây đây cái thân em đây,gớm chửa...bảo sao cả tối cứ hắt hơi suốt,bận chinh chiến quá h mới vò vào mạng được
    @codocbenem:oài ông lại còn phải lăn tăn cái gì nhờ mà vào đây nói lắm thế(vote rồi giở giọng)...Tôi đây nói mà còn kô tin thì còn tin được bố con nhà ai chứ(nhờ vẹo nhờ)
    @oppzzzz:Lúc nhìn cả đống ảnh NT tự nhiên thấy có phát ảnh của của chị Linh,biết ngay chú post ảnh có tí nhầm lẫn...nhưng nhìn Linh cái đấy xinh nhờ(xinh hơn cả vẹo)
    Mà Vẹo này,vote để đổi lấy 5* ....tính ra tao phải có nhiều phết rồi đấy chứ nhỉ
    Vote for Oppzzzzz đeeeeeeeeeee
    http://www.ttvnol.com/Album/506235.ttvn &lt;====here
    Được mithn sửa chữa / chuyển vào 07:16 ngày 19/04/2005
  10. andrehoang

andrehoang Thành viên mới

[
    Được andrehoang sửa chữa / chuyển vào 08:03 ngày 19/04/2005