1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hic ...các admin đâu rồi ... Bớ bớ cứu cứu ...

Chủ đề trong 'Album' bởi khongsoai, 08/04/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongsoai

khongsoai Guest

Hic ...các admin đâu rồi ... Bớ bớ cứu cứu ...

Dạ tình hình là em thấy trình độ admin của cái trang này có vấn đề rồi thì phải ?? HÔm trước thì làm gì để mạng đơ đơ ... hôm sau thì lại để một con mụ tocdairangden nào đó ăn cắp ăn trộm nick hoành hành , nó xoá mất nick của em ... lại còn hình như xoá mất vài MOD thì phải ... ghê gớm thế là cùng ... nhưng mà cũng đáng đời 2 MOD karen_milen và fool_a_kiss ăn ở thất đức thì thế cũng đáng ... còn em tội gì mà bị nó xóa mất cái nick dangyeu nhỉ ?? các bác admin mà không làm rõ chuyện này thì đừng trách em nhé .... em ko bít hack nhưng hứa sẽ đi mỗi diễn đàn post vài bài chửi rủa cho đến khi công lý được thực thi thì thui .... ( bài vừa viết đã bị lock , hi vọng đừng bác nào lock bài này nữa nhé ) .... kẻo con mụ TDRD nó nhìn thấy nó ngứa mắt ... nó lại ......
  2. martin

martin Thành viên rất tích cực

ở đời phải biết mình là ai chứ FAK lên mod lại rồi
  3. khongsoai

khongsoai Guest

chết cha ...FAK lại lên mod ..phiền ...thấy mình nói thế không khéo lại bị treo nick ... mà chẳng biết ô dù ở đâu mà cứ lên mod soành soạch thế nhỉ ?? Anh nào đứng sau lưng thì lên tiếng xem nào ??? Em nghi bác netwalker lắm đấy he he he
  4. longsharp_kiss_goodnite

longsharp_kiss_goodnite Thành viên mới

chờ chút lát nữa keren sẽ lên share tí quyền lực laị ngay...album lại hoành tráng trở lại[:D
  5. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Bạn ơi, đến cả cựu Admin như chị Bouldergirl bị xóa nick luôn mà còn kô biết kêu ở đâu thì bạn việc gì phải làm ầm ĩ lên thế? Mà bạn lầm ầm ĩ cũng chả đúng chổ. Ở đây có ông Admin nào chịu vào để ý cho đâu. Tôi đang kêu khản cổ trong TMG mà có thấy gì đâu.
    Topic này cũng kô phù hợp với Album (là nơi để post ảnh, kô phải nơi kiện cáo liên can đến mạng TTVN). Tôi khóa nó lại đây!
    Chúc bạn vui vẻ với nick mới!
  6. longsharp_kiss_goodnite

longsharp_kiss_goodnite Thành viên mới

cho bạn hiền ngồi bắt nhện trên cây chỉ là chuyện nhỏ.... ô dù là thế nào...tớ toàn chơi jet plane thôi
    Florence in the Altic
    The f00l of hEck - cAre

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa