1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

híc, em chưa hỉu lắm về cái bath & shower gel!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi banh_bao_chieu, 28/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banh_bao_chieu

banh_bao_chieu Thành viên quen thuộc

híc, em chưa hỉu lắm về cái bath & shower gel!

cả nhà giải thích cho em về cách dùng với. Nó khác gì so với sữa tắm bt ạ? Hình như ít bọt hơn...
  2. banh_bao_chieu

banh_bao_chieu Thành viên quen thuộc

híc híc< GIúp EM Với Cả NHà ơi!!!
  3. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Nồng độ soap trong bath gel thấp hơn so với shower gel.
    Ngoài ra, cái này là apply cho bên anh, anh hông biet xà bông bên VN thì sao nha . Bên Mỹ này, em ngâm mình trong bath tub , nuoc có bọt của bath gel, sau khi đứng lên, em có thể khỏi rửa lại bằng nuoc thưòng mà chỉ việc lau mình khô . Đó là vì bath gel đa số rất nhẹ vê luong xà bong . Ngoai ra, một số lại bath gel còn có các chất duong da khác mà nếu em tắm lại bang nuoc thì đã mất đi công dụng của nó rồi .
    Còn shower gel thì bao giờ cung phảI rửa sạch lại bang nuoc lạnh không thoi da em có thể bị ngứa .
    Ấy là bên Mỹ này thoi . Còn bath gel sản xuat ben VN thì anh có cảm tuong nó chỉ là .. dạng xà bông nuớc cho có chất xủi bọt .
    Kỳ vua roi, kinh nghiem nen anh mang về bath gel một bình bự gần 2 lit ! hihihi Anh khong dám xài bath gel cua khach san . May cái lọ bath gel màu hong hong cua ks, anh thay bọt nổi lên ngộ lắm . Nó không có giống bọt nổi lên của bath gel anh dùng bên này . May lan truoc anh hong mang bath gel về, anh mua bath gel o Diamond và xài cung hông duoc dù là nhan hiệu sản xuat cũng là made in USA . Sao anh nghi hàng ... Trung Quoc nhái hiệu quá .