1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hic hic, đàn em từ Forum NTH đến làm quen đây

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi vnspy00787, 03/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Hic hic, đàn em từ Forum NTH đến làm quen đây

Chào các bạn, các bậc đàn anh đàn chị ... em là một thành dziên của Forum NTH qua đây là quen với mọi ngưòi đây .......
    Mời mọi người dzô đây chung dzui cùng em và ledminh cùang các mem khác từ NTH http://www.blue-pigeon.com/Forums/
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hihi chào em, thế có bít nick chị bên đó ko. Lần gặp mặt hôm 30/4 em có đi ko, nếu có thì có khi chị biết em đó
    Hic lâu wá cũng ko wa forum trường mình, tại mấy lần vào toàn lúc bị down hic hic
  3. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

chà, vnspy đã lọt tọt theo chân hoatuongvi qua tận đây rùi ảh? Chúc mừng em nha, có wùa bánh ra mắt gì không hả em?(hehe)
  4. vnspy00787

trời ui ..... cho em xin .. seo lại đòi wè của em ... haha .. tui vô ttvnol từ lậu rùi .. nhưng chỉ kiếm thông tin thui ... chứ ít khi post bài lém ... nhưng thấy nth là mắt tui sáng liền .. nên vô chơi ...
    chị em-be ui .. chị là ai dzậy !!
    hahaha trên này ko cấm chat .... hay đó
  5. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

trời ko lẽ vnspy thua tuổi cả hoa tường vi sao
  6. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Hai ngừi này có quan hệ họ hàng thía nào vậy a ? Seo tự nhiên kiu em xưng chị ngọt sớt vậy trùi ?
    Vnspy cũng chui qua đây rùi à ? Mấy tháng trước anh gọi khản cả cổ cũng chẳng có mống nào qua hết nên chán, hông thèm gọi lun
    Còn bên đây thì em cứ tự do thoải mái đi, bởi vì mod box này cũng mắc cái bệnh tám muh, khỏi lo bị xoá bài hén he he he (anh nói vậy đúng hông bé tin ? )
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
  7. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

ông anh chị được cái...nói đúng...kaka...nhưng bà con trong nhà nói nhỏ vói nhau thôi nhé....hehe...Admin ghé thăm bít được...chết cả nút...hehe...
    dạo này ở ngoài...lười vào NTH quá...hehe....bà con nào tót bụng cho xin cái link... (vào tận trong Box Lam quen nhe..hehe..) thankssss ba con

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  8. vnspy00787

Hi hi .. bên NTh dạo này chán wá .. em là dân tin .. mà cái catalog tin học bên đó hả .. chìm nghỉm .. lâu lâu mới có bài lên .. chán chết .. em wa đây trù ngụ chơi cho đỡ bùn ...
    Anh chị nèo có lòng dzới lại khoái 8 thì dzô đây chơi với đàn em nè http://www.blue-pigeon.com/Forums/ .. bật mí nha .. chỗ này cũng không cấm 8