1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hic...hic...

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi otdo, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Bà con dân Trần Phú đâu cả rồi ? Trốn đâu hết? Vào đây tham gia diễn đàn đi, hic...Chẳng lẽ bỏ xó cái diễn đàn này, hic...Ai vào đây thì lên tiếng một cái hic...
    Chúng ta phải gây dựng tiếng vang cho trường, Ớt thấy bùn quá đi mất, có người vào rồi mất hút luôn, chỉ có thấy bác Trương Vô Kỵ , phươc0707, ...bà con online thường xuyên vào đây và nhớ post bài lên nhiều nhiều nữa cho diễn đàn thêm đông vui...hic...

Khát vọng vươn lên là mục đích của cuộc sống.
  2. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

đến khổ...hô hào mãi mà chẳng có ma nào..vẫn là những gương mặt cũ..otdo buồn ko?
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

3. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Chào các tiền bối,tui là dân trần phú đây,mà sao diễn dàn này ít người tham gia wá vậy,trường tp ai cũng biết cả mà ,năm nay tp cũng đỡ nổi tiếng lắm rồi,hi vọng diễn đàn này sẽ có nhiều người tham gia,để xây dựng box tp thành box nổi tiếng nhất.
  4. I.O.U

popeye113 đi kêu gọi các bạn tham gia diễn đàn nhé
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

5. phuoc0707

phuoc0707 Thành viên quen thuộc

tai sao ko thay ba con Tran phu nhi? anh em oi......................
    phuoc
  6. I.O.U

ko ai có biện pháp nào hữu hiệu hơn sao?

7. Truong_Vo_Ky_new

Truong_Vo_Ky_new Thành viên rất tích cực

Hay là dân TP mình ko có ai vào mạng TTVN, các bạn ở ĐN hãy kêu gọi thần dân TP vào thôi chứ. Nếu cứ như thế này thì chết, chết vì lonely mất thôi.
    À, mà hè này TVK vào ĐN chơi đó, mong rằng gặp các bạn nhá...

Why do I still cry for you dying to get close to you.
    Why do I still fear to face
    the ghost of you. TTL No.6
  8. phuoc0707

phuoc0707 Thành viên quen thuộc

ba` con có ai làm cahs nào để gọi anh em trần phú ngay.....Theo mình biết thì số lượng hội viên ttvnonline ở trường minh` khá đông....các bạn thử nha....có ai hiến kế gì ko?
    phuoc
  9. I.O.U

Ko có ai thì đi giao lưu với các bạn trường khác cũng được..có khi chính họ sẽ làm các bạn TP tham gia diễn đàn đông hơn thì sao..

10. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Dân mình vào mạng đông lắm đấy, nhưng họ vào chủ yếu để chat và mail thì nhiều. Còn ít người biết đến TTVN lắm.
    Để quảng bá về diễn đàn trường mình trên ttvn chỉ có em phuoc0707 là thuận tiện nhất vì em làm bên đoàn trường , em có thể xin phép thầy hiệu trưởng lên nói trước buổi chào cờ đầu tuần về diễn đàn này đi. Còn tụi chị sẽ giới thiệu hco những cựu học sinh khác.Nhớ nhé!
    Có những lúc ta không thể ngăn cản điều gì đó xảy ra trong cuộc sống nhưng đừng vì thế mà ta xa lánh mọi người trên thế giới này.