1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hic...hic...

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi otdo, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

A'! Cí hình đại diện của bác trông ghê quá Đổi cái khác đi bác Trương hiihi...A` mà bác học ở đâu vây? Nhớ vào diễn đàn mình đều đều nghe.
    Có những lúc ta không thể ngăn cản điều gì đó xảy ra trong cuộc sống nhưng đừng vì thế mà ta xa lánh mọi người trên thế giới này.
  2. hoavosac

hoavosac Thành viên rất tích cực

Các bạn học sinh Trần Phú thân mến !
    Vô Sắc muốn thống kê tất cả các thành viên là học sinh Trần Phú ở đây, sau đó Vô Sắc sẽ thống kê tất cả các hộp mail bạn bè ( cũng là học sinh Trần Phú ) của các thành viên ở đây , và tiếp theo đó Vô Sắc sẽ tạo ra một thông điệp quảng cáo http://ttvnonline.net duy nhất để gửi cho tất cả các hộp thư ! Như vậy, chắc là sẽ thành công trong việc giới thiệu diễn đàn PTTH Trần Phú - Đà Nẵng !
    hihihi...nhưng có lẽ là Vô Sắc không thực hiện được , vì Vô Sắc ...
    Mà không biết là , ý kiến như thế này có được không nhỉ ?!
    Mà nhất là O otdo ấy ! Vì Vô Sắc đi đâu cũng gặp otdo hết trơn à ! - O otdo có thể thống kê tất cả các thành viên PTTH Trần Phú ở đây được không hen ! -
    - Riêng về phương pháp ghi lên bản thông báo của nhà trường như Vô Sắc được nghe từ một cậu học sinh Trần Phú ngồi bên cạnh thì ...! theo tớ nghĩ là việc này chỉ thu hút được các bạn nữ là nhiều hơn ! -

Lòng ta là một bãi chiến trường, nơi ấy trổi lên một bản tình ca bất tận
  3. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

ý kiến của huynh rất hay.Để ớt mở topic " Vui lòng cho biết e-mail của bạn và những người bạn của bạn".
    Có những lúc ta không thể ngăn cản điều gì đó xảy ra trong cuộc sống nhưng đừng vì thế mà ta xa lánh mọi người trên thế giới này.