1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hic , ngại quá nhưng mà chẳng biiết hỏi đâu cả ............

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hotinlove2, 16/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hotinlove2

hotinlove2 Thành viên mới

Hic , ngại quá nhưng mà chẳng biiết hỏi đâu cả ............

Hic , ngại quá , em không dám hỏi bạn bè nên nhờ mọi người tư vấn hộ em với ,hic hic .........
    Bọn em yêu nhau được 1 năm , anh ấy hơn em nhiều tuổi , thời gian đầu đi với nhau anh ấy nghiêm túc lắm , bọn em chỉ xem film , cafê,mua sách , .... thậm chí chỉ cầm tay nhau , chẳng có gì thân mật như mọi người yêu nhau hay làm đâu .
    Nhưng mà 3 tháng trở lại đây bắt đầu kiss lâu lâu ấy , rồi anh ấy bắt đầu sờ mó thế này thế nọ em toán loạn hết cả lên .Hic, theo đúng lễ giáo thì đáng nhẽ em phải không cho anh ấy làm thế .Nhưng mà em nóng hết cả người + em thích thật , thế là không nhưng không cho phép em còn .......... nồng nhiệt đáp lại .........
    Rồi bắt đầu đến cái chuyện đấy , em thật sự bị kích thích nóng hết cả người , hic ,thật tình may mà những ngày đấy hay đi chơi cả nhóm , nhưng mà dạo này bọn em chỉ hay đi riêng , không thích đi cả lũ nữa , thế là xảy ra việc .........bọn em đề cập đến chuyện đấy .
    Em cũng phân vân và lo lắng nhiều .Bởi vì thật ra ngay từ đầu bạn bè em cũng nói yêu người hơn nhiều tuổi thế ắt là kinh nghiệm ....... em thấy anh ấy rất hiền , bố mẹ em quý , điều làm em phân vân nữa là em sợ người ta xxx nhiều quá rồi ,cảm xúc nó không thể dành cho mình như người ban đầu được cả ......nói chung lo và sợ , lo người ta đạt được rồi lại khinh khi mình , không tôn trọng mình.........
    Nhưng mà cuối cùng thì , nó xảy ra mất rồi .............nói chung nó không kinh khủng như mọi người miêu tả ,em thấy rất ngọt ngào và thực sự là rất tuyệt , anh ấy rất dịu dàng .Nhưng mà em có 2 thắc mắc chẳng hiểu được
    1, Các chị em bảo anh nào mà xxx nhiều ấy , thì cái đấy nó thâm xì đúng không ạh? vì sao của anh ấy hồng hào lắm , mà anh ấy hơn em nhiều tuổi, em chẳng hiểu thế có phải anh ấy ít xxx thật không ? bởi vì anh ấy rất biết cách chiều em .......em thật sự thấy anh ấy rất giỏi , giỏi lắm , em tự hỏi là giỏi thế mà sao nó lại ....hồng thế ?
    2, Vì sao mà anh ấy xxx với em gần 30 phút , hết trò này trò nọ , em rát hết cả chỗ đấy rồi mà anh ấy vẫn không xuất ra??????? Đang xxx thì em có việc phải đi gấp , thế là phải dừng , đến tận lúc đấy anh ấy vẫn k ra , tức là bắt đầu phải hơn 30p rồi , thế là anh ấy rút ra , 1 lúc sau nó tự bé lại , chả hiểu gì , em nghe bảo con trai phải ra nó mới bé , anh ấy chưa ra nó vẫn bé được , anh ấy bị làm sao vậy ?????
    Em hỏi luôn là 1 người mà xxx lâu thế vẫn k ra thì do giỏi kinh nghiệm quá hay là do yếu , hu hu hu , em sợ lắm , em sợ chỉ là 1 sự thử nghiệm lắm , thế thì em chết mất ..
    Với lại em muốn hỏi các anh là xxx nhiều , các anh có cảm thấy cái đấy của các chị nó to ra không? ..... em sợ nó to ra thật , vì cái của con trai nó to thế mà , hic hic , mà như thế thì ..........đàn ông không thích đúng không?
    Trả lời gấp hộ em với , đang phân vân nhìn ai cũng ngượng ............
  2. SonNguyen_sn

SonNguyen_sn Thành viên rất tích cực

1. Có thể anh ấy xem film nhiều. Còn xyz nhiều chưa chắc nó đã thâm đâu E ạ! ^__^ Và có khi nó thâm,,,,nhưng trong ánh đèn ngủ..."Bờ mông trắng có nắng thêm hồng"
    2. Xuất hay không là do anh ấy kiềm chế đc và biết cách nín.
    To rồi nhỏ - nhỏ rồi to là chuyện thường của thằng nhỏ mà. Fình fường thôi
    3. Có tập thể dục thì thân hình mới đẹp. Có vận động thì có sức khoẻ mà E.
    Cái hố để nguyên thì nó vẫn thế. Có người khoét thì kiều j chả to ra.
    Cao su trông nó ngắn...nhưng kéo thì nó lại dài thía...
    Cái xxxx của E nó như thế đấy.
    Chưa xyz..nhưng bít đến đâu nói đến đấy.!
  3. anghenlenin

anghenlenin Thành viên rất tích cực

Chắc chắn là có kinh nghiệm rồi mới lâu và giỏi thế
    Cái gì cũng phải luyện tập nhiều mới đạt được.
  4. hunternhatban

hunternhatban Thành viên mới

Bái phục cả anh lẫn chị. Chẳng có gì phải phân vân đâu bình thường cả thôi.
    Dưng mà đến 30p đúng là cao thủ
  5. hotinlove2

hotinlove2 Thành viên mới

Huhuhu,tức là anh ấy rất kinh nghiệm đúng không ạh? Huhuhu.............thế thì em lo sợ lắm , em sợ em chỉ là trò chơi mới của anh ấy ...........sao anh ấy bảo là anh ấy ít lắm ........em phải nghĩ gì bây giờ , anh ấy lừa dối em sao? anh ấy giải thích là do anh ấy tập thể lực nhiều nên thế .Thế có tin được không? con trai mà xxx nhiều thì sẽ bị mất cảm xúc đúng không? nhất là em lại chẳng biết làm gì cả , xấu hổ lắm , huhu.liệu thế có đáng chán về mình không nhỉ , hu hu hu
  6. thuyhang182

thuyhang182 Thành viên mới

Thực sự bây giờ em muốn cảm giác của anh ấy đối với em fải là nguyên vẹn như lần đầu tiên đúng k? Cái này là k thể em ạ. Vì như em cũng biết anh ấy đã lớn tuổi và đã từng xxx rồi.
    Đối với con gái, lần đầu tiên của mình bao giờ cũng gây ấn tượng lớn và nhớ mãi, vì thế luôn mong muốn đối tác fải trân trọng và "nguyên vẹn" lần đầu tiên như mình. Nhưng thực tế nếu anh ấy làm lần đầu lại ít kinh nghiệm, k làm cho em thoả mãn thì em sẽ rất thất vọng và tiếc nuối cho lần đầu tiên của mình. Vì thế em k nên băn khoăn về chuyện lần đầu hay lần thứ n của anh ấy làm gì em ạ. Miễn sao sau khi em tin tưởng trao thân, anh ấy biết trân trọng, nâng niu và yêu thương em hơn là tốt rồi.
    Em cũng đừng lo anh ấy đã làm nhiều nên mất cảm xúc với em. Có khi em lại gây đc ấn tượng với anh ấy hơn những ng trước đây thì sao. Chuyện xx x thì mỗi ng mỗi kiểu k ai giống ai cả.
    Bây giờ em đang lo lắng sợ anh ấy chán mình, coi thường mình và sẽ bỏ rơi sau khi đã đạt đc đúng k? K fải đàn ông nào cũng như vậy đâu em ạ. Tình cảm là quan trọng hơn cả. Nhưng thời buổi này thật giả lẫn lộn k biết đường nào mà lần. Sau này nếu em nhận ra anh ấy chỉ đến với em vì muốn đc thoả mãn về ***, là kẻ "ăn cháo đá bát" thì chị nghĩ em cũng k nên băn khoăn suy nghĩ anh ta là ng như thế nào. Giải tán ngay đi cho khoẻ. Nhưng để em có đc bài học như thế thì đúng là quá đắt.
    Chúc em hạnh fúc và có niềm tin vào tình yêu của mình.
  7. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

Theo bạn nói thì anh ta có kinh nghiệm .
    Thế nên lâu không xuất cũng có thể là do anh ta kiềm chế được - nhưng cũng có thể là bị bệnh ..Vậy phải xem thời gian của anh ấy thường là bao lâu ?
    Bạn thử kích thích anh ta xem ..

Uhm cái suy nghĩ sợ người ta đạt được rồi thì khinh khi mình cũng đúng thôi .Nhưng có lẽ bạn nên nghĩ đến nó trước khi trao thân cho anh ta mới đúng .Theo bạn nói mình nghĩ có lẽ 2 người đã làm nhiều lần rồi , có suy nghĩ cũng . . . Anyway , đàn ông thường thích những gì bí ẩn với họ , tự làm mới mình để ko bị nhàm chán sẽ giữ chân họ được lâu hơn .Không chỉ về ******** mà cả tình yêu nữa .

8. binhnguyengiatrang

binhnguyengiatrang Thành viên mới

Đây là 1 cao thủ trong thập đại cao thủ rồi!Chúc bạn đã sở hữu 1 tài sản "vô giá"
  9. toi_khong_biet888

toi_khong_biet888 Thành viên mới

Chán, bài viết toàn những lời lẽ tỏ vẻ thơ ngây, vớ vỉn
  10. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Gớm cô cú làm trò,cứ sướng là đc cần dek jì phải biết thằng cu có kinh nghiệm hay ko,nói chung là ko đáng quan tâm đâu,mình cứ thích là đc rồi cô e ạ