1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hic , ngại quá nhưng mà chẳng biiết hỏi đâu cả ............

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hotinlove2, 16/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hotinlove2

hotinlove2 Thành viên mới

Huhuhuhu,chả lẽ thế thật . Thế mà leo lẻo bảo mình là do yêu quá nên nó mới đc lâu thế . Cậu nói thật sao ? tức là k yêu thì cũng k thể ra đc àh ? thảo nào mà lúc tớ có vc fải đi anh ấy đồng ý dừng ngay .
    Xét cho cùng , tại chính mình hay suy nghĩ linh tinh quá nên mới hâm hâm thế .
  2. comnguoirangtrung

comnguoirangtrung Thành viên mới

đang phang phập mà có việc gấp thế là đi?việc gì thế nhỉ?phải tớ lúc đó dù có việc gì thì cũng phải xong đã
    30 phút còn chê bai,lại có thằng nào nói chiến được 2 tiếng.có mà mày nhét cả ngón tay,cả di động chế độ rung vào cũng éo được 1 tiếng ấy.ông nào chiến được 2 tiếng(trừ thằng tây trong phim),tôi biếu không con bồ tôi,da trắng,chân dài,hàng thì trên cả tuyệt vời
    mịa,với mình,30 phút đã là ước mơ rồi:ước gì phang được em 1 lần,ước gì chơi đưọc em nửa giờ,anh sẽ sướng,anh luôn đóng em,và anh chỉ đóng....em thôi
  3. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Tỏm thật, cái đồng chí nói ở phía trên mình được hưởng một nền giáo dục đặc biệt, cõ lẽ hơi khác mình.
    To Chủ Nhân Topic: cái quái gì chẳng có giá của nó. Thôi, đã XXX thì đừng có lăn tăn gì nữa, XXX vốn không phải là một cái tội. Nghĩ nhiều thêm mệt!
  4. notatmydesk

notatmydesk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái chỗ vàng vàng này có vẻ nghi ngờ quá
    Lúc đang cao hứng thì có trời sập em vẫn phải cố cho xong "việc" đã . Mọi chuyện tính sau
  5. love_way

love_way Thành viên mới

zời ơi! Đang tiện topic bạn này ( bao nhiu người chê Cáo đeo nơ)
    em cũng thắc mắc chuyện em
    em và Bf đều chưa lần nào trong đời cả. Mới yêu nhau được hơn 3 tháng mà thời gian này cả 2 đều mún rùi ( máu thiệt )
    Nghe có anh nói yêu 2 năm mới làm , chỉ e làm thế nào mà nhịn giỏi thế
    Em nghịch tay được vài phút, chả đến 5 phút , chàng đã Rồi , nghe chuyện bạn này 30 phút mà thấy siêu ghe
    Em chỉ lăn tăn 1 vấn đề nho nhỏ thôi : Có nên sướng lun cho nóng ko ạ?
    Và 3 tháng thì có vẻ sớm sủa quá nhỉ ? Có dễ dãi quá ko ? ( thèm rồi, nhịn cũng khổ , mà cho thì sợ )
    Em hỏi có vẻ lại Hơi giống Cáo đeo nơ
    nhưng chỉ mong cac bác zai khuyên em 1 câu : Luôn hay Nhịn thêm thời gian nữa.
    Để bọn em bít đương đi mua Bao sẵn trong người
  6. nguyenquochoang_arc

nguyenquochoang_arc Thành viên rất tích cực

Oánh luôn chứ nhịn miệng đãi khách à ?
  7. yenlee

yenlee Thành viên mới

mới có 3 tháng thui ah,hơi vội vàng thì phải,chỉ sợ xong rùi ấy lại hối hân thôi
  8. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Thành thật mà nói, tớ có khoảng trên 30 mối tình kéo dài từ nửa tháng tới 5 tháng, có lẽ hơn một chút, trong vòng hơn 2 năm tác chiến tích cực cơ mà.
    Dưng cơ mà, tớ chẳng lấy cô nào bạn ạ.
    "Muốn", thì 1 tuần cũng muốn được, cần gì đến 3 tháng. Dưng cơ mà, đã handjob rồi, thì hơi Nguyễn Văn Nể. Đúng thời đại kháng sinh tên lửa, cái gì cũng nhanh tệ. Đảm bảo với đồng chí, khoảng thời gian như vậy, đạt được sộ sung sướng như vậy, giai kia nó không đi khoe thành tích thì hơi phí.
    Dưng cơ mà, của đồng chí thì đồng chí xử dụng thôi, có phải của tớ đâu, nhể. Với tớ, chửa có iẻm nào động vào thằng bé của tớ mà tớ tha trong ngày hôm đó cả. Thịt không được thì phải luộc, chính vì vậy mới có món thịt luộc!
  9. thachsanh123

thachsanh123 Thành viên mới

Đồng chí này cũng sát thủ đấy. Nhưng mà đúng, đã yêu rồi thì rất dễ. Có thể năm ba ngày là có thể ngủ với nhau được.
  10. seastorm

seastorm Thành viên mới

Phụ nữ lúc nào mà đạt khoái cảm nhiều thì nó sẽ phồng lên như bị bơm căng ấy. Cũng giống như của đàn ông. Lúc đó lại càng thít chặt của các anh lại.. :D Nói chung là, phải phối hợp ăn ý thì cả hai mới có cảm giác giống nhau đc.
    (Trả lời cho câu hỏi của em gái "ngại quá", là cái ấy của các chị có to lên ko )
    Được seastorm sửa chữa / chuyển vào 17:16 ngày 14/05/2007