1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hiện tượng gọi hồn

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi chiaki_co_len06, 03/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. buzzez

buzzez Thành viên mới

sợ nhỉ, keke
  2. chan.dat.mat.sang.

chan.dat.mat.sang. Thành viên mới

Mình đã từng đi gọi hồn, ko sợ lắm đâu bạn Cái đấy thấy họ gọi là "giao lưu" với ông bà tổ tiên, ... Hic, tiếc là hôm đấy vong ko nhập đc vào ai nhà mình cả, vậy là buổi "giao lưu" ko thành công :))
  3. ngochoi

ngochoi Thành viên mới Đang bị khóa

ôi chuyện đó bây giờ xưa như trái đất.bây giờ càng nhiều thầy thì càng nhiều ma
    cái đó nó không xấu nhưng nếu thầy bói nào mà tinh ranh thì khối nhà bị sập bẫy he he....
    nhưng có thờ có thiêng có kiêng có lành......mình yếu bóng vía nên cũng sợ té khói luôn.hehhe
  4. shimohara

shimohara Thành viên quen thuộc

Tớ lại không tin. Vì tớ có một người anh trai chết trẻ năm 17 tuổi, rát thân với tớ. Anh ấy chết tớ như chết một nửa bản thân. Tớ đã từng thức nhìu đêm thắp hương suốt gọi anh ấy mà có thấy gì đâu. Nên tớ không tin có chiện linh hồn lại càng không tin có chiện gọi hồn là thật.

Nhân tiện, tớ muốn hỏi về thôi miên cái. Nó là thế nào? ai có khả năng làm việc đó? bác sỹ tâm lý ah? bác nào mô tả quá trình thôi miên cho tớ bít tí
  5. unvietnamien

unvietnamien Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình có mộ người bạn có một khả năng rất đặc biệt, có thể nhìn thấy người âm, biết tiền kiếp mình là ai và có thể nhìn thấy trước tương lai. Nhưng không phải lúc nào cũng phát ra được chỉ thỉnh thoảng hay theo bạn ấy nói là hợp duyên, không biết có bạn nào ở đây có khả năg ấy không?