1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hiệp Hoà quê tôi

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nambgi, 09/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nambgi

nambgi Thành viên mới

Nghe mọi người nói về núi Hia nhiều quá, có lẽ đẹp lắm phải không ? Post hình nhanh nhanh lên, tớ không chịu được sự chờ đợi đâu.
    THANKS !
  2. travucu

travucu Thành viên mới

Xem thông tin của tớ trong mục đăng ký thành viên nhé. Nick yahoo của tớ là: travucu, please contact me.
  3. travucu

travucu Thành viên mới

Xem thông tin của tớ trong mục đăng ký thành viên nhé. Nick yahoo của tớ là: travucu, please contact me.
  4. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Chào các đồng chí.
    Mình cũng dân Hoà Sơn - Hiệp Hoà đây ( mặc dù là quê ngoại nhưng vẫn tự hoà là người Hiệp Hoà). Cũng gần Lotus và BangHue lắm. Nhà mình ở chân núi Hia nên cũng biết được một số thắng cảnh đẹp của núi Hia như Đền, Đình Y Sơn, Cây Đa cổ thụ ( rất đặc biệt là rễ của nó bao quanh và trùm lên một cái Miếu....)khi nào rảnh mình sẽ viết chi tiết.
    To Banghue: Mai Trung quê bạn mình đến nhiều lắm rồi. Quê mình gần quê bạn lắm, từ quê mình băng ra đường đến Bách Nhẫn rẽ trái là tới quê bạn. Có thằng bạn thân quê ở Mai Trung - ko biết bạn có biết nhà Bác Duy - giáo viên Bách Khoa bây giờ về dạy tiếng Anh cho trẻ con không nhỉ? Mà hình như ở Mai Trung phong trào nuôi cá chim trắng phát triển lắm phải không?
    Hôm nào mình ra, hẹn bạn về Mai Trung chơi nhé.
  5. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Chào các đồng chí.
    Mình cũng dân Hoà Sơn - Hiệp Hoà đây ( mặc dù là quê ngoại nhưng vẫn tự hoà là người Hiệp Hoà). Cũng gần Lotus và BangHue lắm. Nhà mình ở chân núi Hia nên cũng biết được một số thắng cảnh đẹp của núi Hia như Đền, Đình Y Sơn, Cây Đa cổ thụ ( rất đặc biệt là rễ của nó bao quanh và trùm lên một cái Miếu....)khi nào rảnh mình sẽ viết chi tiết.
    To Banghue: Mai Trung quê bạn mình đến nhiều lắm rồi. Quê mình gần quê bạn lắm, từ quê mình băng ra đường đến Bách Nhẫn rẽ trái là tới quê bạn. Có thằng bạn thân quê ở Mai Trung - ko biết bạn có biết nhà Bác Duy - giáo viên Bách Khoa bây giờ về dạy tiếng Anh cho trẻ con không nhỉ? Mà hình như ở Mai Trung phong trào nuôi cá chim trắng phát triển lắm phải không?
    Hôm nào mình ra, hẹn bạn về Mai Trung chơi nhé.
  6. nambgi

nambgi Thành viên mới

Tớ thấy nên lập trang WEB giới thiệu về Hiệp Hoà.
    Các bạn thấy sao ?
  7. nambgi

nambgi Thành viên mới

Tớ thấy nên lập trang WEB giới thiệu về Hiệp Hoà.
    Các bạn thấy sao ?
  8. nambgi

nambgi Thành viên mới

I
  9. nambgi

nambgi Thành viên mới

I
  10. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Chào Bác, em biết ông Duy chứ ạ. Ông ấy là ông đứa bạn em.Thế bác biết ông từ đâu vậy ạ? Bạn Bác là người làng nên chắc em không thể không biết..Bao h Bác có điều kiện thì ghé xã em chơi.
    To bác Nambgi : em có mang theo hình núi Hia nhưng không có hàng scan. Hẹn bác dịp sau nha''.