1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hiệu ảnh chuối nhất BG

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nhina84, 12/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhina84

nhina84 Thành viên quen thuộc

Hiệu ảnh chuối nhất BG

Vừa nghe con bạn kể chuyện đi chụp ảnh cưới bị bọn nó chơi đểu, em thấy bực cả mình. Quyết tâm lên đây sả giận cho bà con cùng biết tiếng cái bọn hiệu ảnh HẢI THỐNG NHẤT ĐỂU GIẢ như thế nào.
    Chẳng là con bạn em chụp anbum 4triệu (bọn hiệu ảnh Hải thống nhất bảo thía là cao cấp rùi). Giá cả đã thoả thuận. Chụp xong bọn nó trở mặt khi biết mình không thuê váy cưới ở đấy. Nó bảo nếu chị không thuê váy cuới thì phải trả thêm 500k tiền thuê váy để chụp ảnh. Thế mới điên chứ!
    Con bạn em tức quá sạc cho 1 trận, làm bọn đấy ngượng quá chữa lại bảo là em viết háo đơn cho chị coi như chị đặt 500k lấy váy nhưng sau đổi ý. Nhưng vợ chồng nó tức rồi, cóc thèm, thí hủi cho bọn đấy 500 k.
    Em nghe xong thấy ấm ức không chịu được, quyết quảng cáo "danh tiếng" cuả bọn này để chị em nên tránh. Bắc Giang đâu phải chỉ mỗi hiệu ảnh này, bên Nữ Hoàng chụp cũng được, toàn váy mới mà giá cũng rẻ hơn!
  2. nhina84

3. vitop

vitop Thành viên mới

Có vẻ tức thật rồi đây làm một cái 2 bài y như nhau cơ mà
    Cô cứ bình tĩnh không thích thì lần sau ko vào nhà đó nữa
  4. nhina84

EM thì chắc chắn không vào rồi, nhưng cứ muốn quảng bá cho bà con còn biết! Tức thật, nhưng cũng là chẳng may mới post nhầm hai bài giống nhau thôi mà!
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Hình như anh chưa đi chụp ảnh cưới bao giờ, nhưng anh nghĩ hiệu ảnh nào nó cũng giới thiệu luôn dịch vụ thuê váy cưới chứ nhỉ, lỗi là do con bé nhân viên nó không thoả thuận trước thôi. Chứ hiệu ảnh đó nổi tiếng từ hồi anh còn bé tí, chắc cũng ko đến nỗi làm ăn bố láo, chắc là do đào tạo nhân viên chưa được bài bản.
    Mà anh bắt quả tang em Nhina đang đi làm quảng cáo nhé, lăng xê cho hiệu ảnh Nữ hoàng hơi khéo, dưng mà không lọt được mắt anh
  6. vudongfm

vudongfm Thành viên mới

Khi nào mình cưới con gái bác ninh sẽ xem lại vấn đề này,nhưng cũng đúng vì giá cả phải thủa thuận từ đầu..dù sao nó cũng danh tiếng rồi 1 cánh én không làm nên mùa xuân
  7. vitop

vitop Thành viên mới

Sao lại liên quan đến BN nhỉ? Hiệu ảnh nài ở BG cơ mà nhể
  8. vudongfm

vudongfm Thành viên mới

Gần nhau nên em nhầm.
  9. nhina84

Em chẳng rỗi hơi quảng cáo cho hiệu ảnh nào đâu, đấy là nguyên văn trong phần "biết thế" của con bạn em đấy! Khổ thân con bé, không biết sau vụ cãi nhau với bọn đấy nó có làm ảnh tử tế cho không? NHư em là lúc đấy em trả bọn đấy công chụp rồi sang hàng khác chụp lại, cho đỡ ức chế!
    Mà đâu phải chưa thoả thuận giá cả chứ! Có ở đâu chụp ảnh cưới lại phải trả thêm khoản thuê váy cưới không?( ngoại trừ đã thông báo trước cho khách)!
  10. hoaofmuathu

hoaofmuathu Thành viên mới

Thế cô thử đi thuê áo cưới và chụp ảnh cưới đi.