1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HIIT là như thế nào? Giảm cân hiệu quả với những bài tập HIIT.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nakedsun88, 20/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nakedsun88

nakedsun88 Thành viên mới

Sau lúc thực hiện hồ hết những bài tập khác Cardio khác nhau và mang tham vọng của mình tôi muốn những bài tập trở lên mạnh mẽ và với hiệu suất cao hơn, và tôi đã nghĩ đến HIIT! Sở hữu thể có rộng rãi bạn chưa rõ nhiều về HIIT, thì ở đây HIIT là một bài thể dục bao gồm các bài tập ngắn cường độ cao chuyển động đa số cơ thể . Và khi này máu, tuần hoàn, các thứ trong cơ thể bạn liên tiếp, liên tiếp chảy trong từng tuyến phố gân thớ làm thịt mạch máu, thảo luận chất của bạn với thể nói là diễn ra 1 cách kinh khủng.Và bởi thế, thời kỳ đốt cháy mỡ diễn ra một cách quá mạnh mẽ và hiệu quả của nó thì chẳng phải nghĩ. Với 1 điều thú vị nữa ở đây là lúc thực hiện các động tác HIIT cộng các bản nhạc nở rộ bạn sẽ sở hữu cảm giác như mình đang khiêu vũ điên cuồng trong bữa tiệc âm nhạc điện tử nhộn nhịp chậm tiến độ, nhất là lúc bạn tập cùng bạn bè nữa. Và cho nên tôi đã lên kế hoạch tập dượt cho nó.
    hôm nay chúng ta sẽ chia sẻ cùng nhau một số bài HIIT yêu thích của tôi. Chẳng phải đến phòng tập, không mất bất cứ một xu mức giá nào, và ở đây những thớ cơ của bạn sẽ được đốt sạch mỡ thừa, nhịp tim của bạn sẽ nâng cao mạnh cộng đánh bay bất cứ mỡ máu hay cholesteron nào còn còn đó trong nó, ở đây bạn sẽ được ướt đẫm trong vũng mồ hôi của chính mình, mọi stress sẽ bay sạch sẽ. Cả thân thể của bạn sẽ được khiến cho mới hoàn toàn cộng các cảm xúc hăng hái nhất
    ngày nay bạn đã sẵn sàng cho HIIT chưa ?!
    hướng dẫn​
    Squat Jumps​

nhảy đầm hài hòa Squat
    phát động vùng thân dưới, tăng dần nhịp tim khiến cho nóng thân thể​
    bắt đầu bằng một động tác Squat, 2 chân để rộng ngang vai. Nhớ rằng đầu gối của bạn không trùng quá mũi giày chậm tiến độ nhé. Sau chậm triển khai dung lực của đùi vung của tay bật lên khỏi mặt đất, càng cao càng phải chăng, hai tay vươn về phía sau, lứng thăng, chân doạng thẳng lúc bật lên. Sau Đó tiếp đất nhẹ nhõm và trở về động tác Squat.
    làm cho liên tục trong 30 giây.
    Burpee + Pushup​

khiêu vũ vươn vai + chống đẩy
    nâng cao mạnh sự chuyển di vùng cơ bụng, ngực, và vai!
    bắt đầu với động tác như chống đẩy, đừng với mông cong tít lên nha. Sau ngừng thi côngĐây bạn hãy thu chân lên sao cho mũi chân để bằng hai tay. Tiêu dùng lực của chân nhảy đầm lên ko trung, hai tay và hai chân choạng thật thẳng. Sau chậm tiến độ hạ phải chăng tay xuống đất và bật chân của bạn về động tác chống đẩy, nhớ là bật chân chứ chẳng phải đưa chân. Hạ ngực về phía mặt đất và thực hiện chống đẩy, mắt hướng về phía trước. Rồi trở lại động tác chống đẩy, và tiếp diễn thực hành lại
    Bạn cứ tiếp tục làm cho như vậy 30 giây.
    Tummy Toner
    không biết dịch thế nào ^^
    tác động phổ thông vào vòng eo, vai và cơ đùi của bạn
    bắt đầu là tư thế như chuẩn bị chống đẩy. Sau Đó bạn hãy nâng đầu gối bên phải lên chạm vào khuỷu tay phải của bạn, hai tay vẫn phải chống thẳng nha. Tiếp diễn lặp lại ở đầu gối trái và khuỷu tay trái.
    khiến cho 15 lần mỗi bên.
    Plank Jacks
    nhảy Plank
    tác động rất nhiều vào vùng bụng của bạn, cơ đùi trong và khiến tăng nhịp tim của bạn!
    khởi đầu bằng động tác Plank, 2 chân chụm lại. Sau chậm triển khai dung lực nhảy bật 2 chân ra cho 2 chân rộng bằng vai. Sau chậm triển khai lại dancing tiếp đưa chân của bạn chụm trở lại với nhau. 2 Tay lúc nào cũng giữ thẳng, người cũng để thẳng, ko cần số lượng, quan trọng là chất lượng. Làm cho đúng động tác nha.
    làm liên tục trong 30 giây.
    Jump Tucks​

nhảy thu người​

ảnh hưởng phổ thông vào vùng thân dưới và nâng cao sự thảo luận chất của bạn!
    khởi đầu bằng động tác Squat nhưng 2 tay để về phía sau, Lại chú ý là đầu gối ko được vượt quá mũi chân. Tiêu dùng sức bật bật cả người thẳng lên ko trung.Để đầu gối thu về hướng khuỷu tay ở phía trước người gập lại. Tiếp đất nhẹ nhõm và đưa đôi chân trở lại động tác Squat như lúc đầu.
    khiến cho liên tiếp trong 30 giây.