1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hình ảnh đẹp về tuổi thơ

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi tapchitinmoi, 04/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tapchitinmoi

tapchitinmoi Thành viên mới

Trong cuộc sống tình yêu là đề tài muôn thủa, là những trang nhật ký của mỗi một con người về tình yêu của mình, nó được nhân lên giá trị sống bởi văn thơ là cho con tim thức dậy từ trái tim, ảnh đẹp tình yêu có những lúc thăng trầm nhưng ai cũng muốn mình có một tình yêu cháy lòng.

Hình ảnh đẹp về tuổi thơ mà các bạn thấy nó thật đơn sơ nhưng ai đã từng yêu thì cảm nhận con tim trong sáng tuổi thần tiên, sự mộc mạc nhưng đầy ắp tình cảm cho nhau về một tương lai đầy trong sáng, hãy nói tình yêu tuổi thơ gắn liền kỷ niệm thời gian không bao giờ phai nhạt.

Ảnh đẹp nhất về hoàng hôn in bóng hai chúng mình một buổi chiều thơ mộng in bóng hình hai chúng ta anh sẽ đến bên em cùng cho nói cho nhau về tương lai nhé, hai đứa hẹn nhau cùng đi trên một con đường rải đầy hoa thơm , chứa đựng những tình cảm, hứa hẹn bên nhau, từng bức chạy của chàng là từng nhịp đập trái tim.

Những bãi cỏ lau một bầu trời đẹp, tình yêu này anh dành cho em, là mãi mãi và bất tận anh sẽ là cuộc đời em bao nhiêu kỷ niệm đẹp đã dành cho nhau, cảm giác thăng hoa khúc nhạc tình yêu anh sẽ ở bên em trong trên con đường đầy ắp ký ức về tình yêu chân thành đã dành cho nhau.