1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hình ảnh người đẹp ĐHBK TPHCM

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi heartsniper, 22/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heartsniper

heartsniper Thành viên mới

Hình ảnh người đẹp ĐHBK TPHCM

Hi, các bạn,
    Mình có 1 ý kiến như sau nhé: đã có topic trường ĐHBK TPHCM chúng ta đẹp như thế nào rồi, vậy thì nên có 1 topic nói là Con gái trường ta xinh đẹp như thế chứ. Vừa đẹp lại vừa giỏi nữa chứ. Kẻo lại mang tiếng "Gái Bách Khoa như củ sắn lùi nữa".

Ngày xưa khi mình học thì con gái khoá mình rất ít, cũng có vài cô bên Quản lí CN xinh đẹp lắm, sang các khoá sau thì khỏi phải nói đi đâu cũng gặp con gái đẹp Bách Khoa cả.

Bây giờ đang công tác không có sẵn hình ở đây, sẽ cố gắng tìm lại và post lên nhé? Không biết có được phép không? Xin cho biết ý kiến vậy.

Àh, chuyện xưa kể lại đây, ngày xưa mình thần tượng ái mộ vô cùng 1 cô bạn Khoa Hoá, tên Huỳnh Ngọc Bảo Thi (tốt nghiệp loại Giỏi, 8.2 lận ) đấy chứ, nhưng mà thân bèo bọt nên đâu dám trèo cao. Huhu..
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

oh, anh cứ post đi anh. Mấy bữa nay box gì mà vắng như chùa bà đanh, hôm nay có người post bài, tự dưng mừng ghê á
  3. immotal

immotal Thành viên mới

ồ con gái bách khoa sg có nhiều chị đẹp lắm ạ?Chẳng bù cho con gái bách khoa hà nội .Cứ nói đến con gái BKHN là y như rằng các chàng bưu môi "trước đây chưa thấy con gái xấu thì bây giờ vào bk sẽ thấy".Hic thảm quá.Thế mà ngày trước em còn có ý định thi vào bk cơ đấy ,nhưng bây giờ thì em đang học ở ngoại ngữ hà nội,chứ mà vào bkhn mang tiếng lắm,ko như các chị bksg đâu.
  4. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

trời! sao lại đi so sánh con gái xấu đẹp này nọ?
    Không thể nói cô này đẹp, chê cô kia xấu
    chỉ có thể nói là đáng yêu, dễ mến :)
    mình thấy con gái BK cũng bình thường
    nhưng không có hình để triển lãm
  5. moonyuppie

moonyuppie Thành viên mới

Con gái trường nào cũng có cô thế này, cô thế nọ. Thời buổi này khác trước rồi sao vẫn còn có người vẫn còn định kiến mang sặc mùi trọng nam khinh nữ thế không biết.
  6. immotal

immotal Thành viên mới

Em chì? nòi nhưfng 'iĂ?u em mf́t thẮy tai nghe thĂi ,cò gì? ko fà?i mong càc anh chì bò? qua cho ,mà? em là? con gài mà? nĂn là?m gì? cò tư tươ?ng tròng nam khinh nưf ơ? 'Ăy,hic hic mòi ngươ?i hiĂ?u lĂ?m em rù?i
  7. htchanit

htchanit Thành viên mới

Sao pác Sniper khong đi vào phần chính của topic vậy. hì hì cái quan trọng nhất lại không post lên làm bà con chờ đợi mỏi mòn...
  8. Ogidogi

Ogidogi Thành viên mới

ặ, hỏằc 4 nfm nay không biỏt trặỏằng mơnh câng có con gĂi, trặỏằng mơnh 'úng là quĂn triỏằ?t tặ tặỏằYng nam nỏằ bơnh 'ỏng
  9. akechi

akechi Thành viên mới

Hic .. tại sao các bác cứ níu kéo 1 cái gì không tưởng ...
    Chúng ta nên chấp nhân với cái hiện thực khách quan ,phũ phàng và đầy cay đắng đó đi...
  10. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

Khoa Hóa chấm điểm rộng rãi như phát kẹo, 8.2 có gì mà nhiều