1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hình ảnh người đẹp ĐHBK TPHCM

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi heartsniper, 22/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Lỡ hứa với ntran10 là post hình người đẹp cho xem nên phải ráng chứ díp mắt rồi. Toàn "đặc sản" của khoa Hóa không đấy. nếu thấy được thì hôm nào rảnh, mèo post tiếp.
  2. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

Ha ha ha ối giời ơi, hình của chị mèo già đúng là xịn thật, nhìn xinh thật. Hình này chụp trong dịp nào vậy, làm phiền chị mèo già thuyết minh tí đi.
  3. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

ah, hình này là thi hoa hậu nam ở khoa Hóa nhân dịp 8/3. năm nào cũng tổ chức mà. hôm rồi vào thăm đàn em ở khoa Hóa, đem cái ổ cứng vào cho một số e-books, thế là sẵn dịp hắn chép một đống hình hoạt động của khoa Hóa cho xem. Nhìn hơi rùng rợn, nhưng ... relax cũng khoái... hihi.
    để mèo hỏi xin phép rồi post lên, vì có một số hình hơi riêng tư, đầy đủ các công đoạn chuyển 1 anh ở trần mặc tà lỏn thành 1 mỹ nhân như thế . sợ chúng kiện tụng vì tung hình lên mạng thì mệt.
    Thêm một tấm mấy em theo phong cách nhí nhảnh con cá cảnh, khác trên kia một tí hehe
    Được meoconsg sửa chữa / chuyển vào 00:47 ngày 21/02/2006
  4. pearl95

pearl95 Thành viên mới

Em định post hình em, nhưng lại thôi vì sánh làm sao được với các người đẹp phía trên ,
  5. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

Mèo già ơi xin phép nhanh nhanh nhé, mèo lười tớ là đang chờ xem lắm lắm đấy.
    Mấy tấm hình này hay thật, có giá trị lắm. Vote cho mèo già 5* nhá. Tớ là tớ chưa hề vote ai bao giờ đâu đấy, hôm nay mèo già mở hàng rùi
  6. htchanit

htchanit Thành viên mới

Cái này không đùa đưọc bởi nhiều khi chuyển từ ---> thì dễ mà làm ngược lại thì khó lắm ah. Không fải cứ cái gì tháo ra cũng gắn vào được đâu nguy hiểm lắm.
  7. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Có tên nào "chuyển" triệt để đâu. Triệt để chắc lâu lắm mới... dám đi đá banh lại được . Bọn tây chung office hôm kia cho chúng xem tấm này, chúng cười sặc sụa vì phát hiện cái.... bị rơi ra
  8. polman

polman Thành viên mới

Chị Mèo làm vậy là không được rồi !
    Làm lộ bí mật công nghệ chuyển đổi giới tính của Báck Khoa hết !
    Chưa kịp dăng kí sở hữu công nghiệp đó !
    Coi chưng bị người ta ăn cắp công nghệ thì toi !
  9. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

hihi, khỏe không em???
    Hôm rồi vào trường tính rủ em ăn trưa mà hỏi H., T., chẳng tên nào biết mobile của em hết.
  10. Thefan

Thefan Thành viên quen thuộc

Người như thế này mà lúc học mình lại ko để ý nhỉ , cũng hay vào khoa MT chơi với mấy thằng bạn mà ko thấy , chui vào thư viện cũng ko thấy, ko biết hay ở đâu nữa . Nhìn ảnh em này cứ như sinh viên năm 3 ý .