1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hình ảnh người đẹp ĐHBK TPHCM

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi heartsniper, 22/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. standalone78

standalone78 Thành viên mới

Lâu rồi không vào đây thấy vui quá ha. Em chích choè gì đó tui thấy quen quen mà quên mất tiêu là ai rồi.
    Mà các bác cũng lạ, thỉnh thoảng vào lại trường BK tui thấy mấy em sau này xinh lắm, sao các bác không vào đó mà tìm lại đi nuối tiếc Diễm xưa làm gì???? sáo đã sang sông thì để cho người ta yên lòng mà đi chứ
  2. kamejoko80

kamejoko80 Thành viên mới

Quả thật dzạo này chị em phụ nữ Bách Khoa đẹp hẳn lên, nói chung mấy em biết dziện hơn so với các khóa trước đàn anh chị.
    He he, nhưng mà cái đẹp không thể trường tồn, xấu thì mới vĩnh cữu, hi hi, tôi chỉ nói đùa cho vui, thật sự mình vẫn tự hào về chị em đấy chứ, vừa đẹp vừa thông minh thì còn gì bằng, lâu rồi không vào trường, nghe mấy bác bàn luận sôi nổi làm tôi nao nóng, tiếc rằng chẳng wen được em nào trong thời gian học vừa qua...
  3. heartsniper

heartsniper Thành viên mới

Xin lỗi các bạn nha,
    Mình mở thread này mà chưa post bài lần nào.. Hôm kia dọn dẹp lại máy vi tính mới tìm ra được hình của 2 cô bé QLCN 2000.. Cũng xinh xinh đấy.. Bây giờ thì chẳng biết 2 cô bé này ở nơi đâu?
    đã xoá hình theo yêu cầu của tác giả bài viết này, lần sau lưu ý không nên post ảnh người khác lên public nếu chưa được người ta cho phép nhé bạn
    Được ntran10 sửa chữa / chuyển vào 13:57 ngày 18/09/2006
  4. vanuyen1311

vanuyen1311 Thành viên mới

Sao em thay cac anh toan che con gai Bk khong a? Dep hay xau thi co gi quan trong a. Chang le cac anh thich truong minh toan cac em nguoi mau di hoc cac anh moi chiu a. Ai ma che con gai BK bay gio xau thi chac la bi ham ham day a. Deo kinh vao ma nhin con gai khoa Hoa, Moi truong, va QLCN di nhá.
  5. kaluza

kaluza Thành viên mới

Híc ! Mấy "bà chị" nóng wá Em là dân Khoa Hoá đây nè ! Có được mấy người đẹp đâu !
  6. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Anh Heartsnipper lấy giùm 2 hình của 2 chị đó xuống được ko. Em ko nghĩ là 2 chị ấy sẽ thích khi thấy hình mình ở trên này.
    Nếu anh thích giao lưu với dân QLCN hay cần tìm 2 chị trên thì xin mời anh vào diễn đàn của khoa tụi em www.quanlysaigon.com
  7. heartsniper

Hi,
    Xin lỗi em gì gì đó ở QLCN nha.. Anh post hình mà đâu ngờ em yêu cầu remove.. Let me have 5 days to think about it...
    Chị MÈO và các bạn ơi, cho xin ý kiến đi..là nên để hình hay không nha.. Bây giờ không biết phải làm sao cho vừa lòng cả nhà
  8. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

2 cô bé trên, người ở dưới mình thấy quen quen, nhưng mà cô bé mình biết thì lại không học BK nữa mà, có khi mình nhầm, người mình biết chỉ học BK được có 1 học kỳ rồi biến mất khỏi BK. hehehe, hình ai không biết, riêng hình mình mà thấy ai post lên public thế này thì chắc mình không đồng ý đâu. shy lắm thôi.
  9. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Chị mèo không có khả năng gì giúp được trong chuyện này, em phải kêu mod thôi.
    Ý kiến chị mèo thì không nên đưa hình cá nhân lên, trừ khi chủ nhân cho phép. Vì hình có thể lại được copy sang nơi khác, đàm tếu này nọ không hay cho người ta. Yêu cầu này là chính đáng, chỉ khi nào em post hình cảnh, tập thể nhưng "vô tình" dính người ta vào thì mới xem xét.
    (PS: chi mèo có là mod đâu mà em cứ ... xách lỗ tai chị mèo hòai vậy em??)
  10. heartsniper

Thanks chị Mèo nhiều..
    Nhờ Mod xóa bài này dùm mình..Vì mình vào sửa chữa thì có báo lỗi là không thể modify bài after 48 hours.
    Thành thật xin lỗi 2 cô bé b5i post bài.. Sẽ rút kinh nghiệm nữa
    To chị Mèo: em hỏi chị hoài là vì chị là "bậc đại lão sư phụ" tiền bối ở trên này nè.. hehe.. coi như làm phước để đức cho con cháu chị gái hen..