1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hình đẹp _ miss at ttvnol ....he he

Chủ đề trong 'Album' bởi LucThaiMy, 18/04/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. jenyxinhxinh86

jenyxinhxinh86 Thành viên quen thuộc

Êu cu ...... bé cũng là dân Thăng Long hả ..... học lớp gì vậy ..... à hình như là cu du học thì phải ..... cu nhìn thấy nó ở đâu vậy ...... bạo dạn quá ..... hé hé hé hé .....
    ...........
    u?c cafedang2008 s?a vo 21:21 ngy 20/05/2004
  2. jenyxinhxinh86

<------- he he he .... hình đại diện của em cũng được đấy chớ ......
    u?c cafedang2008 s?a vo 21:22 ngy 20/05/2004
  3. kenshinvvt

kenshinvvt Thành viên mới

chang biet noi sao nua nhung ban da lay cap trai tim minh roi do .minh da tung noi chang co ai co the danh cap trai tim minh ngoai tru LUC THAI MY thi day la lan dau tien minh bi hop hon do,chang biet MY comuon ket ban voi mot nguoi hao sac nhu minh ko nua
  4. jenyxinhxinh86

Hè ....... thế thì em xin thay mặt nó trả lời cho anh nghe nhé : hé ..... hổng thèm đâu ...... nó là nó chúa ghét cái kiểu nhìn ảnh hay qua mạng rồi đòi kết bạn , yêu đương ...... đúng thật là nửa mùa quá ............... nghe mà xúc động ghê gớm ...... HẰNG ơi vào đây mà kết bạn với anh dzai này đi , anh dzai này muốn xin làm bạn với mày đấy khớ khớ khớ .........
  5. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Một cô thì khoe khoang tặng ảnh cho người hâm mộ, đi đóng fiml *** đi rồi anh hâm mộ nhé, còn cô bạn thì giọng điệu ngông cuồng, tưởng gì cũng chỉ là cái lũ miệng còn hôi sữa phải ko anh em
  6. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Định ngồi nhìn ko mà ko tham gia nhưng thấy vui quá nên phải vào nhẩy vào bắt chuyện thôi....công nhận là em luctháimy trông cũng được đấy nhưng tự xưng miss thì kiêu quá đấy em....mà lại có thêm cả người đi theo để đỡ hộ mới buồn cười....mà toàn em giọng lưỡi đanh đá mới sợ chứ....àh em toco vói jeny là một người àh...em có cái avater cool quá nhỉ ( chắc em nghĩ là cũng hơn đứt mấy anh ở trên ttvn này nốt )....sống thì biết khiêm tốn chút đi thì người ta mới quí được <--- câu này là cho cái em mà đuọc gọi là Hạnh gì to ý nhỉ....have fun
  7. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Hôm qua quên mất trước khi chia tay ko chúc cô em "Hạnh đầu to" gì gì đấy sau này lấy được thằng chồng ko biết xồm... he he. Đến lúc đấy đừng quay lại đây nhờ các anh xồm nữa nhé
  8. karina

karina Thành viên mới

Cái nhà bác anhlinhgia này chỉ được cái nói chí lý,Anh em mình toàn thằng từng trải,Đẹp trai có,học thức có,tiền có..mà còn không giám ăn nói ngông cuồng,Ở đời phải biết thế nào là khiêm tốn chứ...đâu như mấy cái em chưa biết mùi đời là gì mà ăn nói vô lễ với những người đi trước như thế....Cái em jeny kia trông không biết thế nào,đã bằng cái con bồ anh hạng 3 của anh chưa mà ăn nói với các huynh trưởng thế.....
  9. Hubner

Hubner Thành viên quen thuộc

thì các chị ý cũng mới 18t thôi mà anh , chưa biết gì về đời đâu ạh . Mong các anh chỉ bảo thêm
    em là em lại kết cái chị bạn hơn là cái chị Lục dzì đó
  10. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

oài , "chúa ghét cái kiểu nhìn ảnh hay qua mạng rồi đòi kết bạn , yêu đương..." , nửa mùa....blah blah..blah...thế thì post ảnh lên đây để làm gì , chuối....thân chủ chưa nói gì thì thôi..lại cứ có ai đó đi sau hô khẩu hiệu , trả lời thư "người hâm mộ" cứ như la manager của superstar nào ý nhể...vãi ạ. Quảng cáo cũng khá rầm rộ đấy , mỗi tội "manager" nhà ta trẻ người non dạ nên chưa có kinh nghiệm trong việc "trả nhời" các ý kiến của các anh đây, nên gây ra phản cảm..Với cả tự xưng là Miss của TTVN nữa thì thua, confident quá mức cần thiết..em nà em sợ...em quê mùa , cứ người thật việc thật cho nó chắc ăn...Hình webcam của girl_never_die kha'' là cute đấy
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa