1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hình webcam xấu

Chủ đề trong 'Album' bởi emxinhcucne, 06/04/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thornbird

Thornbird Thành viên mới

Cô bé!!!
    Thực sự muốn sorry em, vì ban đầu chỉ nghĩ là em muốn post ảnh ai đó lên chơi nên chị nhận xét thẳng thừng như vậy.Mỗi người có một thẩm mỹ khác nhau, có thể chị U30 rồi nên thẩm mỹ không như các em U25. Rất nhiều em trai trong này thấy ảnh của em hợp với thẩm mỹ của họ.
    Anyway, dũng cảm post ảnh mình lên đã là đáng khen rồi phải không? Tặng em vì sự tự tin này
  2. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

Sau khi xem topic nà?y 1 thơ?i gian, tĂi muẮn nòi và?i 'iĂ?u :
    -Đừng cĂ ch? trĂch người khĂc thế, tĂi mĂ lĂm mod tĂi xĂa hết mấy bĂi kifu 'Ă từ lĂu r"i:
    + Thứ nhất : hĂy nhĂn lại bản thĂn mĂnh cĂ hơn người ta ko, 'ừng v- ngực xưng mĂnh hơn, ai mĂ chả cảm thấy mĂnh 'ẹp hơn sự thực. 'ến lĂc người ta nĂi xấu như ma
    thĂ nhục lắm.
    + Thứ hai : khi bc mặt người
    khĂc xĂt về mặt tĂm lĂ ch? gĂy ra sự thĂ hằn chứ chả gĂp Ă gĂ người ta 'ược 'Ău, mĂ lĂm thế chả cĂ gĂ gọi lĂ t't 'ẹp, ch? lĂ Ăc khẩu, người cao thượng ko bao giờ hẹp
    hĂi v>i kẻ khĂc.
    + Thứ ba : mu'n lấy lĂng người ta thĂ phải nĂi sao cho người ta thấy d. ch sao bĂc nĂo 'Ă cĂn bĂo chữa cho
    lĂ họ dĂm bất chấp dư luận, 'ừng cĂ ch? trĂch họ---->??? KhĂng ch? trĂch thĂ 'Ău gọi lĂ bất chấp ?
    -TĂm lại 'ừng cĂ tr? trĂch nhau, con người ta s'ng thấy xấu thĂ nĂi sao cho khĂo thĂ người bi ghi nhận, thấy 'ẹp phải tĂch cực 'Tng viĂn, chứ cả ngĂy ch? như mấy
    con chĂ thấy người lạ 'i qua chực cắn thĂ người ta lại tưYng lĂ chĂ dại mĂ bắt 'i tiĂm phĂng 'Ă. TĂi nĂi thế nĂy ko biết co h-n quĂ ko, nếu ai tức xin pm riĂng tĂi, chứ
    'ừng biến ch- nĂy thĂnh nơi chĂ mĂo cắn nhau, t? hại lắm, mang tiếng lĂ album mĂ ch? thấy toĂn lĂ những dĂng chữ t? hại, t. tiĂn tự hĂo vi?t nam lĂ 1 dĂn tTc 'oĂn kết,
    lĂ con r"ng chĂu tiĂn cĂng sinh 1 trứng mĂ tĂi thấy họ nĂi chả 'Ăng tẹo nĂo, xấu h. quĂ 'i, bầu bĂ chung giĂn mĂ ch? mu'n 'ẩy nhau xu'ng n"i, cứ 'ẩy nhau 'i r"i 'ến lĂc
    tất cả cĂng vĂo n"i...
    Tài bùt, ko phà?i tĂi chì? nòi riĂng nhưfng ngươ?i 'i chĂ ngươ?i khàc 'Ău, nòi chung mòi ngươ?i 'ư?ng cò cf́n lĂfn nhau, Trài tim viẶt nam mà? cứ bì phà tư? bĂn trong thẮ nà?y cò
    ngà?y nhĂ?i màu cơ tim.
    ---> Đàf sư?a chưfa theo yĂu cĂ?u cù?a bàc judele
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 23:17 ngày 10/04/2005
  3. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

L thì có ý kiến thế này nhé.Thực ra mỗi người có quan điểm và cách suy nghĩ khác nhau .Bản thân L cũng thấy là bạn gái post hình WC đó ko xinh ,nhưng có nhiều người lại cho là bạn ấy xinh thì đó là do con mắt nhìn của mỗi người khác nhau thôi .Khó nói chuyện đúng sai ở đây lắm.
    Nhưng quan trọng một điều là ,khi mình nói người khác thì nên tôn trọng họ một chút thì mới được người khác tôn trọng.Không thể biện hộ bằng việc đó là thẳng thắn được,bạn nói như chửi vào mặt người ta ,dùng những từ ngữ cay độc ,móc nghéo thì đó là một thái độ coi thường người khác.
    Đã post ảnh lên mạng thì bản thân ai cũng hiểu mình sẽ phải đón nhận những lời khen chê ..nhưng với những lờichê một cách có học,với thái độ thật lòng thì sẽ không làm người chê cảm thấy bị xúc phạm.
  4. NguyenCoNuong

NguyenCoNuong Thành viên mới

Chị Linh của em vẫn là tuyệt vời nhất ! Chị nhỉ hiiiiiiiiiiiiiii Chị Linh chụp hình webcam xinh nhất trong mắt NCN nhá. !
  5. phicau

phicau Thành viên rất tích cực

Bác golden boy nói thế cũng ko đúng lắm. Huấn luyện viên chưa chắc đã là người biết đá bóng. Người xấu nhưng con mắt thẩm mỹ chưa chắc đã kém. Người ta thường nói "Ở đời phải biết mình là ai". Biết mình xấu, post lên làm gì? Người ta chỉ post lên các topic như album hình thành viên là cùng. Chứ chẳng ai tạo một cái nick emxinhcucne, rồi lại đặt tên topic là hình webcam xấu, ai nghe mà chẳng phản cảm, nhất là khi hình cũng dek xinh bằng ai. Bị chửi cũng đáng.
    Rõ ràng là bác nào thâm thù với bạn gái trong hình, post lên cho người ta chửi thôi.
  6. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Chắc tên này là hung thủ rồi, rành đường đi nước bước quá...
  7. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

phiền hỏi bác phicẩu xem cái ảnh thục đó gốc gác là nhật hay việt, chính xác là của ai, càng rõ càng tốt
    nhìn ảnh đó em thấy fê quá, y chang nhật bổn xịn
  8. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

to goldenboy mỗi người 1 ý mà nhưng theo số đông thì cái ảnh đó của Nhật theo số ít thì đấy là ảnh của bạn Thục việt nam.
  9. phicau

phicau Thành viên rất tích cực

Nguồn từ bé gái nhà em, em cũng ko biết chắc các bác ạ.
  10. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Topic này đang đi sâu vào việc spam và đả kích nhau. Các bạn thông cảm cho mình lock nha
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa