1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hix hix Cô đơn quá Muốn kết bạn và tìm người yêu

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi tuanoni, 29/03/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tuanoni

tuanoni Thành viên mới

Hix hix Cô đơn quá Muốn kết bạn và tìm người yêu

Chào cả nhà
    Em tên là Tuấn
    Hiện là sinh viên Bách Khoa năm thứ 2 khoa Điện Tử Viễn Thông
    Đam mê mĩ thuật từ nhỏ nhưng gia đình lại muốn hướng đi theo ngành kĩ thuật nên mới phải vào Bách Khoa. Những ngày vừa rồi do may mắn và do duyên số em đã tìm được một cơ hội để theo đuổi đam mê mĩ thuật với công việc là artist tattoo xăm nghệ thuật. Cũng đã suy nghĩ và cân nhắc chán chê rồi thì mới đi đến quyết định rất liều lĩnh là tạm gác việc học tập lại, giấu gia đình, xin bảo lưu 1 kì để tập trung cho công việc.
    Nhưng cũng chính vì quyết định này mà em mất cả người yêu và rất nhiều bạn bè. Họ ko thể cảm thông và chia sẻ nên đã quay lưng lại với em. Hiện giờ thực sự em thấy buồn và cô đơn, nhất là những ngày đầu này, công việc thì chưa ổn định, tương lai còn khá là mù mịt
    Rất mong được làm quen với tất cả mọi người để tìm kiếm những bạn bè đồng cảm và.... biết đâu đấy may mắn thì tìm được cả người yêu.
  2. tuanoni

tuanoni Thành viên mới

3. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Ấy ơi cố lên !! Tớ ủng hộ đàng ấy.Tớ cũng chán cái ngành tớ học lắm,nhưng vẫn phải cố học cho xong học xong tớ cũng chuyển nghề,vì tớ nhát nên ko dám bỏ như ấy,rất khâm phục ý chí của đằng ấy.
    Học nghề mà mình không thích chán lắm,học không vào mà mình cũng sẽ không thành tài với cái nghề của mình được
    kaka...chỉ còn bít nói: Cố lên!!!!
  4. tuanoni

tuanoni Thành viên mới

Thanks bạn nhiều
    Nick của mình là tuan_oni
    phone 01256733732
    tối mới onl vì cả ngày mình đi làm suôt. có gì nhắn tin cho mình nhé
  5. pippor

pippor Thành viên mới

ấy này can đảm thật hihi
    đôi khi được học cái ngành nghề mà mình yêu thích nhưng chưa chắc khi ra trường đã được làm về cái mình yêu thích đâu ấy ạ
  6. hinbee

hinbee Thành viên mới

tớ cũng từng bỏ ngang 1 năm ĐH rồi bây h lại theo học 1 ngành khác lúc biết tớ bỏ, mẹ tớ bực mình lắm í, nhg bây h thì thôi rồi, vì thấy tớ đã cố gắg rất nh` để theo đuổi cái ngành mà tớ thik chúc ấy thành công & luôn tự tin
    mà ấy là artist tattoo nhỉ ? ấy làm ở đâu thế ? tớ thik săm hình con ong
  7. s0lotrada

s0lotrada Thành viên mới

hình như tình trạng chung , rất nhiều người như bạn này, trong đó cũng có mình , giống cái chán ngành đag học nhưng khác cái mình ko dám bỏ
    Được s0lotrada sửa chữa / chuyển vào 23:08 ngày 30/03/2009
  8. MK

MK Thành viên quen thuộc

Chưa chắc cái mình chọn đã tốt cho mình, ko thể vừa học vừa làm à? Tớ học về xây dựng công trình nhưng buổi sáng vẫn làm thêm cho 1 công ty kinh doanh viễn thông - nghề mà tớ thích. Dù sao mình cũng ko bỏ học, vì học cũng thấy hay và nhìn thấy tương lai. Nói chung đã lựa chọn thì phải cố gắng mà theo đuổi. Chúc thành công
  9. junvip

junvip Thành viên mới

chúc thành công
  10. alerk

alerk Thành viên mới

HI, đeo đuổi niềm đam mê là giấc mơ ko phải ai cũng thực hiện dc. Cố lên.
    Mình may hơn bạn là mình được học đúng ngày mình thích, đúng cái mình thích, cũng là BK