1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HLFC - Cần tuyển mod mới !!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi aja_bar, 31/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

HLFC - Cần tuyển mod mới !!

aja xin phép lập một topíc để tuyển mod mới. Thực ra vấn đề này khá tế nhị và rất mong sự nhiệt tình của mọi người cùng xây dựng box Hà Lan.
    Trước tình hình, aja cũng sắp hẻo thời gian và sẽ không post bài thường xuyên, sức lực và lòng nhiệt tình cũng sắp run out of !! Chị hoacuctay cũng đã thấy mệt nhoài !! Box mình lại chưa có một thay đổi nhân sự gì lớn trong hơn một năm qua.
    Box mình rất cần một đến hai có thể nhiều hơn đến 6 mods cũng được để tạo thêm một luồng sinh khí mới kiểu như trẻ hoá đội hình hay thêm những nhân tố mới để đưa san sẻ công việc và tiếp thêm lòng nhiệt tình cho các thành viên khác nữa.
    Mong rằng ý kiến của aja sẽ có được những ý kiến reply tích cực !!
  2. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

em xung phong

ALL FOR ONE-ONE FOR ALL

Hãy cố gắng ngoan ngoan 1 chút nào
  3. Chel

Chel Thành viên rất tích cực

Mày là thanh niên xung kích ah...
    Cũng phải đấy, cũng cần một mod cho các hoạt động của đội bóng, để mình thằng này nó quán xuyến... bà Cần tỏi sẽ nhẹ việc hơn!
    Chel belong to the sea
  4. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Giai đoạn này chị đang muốn nhường mod sang cho người khác đây.
    Sống với quá khứ để hiểu hiện tại
    FC ta mãi sáng ngời rượu bia
  5. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Xung phong xung phiếc phải có cương lĩnh đường hoàng....nói ba chữ thía mừ được hử nhóc!!!!!!!!!!
    Signé Vendredi 13
    Ký tên thứ Sáu ngày 13
    http://www.ttvnnet.com/forum/FORUM_ID=225
  6. aja_bar

Cảm ơn rockvn ít ra có người dám đứng lên giơ tay nhiệt tình với box là mừng rồi. Hay trong lúc này bác nào nhận tiếp vị trí mod cho nó thành 4 mods đi cho nó chẵn.
    Thế nhé rockvn có kinh nghiệm làm mod bên 83 rồi mà cái box đấy cũng vui phết đấy. Thế nhé mọi người cứ bầu cử tiếp Chel thì sao nhỉ làm mod thứ 4 đi cho nó vui !! Mod của chùa ngại gì làm thêm cái cho nó oách rockvn 2 chức mod(HLFC & 83) , Chel 3 chức mods(HLFC+TCFC+CFC)
    cho nó oai như cóc. Cho anh hưngjun add mod cho nó khỏi lẻ tẻ, mất công.
    Có lẽ mọi người cứ bầu bán tiếp đi, đại hội cử chi chỉ có bầu mà không có gạch đâu mà sợ mình không được.HLFC làm quả 6 mod cho nó limit luôn !!
  7. Chel

Chel Thành viên rất tích cực

no no... ... đừng nhắc đến tớ nhá... @Chel <== mệt mỏi lắm rồi!
    Hơn nữa aja nên xem lại công tác tuyển mod đê, làm là phải mang lại lợi ích cho diễn đàn, chứ làm cho vui thì làm làm giề?
    When somebody loves you
    It''s no good unless she loves you all the way

8. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Nhân đây cũng tâm sự với mọi người và đặc biệt là aja.
    Em ạ!!!!!!!
    Chị biết rằng tâm trạng tình cảm của em bị ảnh hưởng nhiều từ sự hoạt động của HLFC, giống y như chị vậy. Như chị đã từng nói chị em ta chúng ta giống nhau về bản chất, giống như chị có thể hiểu được em như hiểu suy nghĩ của chị vậy. Chị đã qua giai đoạn đó và từ kinh nghiệm của một người đi trước có thể coi như một người chị vậy chị muốn nói với em hãy coi HLFC như một cái gì bình thường một chỗ trũ chân, một nơi bình yên và phẳng lặng vậy. Đừng quá thần tượng, thổi phồng nó lên như một cái gì thiêng liêng và lớn lao. Hà Lan và bóng đá cũng vậy, có cảm xúc có say mê nhưng trên hết đó đơn giản cũng chỉ là một trò chơi của 22 người với một trái bóng ........Khi HLFC buồn cũng đừng coi đó là một cái gì khủng khiếp, hãy coi đó là điều bình thường của cuộc sống.......3 tuần qua cứ đến thứ 6 thứ 7 là chị lại ko yên, suốt ngày nhìn ngắm trời mây, nghe dự báo xem thời tiết như thế nào.....nhưng điều đó cũng có thay đổi được gì, mưa vẫn rơi hơn nữa còn chỉ mưa đúng vào khoảng thời gian đó........Và chị cũng chấp nhận được điều đó rồi, có buồn nhưng chỉ buồn lúc đó thôi còn sau thì hết......hoạt động online cũng vậy, lúc hội vui hơn một chút chị cũng ko tỏ ra sung sướng tột cùng như ngày xưa nữa mà là một cảm giác bình yên; lúc hoạt động online buồn tẻ chị cũng ko vì đó mà ***g lên cố gắng thay đổi như ngày xưa nữa, cũng ko kêu chán và trách móc mọi người ....đã qua cái thời đó rồi em ạ...Em nghĩ xem em cũng chỉ cố gắng một lúc nào đó thôi chứ làm sao suốt ngày căng mình ra được, và những khi em ko thể tham gia tích cực thì theo quy luật bình thường HLFC lại trở lên buồn vắng.......Có thẻ em cho đây là những suy nghĩ tiêu cực nhưng nếu chúng ta tập trung cho một cái gì ko đáng tập trung, mất công sức và ko mấy hy vọng, chúng ta sẽ mất nhiều cái trong cuộc sống thực- những cái mà có ân hận cũng ko thể lấy lại được nữa........
    Vì thế, khi nào hội buồn thì em cũng cố gắng viết dăm ba câu cho nó có ko khí. Còn lại đi thăm thú các box khác. Hì hì cứ ru rú trong HLFC và các box bóng đá sẽ có tư tưởng cục bộ địa phương đấy em ạ......NHư chiều CN rồi đi xem đấu giá bên 7X......Ko ngờ toàn các quan chức bô lão mà vẫn còn nhớ mình thế...các cụ già bên đó vẫn còn căm tức liên quân vì giải ttvn lần rồi đấy ha ha h a.....em cũng năng đi chơi cho bàn dân biết aja_bar nhà mình là ai chứ.....
    Signé Vendredi 13
    Ký tên thứ Sáu ngày 13
    http://www.ttvnnet.com/forum/FORUM_ID=225
  9. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

hic hic nghe bầu Tây nói mà xúc động quá.Đúng rồi Aijar ạ.Box mình vẫn còn yếu chưa có tiếng tăm nhiều nhưng đừng vì thế mà chán nản.Hết cơn bĩ cực tới hồi HLFC.2 MOD cùng cố lên đi.Tất cả các thành viên cùng cố lên đi mà.Mỗi người cố 1 chút là được.Box mình cũng có những thành viên rất hăng đấy chứ.Đâu có thua kém gì các Box khác đâu.NO FOUR GO.
    Theo ý kiến của em thì chúng ta hiện giờ có những topic trùng nhau.Tại sao chúnga ta ko tạo ra 2 topic kiểu như là:Đội bóng HL,và 1 topic nữa là đất nước và con người Hà Lan.còn ở dưới là những topic mang tính chất offlie là chính.Em biết để làm được điều đấy ko phải là dễ nhưng cũng ko đến mức ko làm nổi.Như ở trên em đã nói mọi người cùng cố gắng là xong ma`
    HLFC tiến lên

ALL FOR ONE-ONE FOR ALL

Hãy cố gắng ngoan ngoan 1 chút nào

Được Rockvn sửa chữa / chuyển vào 12:32 ngày 01/08/2003
  10. aja_bar

Em nghĩ xem em cũng chỉ cố gắng một lúc nào đó thôi chứ làm sao suốt ngày căng mình ra được, và những khi em ko thể tham gia tích cực thì theo quy luật bình thường HLFC lại trở lên buồn vắng.......Có thẻ em cho đây là những suy nghĩ tiêu cực nhưng nếu chúng ta tập trung cho một cái gì ko đáng tập trung, mất công sức và ko mấy hy vọng, chúng ta sẽ mất nhiều cái trong cuộc sống thực- những cái mà có ân hận cũng ko thể lấy lại được nữa........
    ---------------------------------------------------------------------------------------
    Vâng, chị nói đúng rồi. Một mùa giải mới sắp bắt đầu nhưng aja cảm tưởng mình cũng không thể làm được những gì như mùa trước như tìm News và post bài nữa. Nhưng cũng rất vui vì mình đã có những lúc crazy đến như thế. Tiếc quá nhỉ !!
    Số bài viết lên đến hơn 1300 rồi thì phải một con số mà lúc đầu mình không bao giờ nghĩ tới dù chỉ là 200. !!
    Tạm biệt và Chào thân ái !!