1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HLV Henrique Calisto

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi cocktailtinhyeu, 12/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. cocktailtinhyeu

cocktailtinhyeu Thành viên mới

Up ủng hộ bác Tô
  2. buonet

buonet Thành viên rất tích cực

VN cần 1 HLV cá tính. Ông Tồ nếu không bị VN hoá như ông Đần thì nên chọn ông này chứ ông Chung thì nhát quá, chắc sẽ lại bị mấy tên VFF nắm đầu để nhét con cháu chúng vào trong ĐT thôi.
  3. net20

net20 Thành viên mới

Mặt gãy, cằm nhọn - không dùng được
  4. caocao2406

caocao2406 Thành viên mới

Còn chờ gì nữa các anh em.Hãy ủng hộ Calisto đi nào!!!!!!!
  5. bthungvn

bthungvn Thành viên mới

Mấy bro đừng doạ VFF nữa! chọn Tô để Tô ị vào mặt bọn liên đoàn àh. Ông đần có tâm có tài nhưng nhu nhược để mấy thằng nhãi U23 nó đâm sau lưng, lại bị bọn VFF xỏ mũi nữa chứ gặp phải Tô thì bọn VFF có mà vuốt mặt không kịp. Muốn Tô lên làm HLV trưởng thì VFF phải thay mấy thằng như Hỷ mũi, Tuấn "con" đi kể cả mấy thằng như Hồng Sơn nữa phải được giáo dục đạo đức nghề nghiệp rồi hãy cho làm HLV. Tô mà lên làm HLV trưởng thằng nào nhét con em vào Tô đập thẳng vào mặt ấy chứ. Nghĩ đến chúng nó tiếc tiền đóng thuế quá, có lẽ phải nghĩ cách rốn thuế thôi.
  6. SAM2_AK47

SAM2_AK47 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em ủng hộ chọn bác Cái Đít Tôi (Xin lỗi bác Calisto vì tên của bác nó cứ na ná) làm HLV tuyển VN vào thời điểm hiện tại.
    Hơn ai hết lúc này HLV ngoại am hiểu bóng đá VN có lẽ tới tận chân tơ kẽ tóc cầu thủ chỉ có Calisto.
    Nhưng có lẽ vì nhiều điểm bất lợi như mấy bác gì đó đã phân tích em e bác Tô chỉ có 10% để trở thành HLV tuyển VN.
  7. SAM2_AK47

SAM2_AK47 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nghe bác này phân tích em nhớ lại vụ Fustal.
    Bác HS từ trước tới nay vẫn là thần tượng của em nhưng qua vụ Đảo Ngũ vì bất mãn tệ COCC của các cầu thủ trà Dimal thần tượng của em đã sụp đổ.
    Không biết tới đây bác Tài Dậu có khai gì nữa không nếu có gì dính líu tới HS thì tệ thật. " Đạo đức cầu thủ đang sát đáy rồi thì phải " Suy đồi có hệ thống.
  8. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Giải tán BCH Liên đoàn hiện thời đi đã rồi mời bác Tô
  9. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

Quan điểm cá nhân tôi bác Tô là chúa nhất, bác này mà nhảy ra đường biên truyền nhiệt cho cầu thủ thì cứ gọi là chuẩn
  10. vinhdalat

vinhdalat Thành viên mới

Không được! Các bác LĐ muốn tìm một HLV vừa có tài, vừa hiểu-biết-bóng-đá-Việt Nam! Các HLV Nga hoặc Đông Âu chưa từng làm việc ở VN thì làm sao mà hiểu-biết-bóng-đá-Việt Nam được! Cái tiêu chí tuyển HLV của bác Hỷ, bác Tuấn nó thối như **** á anh em à!
    Nói thật, theo tôi, bây giờ có mang được Capello hay Scolari về đi nữa thì cũng chẳng giải quyết được gì! Các bác cứ xem tinh thần thi đấu của các em U23 ở SG vừa rồi á!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa