1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HMF : BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC : Điều lệ trang 2. Thông báo họp quỹ (chi tiết xem trang 20)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi flam_april, 12/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. flam_april

flam_april Thành viên mới

HMF : BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC : Điều lệ trang 2. Thông báo họp quỹ (chi tiết xem trang 20)

Dự án tương trợ của HPC sẽ được mang tên " BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC" .Có thể coi đây là một hình thức tương trợ giúp đỡ lẫn nhau. Giả sử bạn cần mua 1 chiếc xe máy mà đang thiếu tiền, bạn đang mơ ước sở hữu một chiếc điện thoại đời mới với rất nhiều tính năng tác dụng, bạn đang muốn tham gia một khóa học để nâng cao trình độ và chuyên môn, bạn đang muốn mua một chiếc Laptop để phục vụ cho công việc......... Rất nhiều, rất nhiều những điều các bạn muốn làm nhưng chỉ vì chưa đủ tiền mà đành tạm gác lại.

Vậy thì bạn còn chần chừ gì nữa? Hãy đến với dự án " BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC" của chúng tôi. Nếu với 10 người tham gia, mỗi người mỗi tuần góp 50.000 đồng. Tức là một tuần, quỹ " BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC" đã có 500.000 đ. Sau 10 tuần, quỹ đã có 5.000.000 đ và lúc đó đã có thể giúp đỡ cho chính các bạn. Mỗi thành viên tham gia dự án sẽ đăng k?Zý luôn mục đích cần giúp đỡ và thời gian cần giúp đỡ. Chúng tôi, ban Dự án sẽ nghiên cứu sắp xếp sao cho mỗi người cần sử dụng tiền quỹ sẽ có thể có được số tiền đó đúng thời hạn mình cần. Ngược lại, các thành viên tham gia có trách nhiệm nộp đầy đủ số tiền đã quy định, đúng thời gian.

Ngay từ bây giờ, dự án được chính thức khởi động với 3 thành viên đầu tiên

Flam_april
    Huhuconmuonlayvo
    Htb4k45

2. kenhieuchuyen

kenhieuchuyen Thành viên mới

Dự án rất hay....
    Cần nhiều người ủng hộ vì........nhiều người mới có nhiều tiền thế thôi.......
    Chị ơi em tham gia.
    Nhưng vẫn cần có một kế hoạch cụ thể hơn vì....đây cũng như một dạng góp họ ý.
    Cho nên cần có thời gian thanh đóng tiền như hạn định.Ví dụ như ai không có thời gian đóng theo từng tuần thì có thể đóng trước mấy tuần,hoặc đóng sau thi đóng cho mấy lần truớc.
    Còn sau khi ai đó đạt được "ước mơ"của mình rồi thì phải có kế hoạch để đóng tiếp cho đến khi đạt được "ước mơ" của người khác.v.v........
    Chị lên kế hoạch cụ thể đi.Em nghèo nhưng vân phải đưa con ra phố hehe...
    Sweet dream.
    Được KENHIEUCHUYEN sửa chữa / chuyển vào 11:05 ngày 12/01/2007
  3. kenhieuchuyen

kenhieuchuyen Thành viên mới

4. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Rất hay. Đợt này rỗi rồi không còn chuyện gì phải lo cả. Xin chính thức đăng ký là thành viên của chương trình này.
  5. flam_april

flam_april Thành viên mới

Hay quá, thế là dự án đã có thêm 2 thành viên tham gia. Tính đến giờ phút này thì dự án đã có 5 thành viên

Flam_april
    Huhuconmuonlayvo
    Htb4k45
    Kenhieuchuyen
    Đauđauvitien

Mong tiếp tục được sự ủng hộ nhiệt tình của tất cả mọi thành viên để mọi ước mơ của các bạn đều trở thành hiện thực.
    Kế hoạch cụ thể thì Flam đã chuẩn bị rồi, chủ nhật này, nhân dịp sinh nhật tháng 1 mình sẽ bàn chi tiết, sau khi mọi thành viên đã thống nhất sẽ chính thức đưa lên diễn đàn để công khai, sau đó, mỗi kỳ đóng góp cũng sẽ công khai tài chính, thành viên nào đăng ký vay quỹ để thực hiện ước mơ của mình cũng sẽ được chia sẻ thông tin với mọi người để cùng chung vui.
    Thành viên đầu tiên đăng ký BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC chính là Huhuconmuonlayvo với chiếc điện thoại IPhone của Apple sẽ được tung ra thị trường vào tháng 6 năm nay. Hy vọng tới lúc đó Huhu sẽ được sở hữu chiếc điện thoại mơ ước với rất nhiều tính năng tác dụng hiện đại, hữu ích.
    Nào các bạn, hãy tiếp tục thổ lộ ước mơ của mình với chúng tôi !!!!
    Chúc tất cả mọi người đều đạt được ước mơ của mình với dự án BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC.
  6. nnguoihanoi

nnguoihanoi Thành viên rất tích cực

biểu quyết 1 phiếu
    ước mơ: Cưới vợ
  7. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Trong đời ai mà chả có ước mơ. Không những một mà còn nhiều ước mơ nữa là khác. Chương trình này sẽ giúp các bạn có được một ước mơ hiện thực nhất mà chúng ta cảm thấy nó cần thiết nhất.
    Nhân đây tôi cũng nói ra ước mơ của mình. Tôi đã thực hiện được ước mơ đó rồi nhưng tôi lại để nó vượt khỏi tầm tay của mình chỉ vì máu lập nghiệp mà tôi có lỗi với chính bản thân mình. Qua chương trình này tôi muốn mua tặng vợ tôi một con xe máy(bởi vì tôi đã trót bán xe của vợ đi) nhân kỷ niệm 5 năm ngày cưới của vợ chồng tôi vào ngày 22-5-2008. Nếu như chương trình giúp được tôi thì đó sẽ là kỷ niệm mà tôi sẽ mãi không bao giờ quên được. món quà đó càng ý nghĩa hơn khi những người bạn của tôi giúp tôi thực hiện việc đó. Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn các bạn trong chương trình đặc biệt là chi ''Béo''.
  8. htb4k45

htb4k45 Thành viên quen thuộc

Iem, iem nhanh chân đăng kí cái không thì lại mất lốt đợi.
    Tình hình là đến tháng 6 bác Minh mới mua được máy điện thoại nên em xin phép trình bày kế hoạch của em về dự định vay vốn.
    Tình hình là trước kia em có một cái máy ảnh còi nhưng chất lượng cũng đủ phục vụ anh chị em các buổi ọp ẹp của anh chị em và chất lượng của người chụp cũng đã được anh chị em kiểm chứng. Vì mục đích chung là phục vụ HPC và mục đích riêng là em muốn thoả mãn cái sở thích của bản thân mình nên em mong muốn được sử dụng quĩ ở lốt 2 sau anh Minh huhu ( kính lão đắc thọ ) để mua cái máy ảnh.
    Số lượng tiền vay chắc tầm 4 triệu và thời gian trả nợ sẽ là 3 tháng.
    Nay em viết đơn này, trước là để khẳng định lại một lần nữa là em sẽ tham gia đóng góp vào dự án này và bày tỏ nguyện vọng của bản thân. Kính mong cả nhà xem xét và giúp đỡ.
  9. saochoi81

saochoi81 Thành viên quen thuộc

cho em tham gia 1 xuất
  10. ladthuan

ladthuan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Saochoi bon chen quá. Định bonchen đểlấy chồng hả...
    To ... ChiPhuong@; em xin 1 xuất nhé.