1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HN - chỗ nào chụp ảnh đẹp kiêm ...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Linh_Lan, 01/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Linh_Lan

Linh_Lan Thành viên mới

HN - chỗ nào chụp ảnh đẹp kiêm ...

Chả là đầu xuân tớ thuyết phục cả gia đình đi làm bộ ảnh năm mới, cả 4 năm nay nhà tớ hok chụp ảnh chung rùi. Tớ muốn tìm 1 hiệu ảnh nghệ thuật nào chụp:

- Thật mặt, mình vẫn là mình
    - Trang điểm đẹp, tự nhiên.
    - Có sẵn nhiều kiểu xống áo cho khách hàng mượn chụp
    - Biết vấn nhiều kiểu đầu tóc, uốn xoăn... Xem phim Tàu hoài, mê cái đầu và cách trang điểm của mấy phụ nữ Thượng Hải
    - Giá ko quá mắc.

Chị em nào có kinh nghiệm chỉ cho tớ với, tớ xin hậu tạ ngàn ***** kiêm nhá. Nếu ở quận HBT thì càng tốt.
    Thanks các sis nhiều
  2. ndphuong93

ndphuong93 Thành viên mới

chị qua julia ở trên cầu giấy xem thế nào!
    đợt e đi thi Nữ sinh thanh lịch có chụp ở đấy, thấy nó làm cũg đẹp, quần áo nhiều, 25k 1 kiểu, nhân viên nhiệt tình
  3. Lorena

Lorena Thành viên mới

up, cũng đang hóng hớt vụ này
  4. newsVTV

newsVTV Thành viên mới

trên Kim Mã bạn ơi, Đức Hollywood
  5. Linh_Lan

Linh_Lan Thành viên mới

Hic, toàn chỗ xa. Nhà tớ ở Bạch Mai, các nàng làm ơn cho tớ địa chỉ chính xác với ạ, chứ iem dốt cái khoản đường sá lắm
    Thanks các nàng nhé
  6. sau_con_mua

sau_con_mua Thành viên mới

Bạn chịu khó đi xa tý chứ, hì có phải ngày nào cũng đi đâu.
    Đợt trước tớ mò ra tận Hà Đông, hình như 56 Quang Trung - Hà Đông tiệm Thanh Hoa (ngay đầu Hà Đông thôi) nhìu váy áo tha hồ chọn trang điểm tự nhiên, mà cũng tuỳ hum, hic có lần mình được make đẹp, có lần mình make sẵn ở nhà rồi, chỉ để họ đánh mắt và má hồng thui mà họ thấy mình make kỹ hay sao ý, ứ thèm make cho mình , nhìn lên ảnh cứ như ko trang điểm tẹo nào ý, nhưng kết ở đó nhìu váy đẹp, kiểu chụp cũng nhìu kiểu lạ. Giờ chắc 25K/kiểu
    Không thì ra Thanh Hằng Vip ở Thái Hà ( gần Parkson ý) chụp cũng đẹp, trang điểm đẹp tự nhiên, váy vóc cũng có, tuy ko nhìu lắm nhưng cũng nhiều kiểu đẹp, phòng chụp đẹp. Anh Bình chụp cẩn thận nhắm, trang điểm mà được mấy anh chị người Trung Quốc trang điểm ý thì nhìu kiểu tóc đẹp nhắm ... kết nhất anh A Viễn, làm tóc đẹp dã man . 30K/ kiểu thì phải.
    Đức Hollywood trên Kim Mã trang điểm được, mà ko có quần áo mấy, toàn mặc quần áo của mình thôi, chụp nước ảnh đẹp nhưng ko sáng tạo nhìn hơi chán giá tầm 25K/kiểu hay sao ý.
    Bạn đừng vào mấy hàng Phú Thành digital nhé, cái đó chỉ chụp ảnh kỹ thuật số cho trẻ con thui, ko chụp được ảnh Nghệ thuật đâu. Mà cũng tráng mấy bác Xíng với Hồng Kông ra, đắt, mà chụp nhìn thì đẹp giai xinh gái thật nhưng mà khác hẳn mình trông cứ như đứa nào lạ hoắc ý ....
  7. Linh_Lan

Linh_Lan Thành viên mới

Hihi, được "lão làng" box Nhiếp ảnh mách cho thì còn gì bằng Thanks bạn nhiều nha, chỗ đó cũng khá gần nhà tớ, hy vọng là tớ tìm được đúng địa chỉ.
    Chị em biết chỗ nào chụp ảnh đẹp ở HN cứ share lên đây nhé, bi giờ còn trẻ, ai cũng thích lưu lại những khoảnh khắc đẹp hí hí
    Đi vote ***** cho mọi người đây ạ
  8. chickygjrl

chickygjrl Thành viên mới

phú thành digital trên hàng bông ,xính trên phố huế mấy hàng này nổi tiếng chắc là chụp đẹp bạn ah
  9. DTNT

DTNT Thành viên mới

các ng đẹp tránh xa Xính ra cho tớ ạh, trang điểm ko hợp mặt tí nào mà chụp cũng xấu, bạn tớ vừa chụp ảnh cưới ở đấy xong mà
  10. Linh_Lan

Linh_Lan Thành viên mới

Tớ cũng nghe nói vậy.