1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HN - địa chỉ nào may váy đẹp? Giúp tớ với gấp lắm rồi!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi TrinhLinhTo, 24/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TrinhLinhTo

TrinhLinhTo Thành viên mới

HN - địa chỉ nào may váy đẹp? Giúp tớ với gấp lắm rồi!

Hix hix tình hình là tớ đã mua được mảnh vải ưng ý để may váy chuẩn bị đi đám cưới mà cuối cùng lại cảm thấy không ưng ý lắm với hàng may hiện giờ. Kô biết nên đi may ở đâu bi giờ???

Còn có hơn 1 tuần nữa thui!

Thanks cả nhà!
  2. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Anh Quý ở Nguyễn Trường Tộ , qua mấy hàng sinh tố , đối diện với quán cà phê Amor cũ ,tớ chẳng nhớ địa chỉ .
    Anh ấy may đẹp lắm có sự sáng tạo .Cô bạn tớ mới may một cái váy ở đó anh ấy thiết kế riêng màu đỏ có những hàng hạt kết cườm chạy dài thân váy mất 600k
    Tớ đang được ưu ái thiết kế riêng một váy màu đen ..giá rẻ
    Nói thực tớ thấy anh này có tài lắm , những hạt nhựa trong chun buộc tóc, mà anh ấy có thể nghĩ ra và đính lên váy theo đường móc xích đẹp long lanh , khá cầu kỳ , mẫu của anh ấy nhiều kiểu sáng tạo , rất độc đáo , không đụng hàng .
    Nhưng theo tớ nếu bạn có hoa tay thích tự mình làm, bạn có thể may một cái váy thường theo dáng và tự ngồi đính cườm kết hạt cho váy giá cả giảm đi rất nhiều .
    Bạn cứ qua đó ngó nghiêng xem có được không nếu thích mẫu nào ghi nhớ trong đầu ,rồi về may hàng khác cũng được mà ,vì anh ấy kêu giá cao lắm đó .
  3. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

Nhà may Sâm- Số 1 Phùng Khắc Khoan hoặc 78 Phố Lò Đúc.Bạn qua đó may thì gặp anh Quân có rất nhiều mẫu lạ và đẹp.
  4. diachiso

diachiso Thành viên mới

Nhà may Sâm - Số 1 Phùng Khắc Khoan hoặc 78 Phố Lò Đúc. Bạn qua đó may thì gặp anh Quân, có rất nhiều mẫu lạ và đẹp.
    Theo chàng bỏ cuộc vui.
    Quảng cáo, quảng cáo !
    Ngày mai trong đám xuân xanh ấy
    Có kẻ đi hàng bỏ cuộc chơi