1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HN - mua túi xách đẹp ở đâu ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi fiona_apple, 26/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fiona_apple

fiona_apple Thành viên mới

HN - mua túi xách đẹp ở đâu ?

Tớ muốn mua 2 cái túi xách, phong cách công sở, trẻ trung, mà giá đừng chát quá.
    Bạn nào biết địa chỉ thì share tớ với. Ở HN nhé. Đang cần quá, vừa mua dùng vừa tặng.
    Trc biết một hàng bán túi rất đẹp, giá phải chăng ở Thái Hà, mua chung thân suốt 3 năm. Nhưng giờ nó đóng cửa rồi nên bơ vơ
  2. numberiou

numberiou Thành viên mới

tớ thấy ở missing you trên quán thánh cũng đc.đi qua hàng bún là đến. 1 hàng nữa ở trên fố j gần chợ đồng xuân ấy. đi lên fía tay fải. chỉ còn vài nhà nữa là đến cổng chợ đồng xuân. 2 nơi này túi fải chăng k nói thách quá, bớt 10 đến 20k.
  3. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

Tớ hay mua túi trên Hảo Anh ở đuờng Phạm Ngọc Thạch ấy,kiểu dáng cũng tạm đuợc giá cả khoảng tầm 300, 400k là đuợc cái ổn ổn rồi
  4. phuongdung8682

phuongdung8682 Thành viên mới

Túi MY hồi xưa còn được chứ bây giờ hàng chợ lắm mà đắt lắm bạn ạ. Mình thấy bên Boom Shop đối diện Parkson túi C & K xách tay (các bạn ý qcáo thế) giá khá đc mà trông cũng đẹp, mình thì chưa mua bao giờ, có lẽ vài bữa nữa sẽ thử qua xem
  5. gatambot

gatambot Thành viên mới

Xin lỗi nếu các chị ko phiền thì giúp em. Số là em vừa chuyển từ phong cách xì-tin sang phong cách người lớn theo yêu cầu của mama em. Nên nhìn cái túi xách nó đẹp hay nó xấu như nào em còn ngu ngơ lắm. Mà em cũng ko muốn mình là gà cho chủ hàng chăn. Các chị up vài tấm hình túi xách mà theo tiêu chí: đẹp, hợp với công sở, lịch sự, có vẻ đơn giản nhưng ko kém phần nổi bật cho em, em tham khảo
  6. Phuong83

Phuong83 Thành viên mới

7. Phuong83

Phuong83 Thành viên mới

8. vtc09

vtc09 Thành viên mới Đang bị khóa

Hôm trước mình cũng mua ở đây 1 cái tặng bà xã: http://mua247.com/thoi-trang-lam-dep/
  9. tranglinh24h

tranglinh24h Thành viên mới

10. boudeuse_liph

boudeuse_liph Thành viên quen thuộc

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=56066
    với tớ thì như thế này là túi đẹp, mấy cái ninewest ở dưới ý.
    Ko hẳn là hàng hiệu nhưng tớ cũng đang đi lùng cái túi nào mà đơn giản, nhẹ nhàng, lịch sự thế này! Tiếc là những tiêu chí của mình, hic, mỗi túi hiệu là đáp ứng được, ra Hảo Anh hay mấy hàng bán túi thương, tớ ghét cái kiểu rườm ra, đểu đểu, hàng chợ ý lắm. cứ như càng nhiều chi tíét là càng đẹp ý :((