1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hò Zzooo...Quan Lạn - Thung Nai - Mộc Châu - Phong Nha. Khởi động chuyến du hí dài ngày dịp 30/4/09

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bck666, 14/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linh_hathanh

linh_hathanh Thành viên mới

Em ơi đưa kế hoạch cụ thể đi, chị đồng ý luôn
  2. bck666

bck666 Thành viên mới

Hay quá, dạo này cuối năm bận quá, tầm nào thì dấm xong, hoa cải nở rộ nhở Hiền nhở ?
    Sau khi các bạn thống nhất được lịch trình, tổ chức tác chiến, anh cố gắng thu xếp tham gia cùng nhé. Vào 01 ngày chủ nhật thì ổn quá !!!
  3. khocthuehuu

khocthuehuu Thành viên mới

Day! day! may lan cung dinh vao tim ma moi mat qua'' ko chiu noi may co haha1234 tim up ho.
    Cuoi nam tinh hinh moi nguoi co ve ban qua nhi? Bac bk666 dep giai, ban Linh peo cung dep jai, chi Huong xinh, ban Hieu au lau shau - em leng sheng gi dau roi, to chuc tam vu op ep tan phet bong ban xem cuoi nam di dau xa mot chuyen nhi? Iem la iem chi thich di voi nhom minh co anh Khoa, chi Huong lam truong doan, co ban Linh chup anh, co ban Bi o ri en tịt nam giu thu chi, va dac biet co "Hoi Co Bac"...thoai hihi (Rat cam on Ban To Chuc)
    Chuc ca nha luon vui
  4. B_orienTed

B_orienTed Thành viên mới

Hì hì tình hình là kì ngủ đông của em gần gần xong rùi, sẽ sớm trở lại với cả nhà, nhớ cả nhà lắm ý
    Vụ hoa cải cúc, em định tầm chủ nhật đầu tiên hoặc thứ 2 của tháng 1 là okie vì khi đó hoa mới nở rộ, khinào không thấy món cải cúc trên bàn ăn nữa ta đi là vừa
    Sa pa Noel thì sao ạh. Một Noel trong cái tiết trời lạnh nhưng ấm cúng lòng người, bên bếp than hồng lửa bập bùng và những cái suýt soa, những vòng tay ấm áp Chuyến du lịch Sa pa khép lại một năm 2008 đáng nhớ và mở ra một năm 2009 hứa hẹn nhiều nhiều chuyến đi vui hơn nữa, xuất phát tối thứ 6 (26.12) về tối chủ nhật (28.12) Cả nhà ai quan tâm thì ới em nhé, trong hôm nay thôi ạh vì còn phải mua vé sớm.
    Nice Sunday to all
  5. _auldlangsyne_

_auldlangsyne_ Thành viên quen thuộc

Được đấy, cho anh vote 1 vé
  6. haha1234

haha1234 Thành viên quen thuộc

vụ hoa cà hoa cải đi trong ngày có khả năng thu xếp chứ vụ Sa pa thì giờ chị già cả rùi ko theo được
    bao giờ ọp ẹp hoa cải cúc thì ới chị với nhé
    sớm gặp lại cả nhà!.
  7. _auldlangsyne_

_auldlangsyne_ Thành viên quen thuộc

Hihi, đề nghị lần sau nhớ phát âm cho chuẩn nhé (nghe cứ như là bị ngọng ấy :D). Mà sắp Noel rồi mọi người thử tìm nghe bài "Auld lang syne" đi, đây là một bài hát hay được hát trong dịp Noel và đầu năm mới (nhạc rất hay). Box Dulich mình cũng ít khi vào nên nhiều khi vào tìm Topic Ho` Zzoo xem có bài thông tin gì mới không mình toàn phải vào theo kiểu : "Trang cá nhân" --> "Các chủ đề bạn đã gửi".
    Công nhận năm hết tết đến mọi người đều bận nên nếu không đi đâu xa được thì thiết kế vụ lang thang ngắm hoa nở trong ngày thứ 7 hoặc Chủ Nhật đầu năm mới (2009 Dương lịch) gì đó cũng rất hay.
    Được _auldlangsyne_ sửa chữa / chuyển vào 22:48 ngày 14/12/2008
  8. bck666

bck666 Thành viên mới

Tụ tập thời lượng trong vòng 1 ngày vào tầm thời gian đấy là hợp lý đấy !
    Ngày 04/01 thì một số thành viên có thể mới trở về sau chuyến du hí dịp Tết dương lịch.
    Ngày 11/01/09 có vẻ đc chứ ! Mục đích chụp hoa cải cúc cũng là gặp gỡ bù khú nhân dịp cuối năm.
    Hiện giờ đang ngóng lòng địa điểm hoa cải cúc và cùng nhau bóng bàn chương trình bù khú hôm đó nhỉ ???
    Còn đây là một số hình ảnh hoa cải xanh này:

Được bck666 sửa chữa / chuyển vào 19:01 ngày 15/12/2008
  9. haha1234

haha1234 Thành viên quen thuộc

em Hiền ơi chưa có thông báo gì mới à? kiểu này lại tít mít với bác béo quên mất hẹn hò anh em rùi.
    bác Bin chụp bác gái lãng mạn quá, nhưng giá có 2 mình thì thích hơn
  10. B_orienTed

B_orienTed Thành viên mới

Tình hình là em vục mặt vào sách vở giờ mới gỡ ra được nè, mà mới gần xong thoai
    Vụ hoa cải thì em đang chờ hoa cải ra hoa khi nào có tin chính thức sẽ loa loa với cả nhà, nhân tiện làm quả off tổng kết luôn ạh
    Mà vẫn nên có phương án dự phòng, nhỡ ko có cải, ta off đâu đó loanh quanh phạm vi HN nhé, Quan Sơn hoặc VQG Ba Vì
    Chúc cả nhà tuần làm việc mới hiệu quả
    Được B_orieNTed sửa chữa / chuyển vào 11:57 ngày 22/12/2008