1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoa Cho Cô Dâu và Hoa Trang Trí Xe Cưới

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi saussouci, 06/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saussouci

saussouci Thành viên mới

Hoa Cho Cô Dâu và Hoa Trang Trí Xe Cưới

Tớ đã đi tham khảo rồi, ở Hanaya và Minh Vĩnh, đẹp nhiều kiểu độc nhưng mà giá hơi cao. Có bạn nào biết chỗ tết hoa đẹp giá phải chăng không? Có hình ảnh nữa thì càng đẹp.
  2. hunganh030705

hunganh030705 Thành viên mới

Mình đặt ở 40 Nguyễn Chí Thanh, mẫu là mình kiếm trên mạng và mang đến, hoa là địa lan, ly, baby , salem...Tổng cộng giá là 500.000. Theo đánh giá của mọi người thì đẹp, nhưng mình ko thể post được ảnh lên cho bạn tham khảo. Nhưng bạn cứ thử đến địa chỉ đó xem theo mình đó là địa chỉ có thể coi là rẻ đó
  3. tears.in.heaven

tears.in.heaven Thành viên mới

Hồi cưới,tớ với chồng tớ đặt hoa cưới ở trên siêu thị Hoa LyLy trên Yên Phu.Giá hơi cao một tẹo (vào cái thời điểm đó )..nhưng công nhận là từ ngày đó đến bây giờ,tớ chưa thấy được một đám cưới nào có hoa đẹp như vậy nữa..Chị chủ rất nhiệt tình..
    Còn em gái tớ,làm trên Kim Mã,cửa hàng hoa Thanh Hương..Giá cả phải chăng ,700k,ko mặc cả,hì hì
    ...Một ngày cho cả trăm năm..hihì
    Chúc bạn hạnh phúc nhé
  4. chanthe

chanthe Thành viên mới

5. tears.in.heaven

tears.in.heaven Thành viên mới

hoa cưới làm ở cửa hàng hoa Thanh Hương trên phố Kim Mã,cả hoa xe lẫn hoa tay,giá 700k[​IMG]
  6. huonghen

huonghen Thành viên mới

ông anh em cũng sắp cưới, các chị có mẫu thì up lên cho e vài tâm để tham khảo được ko ạ :x
  7. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

thế là rẻ rùi ...tớ cứ tưởng chỉ có hoa cầm tay thôi mà 700K ..hihih thì ra là cả hoa kết trên xe nữa ..đẹp lắm đấy ..
  8. saussouci

saussouci Thành viên mới

Uh, tớ nghĩ các khoản khác cũng tốn lắm rồi không cần quá tốn vào hoa cưới. Khoảng < 700k là ok. Minh Vĩnh kiểu đẹp, nhìn mê luôn nhưng hoa tay và hoa xe thì min cũng 1tr.
    Bạn cho tớ cái địa chỉ ở KMã, tớ thích hồng vàng. chỉ sợ vào mùa thì họ lấy đắt hơn.
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

ấy ơi hai hàng ấy đưa ra quá đẹp rồi. Nhưng giá cao lắm, 1tr trang trí cả xe và hoa cô dâu. Tớ hay đặt hoa của em Thuỷ trên BẠch Mai, làm cả hoa cô dâu đẹp lắm. Giá hoa xe 200 - 300k thôi.
  10. saussouci

saussouci Thành viên mới

Cho tớ địa chỉ em Thủy đấy tớ qua xem mẫu