1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoa Cho Cô Dâu và Hoa Trang Trí Xe Cưới

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi saussouci, 06/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TraDaVaNiemTin

TraDaVaNiemTin Thành viên mới

mình giới thiệu cho bạn một chỗ tư vấn tiệc cưới cũng khá hay nằm trên đường Bà Triệu hình như số nhà là 175 mình không nhớ lắm, đối diện gà rán KFC, đi sâu vào trong ngõ một chút, hỏi nhà Khánh làm hoa, bên này có khá nhiều ý tưởng cưới lạ mà hay, thêm đó họ thiết kế luôn phần decord khách sạn cho mình luôn. tiệc cưói của mình tổ chức hồi tháng 10 năm ngoái o Sun Spa Resord Đồng Hới Quảng Bình là bên này thiết kế toàn bộ chương trình cũng như trang trí, giá thành cũng hợp lý, cậu chủ còn trẻ nhiệt tình,
    ban tham kháo nhé  sân kháu thiết kế khá nhẹ nhàng, tiệc của mình tổ chức ngoài trời trên mặt hồ bơi gần bãi biển nên tông màu chủ đạo là màu xanh

cái này mình thích nhất nè "wish tree" ghi lời chúc của bạn bè hihi cưới cùng là ảnh của mình cùng với bó hoa tay khá điệu đà
  2. meinLiebling

meinLiebling Thành viên mới

Chị Thủy dạo này chạy điy đâu ấy nhỉ, hay chị vẫn chưa ăn Tết xong. Mãi mà chị ấy vẫn chưa thấy xuất hiện. E vẫn đang chờ chị gửi cho e mẫu và giá hoa trang trí xe và hoa tay. E chỉ dùng hoa ly trắng thôi nhé. Thank chị!