1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoa hậu VN 2004

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Queen, 31/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Queen

Queen Thành viên quen thuộc

Hoa hậu VN 2004

"Nguyễn Thị Huyền, cô sinh viên Phân viện Báo chí tuyên truyền đã giành được vương miện Hoa hậu Việt Nam"

Anh chị em nhà mình coi bộ thờ ơ với....sự kiện quá nhờ! Cô ý là sv phân viện đấy! Kể ra cũng rạng danh cho làng báo đấy chứ!

Câu hỏi dành cho em ý ko khó, nhưng em ấy trả lời gãy gọn, cô đọng và...nói chung là tớ hay nhất trong 5 câu trả lời. Ban giám khảo bình chọn giống mình thế!

Ko hiểu sau này em ấy có theo nghề báo ko nhỉ?! Các đài truyền hình lại đang rộng cửa đón chào em ý đây
  2. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Chúc mừng! Chúc mừng!
    Bác nào có quả thông tin gì về hoa hậu thì post lên đây phát nhỉ!
  3. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Nguyễn Thị Huyền quê ở HP, có 1 anh trai. Người đăng ký thi HH cho Huyền chính là anh trai cô. Mãi đến khi có giấy báo Huyền mới biết là anh mình đã đăng ký giùm.
    Hiện Huyền là SV năm 1 PVBCTT, học lớp Báo in K24A2 do cô Nhã chủ nhiệm. Huyền có mái tóc cực ngắn, rất giống con trai. Trước khi tham gia thi HH cô đã nối tóc, tức bộ tóc hiện nay ko phải là tóc thật.
    Huyền ăn mặc khá giản dị và ko bao giờ trang điểm tới trường nhưng trông cô vẫn dễ thương vì có làn da cực đẹp.
    Hôm qua chúng tôi cũng đã có 1 bài PV Huyền và biết thêm nhiều thông tin thú vị về cô nhưng bài đó có lẽ sẽ đăng trên số Báo chí Trẻ (Báo của SV khoa Báo - PVBCTT) tháng 11 nên nếu các bạn quan tâm, xin mời đón đọc.
    A, thêm nữa, Huyền là diễn viên chính của phim Thời xa vắng hiện đang tham dự LHP toàn quốc. Có lẽ 4/11 cô sẽ vào Đak Lak dự LHP.
    19 tuổi, Huyền còn rất trẻ và hy vọng cô sẽ sống xứng đáng với chiếc vương miện trên đầu và trách nhiệm xã hội trên vai.
  4. Thiet_Khau_Nhi

Thiet_Khau_Nhi Thành viên mới

Thôi, thế là xong 1 đời sinh viên báo chí.
    Em í trả lời phỏng vấn: vì là sinh viên báo chí, em có điều kiện đi nhiều nơi, thấy nhiều hoàn cảnh khó khăn nên rất xúc động.
    Chết mịa! Kỹ năng bốc hơi bị tốt, Phân viên đào tạo có tiếng ghê...
    Nói chung cô em nay mặt như cái đĩa.. chán vật.
    Thôi, chắc vào thực tập báo Tiền Phong cho nó biết mùi đời!
  5. linhbeo

linhbeo Thành viên mới

Em thấy bác Thiet_Khau_Nhi nói đúng đấy, Mia, em Hoa hậu mới nứt mắt năm thú nhất mà mồm đã nói phét leo lẻo thế thì đến khi ra trường thế nào không biết nữa, chẳng thế mà người ta ko bảo nhà báo nói phét.
    Với cả các bác cứ thử tưởng tượng một em Hoa hậu sau này chạy nhông nhông trên con xe máy đi lấy tin thì biết tay nhau ngay đấy chứ, nhỉ? hehe,
  6. DANG_BLUE

DANG_BLUE Thành viên quen thuộc

Chẳng biết thành hoa tiền hoa hậu rồi em còn đi học nữa hay ko?
  7. momizi

momizi Thành viên mới

Oh, khoang thang 6/2003, to di phong van dao dien phim thoi xa vang, da thay bao la e Huyen nay la sap sinh vien bao chi nam 1. Nam nay cung van la sinh vien nam 1 ah?
    Hehe, hoa hau van lam nha bao duoc tot. dong chi Nhat Mai ben vietnamnet cung hoa hau bien, roi guong mat dep gi day thoi.
    to ko dc xinh cho lam nen rat ghet bon hoa hau, hehe, nhung ko hieu sao cung thay co cam tinh voi e nay,lam coc bia mung em tan sinh vien bao chi
  8. cuccuh

cuccuh Thành viên quen thuộc

Thôi đi momizi, ai chả biết mày xấu gái rồi mà còn phải giới thiệu lại cho anh em rầu đời
    Đi sang đó có thấy chị em người Pháp đẹp không? Thực ra Huyền hoa hậu không đẹp theo kiểu lộng lẫy, kiêu sa nhưng lại rất dễ gây cảm tình cho mọi người vì gương mặt đôn hậu, giản dị và nụ cười tươi tắn mà ấm áp. Nói chung tao thấy càng nhìn con bé càng thấy xinh. Duyệt!!!
  9. tapsinh

tapsinh Thành viên mới

Huyền có bạn trai chưa chẳng thấy ai nói vậy ?
  10. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Ah, cuối cùng thì tao cũng nhận ra mày. Diệp phải không? Cai mãi không khỏi bây giờ phải sang Pháp cai nghiện tiếp đấy à? :-)
    Nói chung hoa hậu năm nay hình thức quá ổn rồi. Chỉ phải cái em ấy bịa câu "Em là sinh viên báo chí có điều kiện đi nhiều nơi" nghe cũng hơi ngộ nghĩnh