1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOA KHÔI ẢNH KBC 2007 "Tôn vinh vẻ đẹp tiềm ẩn của người con gái Kinh Bắc??? - Chương trình cuộc thi

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 11/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thongoc7

thongoc7 Thành viên mới

em đề nghị anh BaoTrung bớt cho anh zai em 1 tí, hai ng chả chịu san sẻ nhường nhịn nhau gì cả?
  2. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Theo NGF nghĩ nên đổi tên Hội thi thành "Hoa khôi ảnh KBC", cho đúng nội dung của Hội thi, chứ thi Hoa khôi thì với thành phần thí sinh có mặt khắp nơi làm sao mà tham gia được.
  3. 2vases_in_lebanon

2vases_in_lebanon Thành viên mới

Owh, đồng ý với ý kén ý tổ của thành viên nì, iêm mạn phép qua mặt các bác gà nhà pót ảnh của mèng lên để tham ja cuộc thi "Hoa hôi KBC"/ ý lỡ mẹng sozy "Hoa Khôi ảnh KBC".
    I-êm xin tự giới thiệu iêm tên Vương Song Bình, sinh ra lớn lên tại BG city, học cấp 3 trường NKhéo NSLen nhưng jừ thì hộ khẩu Quảng Nôm Đè Nẽng roài.
    Nhớ nhà nhớ quê nên bi jừ lại mò ra Hà Lội lập nghẹp. Xin được ra mắt cuộc thi Miss KBC.
    Theo iêm thì Miss KBC ko những đủm đeng khéo léo mừ còn phải năng động và có tinh thần giao lưu hợp tác quốc tế, cũng như phải đi tứi những vùng sâu xa quê mèng nữa hiiiii...
  4. 2vases_in_lebanon

2vases_in_lebanon Thành viên mới

Owh, đồng ý với ý kén ý tổ của thành viên nì, iêm mạn phép qua mặt các bác gà nhà pót ảnh của mèng lên để tham ja cuộc thi "Hoa hôi KBC"/ ý lỡ mẹng sozy "Hoa Khôi ảnh KBC".
    I-êm xin tự giới thiệu iêm tên Vương Song Bình, sinh ra lớn lên tại BG city, học cấp 3 trường NKhéo NSLen nhưng jừ thì hộ khẩu Quảng Nôm Đè Nẽng roài.
    Nhớ nhà nhớ quê nên bi jừ lại mò ra Hà Lội lập nghẹp. Xin được ra mắt cuộc thi Miss KBC.
    Theo iêm thì Miss KBC ko những đủm đeng khéo léo mừ còn phải năng động và có tinh thần giao lưu hợp tác quốc tế, cũng như phải đi tứi những vùng sâu xa quê mèng nữa hiiiii...
    (Hi vọng lần này post được cái ảnh có bộ mặt xinh đệp của mình cho pà con chiêm ngưỡng akak...Nếu lần này mà ko được nữa thì... Trời ah, từ bé giù mứi có cơ hội đi thi cuộc thi về sắc đẹp mà ko post được cái ảnh huuuu....có bác nào giúp em với, nếu e đoạt giải em sẽ hậu tạ
  5. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

@Gà gấu: Chán Gà quá cơ, tớ có bao nhiều cái ảnh đẹp trong diễn đàn thì ko up lấy cái ảnh tớ đi thăm đồng lên vậy à.
    @Nogoodfriend7: Phần thi năng khiếu có thể do thí sinh trình bày trên KBC cũng dc mà. Ban bánh kháo, BTC và BTK cùng toàn bộ thành viên KBC đưa ra những câu hỏi để trả lời:).
    @Chị sư tử: Em thì tài trợ thía nào nhỉ?:D
    @Bê: hay bê tạm ứng ra trc cho Haha nhá;)).
    @Thầy Lục: Bụng thầy nhiều chữ Thầy lên kế hoặch và nội dung tổ chức nhé. Em ko biết nhiều về khoản này.
    @Ban bánh khảo: Kính mong BBK hãy sáng suốt lựa chọn ra Miss KBC đúng với tài năng cũng như vẻ đẹp của các thí sinh tham dự:D.
    @All: Kính mong dc sự ủng hộ và cổ vũ nhiệt tình của mọi người!
    Em zìa
  6. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Ối xời ơi ! hình chỉ có tính chất minh hoạ í mà
    Thi đi nào mọi người ơi
  7. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Sặc, ảnh khỏa thân có nhận hem :))
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Đã bẩu mình hem thi roài mờ hem cho mình làm chi hết ri hè
  9. thongoc7

thongoc7 Thành viên mới

cơ mà giả thưởng là gì ý nhỉ??????? mà sao chạm chạp quá BTC ới ời ơi!!!!!!
  10. con_lua_biet_bay

con_lua_biet_bay Thành viên tích cực

Hơ hơ thế chỉ thi với phụ nữ thôi à. Thế phụ nam thì sao. Chả lẽ anh em lại ngồi nhìn. nhẩy.