1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOA KHÔI ẢNH KBC 2007 "Tôn vinh vẻ đẹp tiềm ẩn của người con gái Kinh Bắc??? - Chương trình cuộc thi

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 11/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Có giải là phải có cafe mời đấy nhá
  2. diepbit

diepbit Thành viên mới

Ok! em được giải áp chót gần cuối , em sẽ mời và Anh chi nhé!
    @ Cho em hỏi BGK một chút khi nào hết hạn nộp bài thi phần hai ạ?
  3. gachip4mat

gachip4mat Thành viên mới

Mấy ngày nay bận rộn quá, có người nhắn tin báo kết quả thi vòng một, giờ mình mới có thời gian vô đây dòm ngó. Hí hí. Đến giờ mình vẫn chưa hết ngạc nhiên. Cảm ơn các Bánh Khảo đã ưu ái và động viên mình nhé. (Hihi, mặc dù chưa được một lần diện kiến.) Cũng định kỳ này bận quá, tạm biệt cuộc thi cho các em xinh tươi tỉ thí. Nhưng mà, với sự ưu ái bất ngờ, khó tin xế này, mình sẽ cố gắng để tham dự đến cuối cuộc thi, mặc dù có thể mình sẽ gửi bài thi muộn.
  4. diepbit

diepbit Thành viên mới

uh! chán thật vừa rồi em ko đeo kính nên ko nhìn rõ em nhìn thấy rồi ngày 25.
  5. gachip4mat

gachip4mat Thành viên mới

Cảm ơn Ban Bánh Khảo nhiều nhiều!
    Nhìn thấy nhiều em xinh tươi quá, mình sợ mất vía, định không dự thi nữa. Thế mà lại có được cái duyên may suýt đỗ vớt. Hí hí.
    Kỳ này có nhẽ là mình phải cố mà bỏ việc công việc tư, việc đại sự, tiểu sự của mình đang ngổn ngang mà giật cho được cái giải khuyến khích của khuyến khích mất. Hí hí.
    Chú thích: Mình vốn có duyên với giải khuyến khích trong các kỳ thi cỡ bự đó. Hí hí.
  6. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

tình hình là rất tình hình, em ko nghe được các bác ạ....dùng mọi cách roài. (bờ lốc của bác Bảo Trung hơi bị phong cách, nhà mình vao spam đê )
  7. mi_nhon

mi_nhon Thành viên mới

Em cũng không nghe được . mất công down 1 phát 5 bài về ko nghe được bài nào ...
    Còn thơ thẩn thì em chịu ... :((
  8. mi_nhon

mi_nhon Thành viên mới

cuối cùng thì cũng nghe được .. Phải vào IE mới nghe được .. chứ Fire Fox ko nghe thấy gì .. ^_^ ..
  9. manumdongtien01

manumdongtien01 Thành viên mới

TUY SỐ LƯỢNG ẢNH CỦA E KHÔNG ĐỦ NHƯNG NẾU BÁC NGƯỜI QUAN HỌ CHO E ZERO ĐIỂM THÌ CÓ VẺ E BỊ THIỆT THÒI QUÁ. NGOÀI VIỆC THANG ĐIỂM CỦA E BỊ THẤP HƠN SO VỚI CÁC THI SINH KHÁC, NÓ CÒN ẢNH HƯỞNG ĐẾN THINH THẦN THI ĐẤU CỦA E Ở CÁC VÒNG THI SAU...., NHƯ VẬY PHẢI CHĂNG E NÊN RÚT LUI..........?
    NGOAI RA,CÒN MỘT ĐIỂM ĐỂ ĐÁNH GIÁ NHỮNG BỨC ẢNH NGOÀI NƯỚC ẢNH, NHỮNG KIỂU ẢNH..., THEO E THÌ CÒN CÓ LỜI BÌNH VÀ HỒN CỦA BỨC ẢNH NỮA.
    CƠ MÀ BAN GIÁM KHẢO CHỈ CÓ 3 VỊ THÔI Ạ?

10. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Xin có đôi lời cùng bạn thế này: Chắc bạn chưa đọc hết quy định của cuộc thi. BẠn chưa đăng kí là thành viên & nick bạn cũng chưa xuất hiện trong KBC thì phải. Việc này tôi cũng đã trao đổi qua với BTC. Mong bạn thông cảm ko phai nhung buc ảnh đó ko có giá trị mà là tôi thấy ko phải chủ nhân của những bức ảnh gửi lên tham dự.
    Nếu bạn là Phương - toctem82 thì có thể con f irm lại với tôi nhé.