1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOA KHÔI ẢNH KBC 2007 "Tôn vinh vẻ đẹp tiềm ẩn của người con gái Kinh Bắc??? - Chương trình cuộc thi

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 11/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Trước hết, xin cảm ơn tất cả các thí sinh, cũng như các thành viên đã có nhã hứng dự thi trong cuộc thi Hoa Khôi ảnh lần này của KBC, hi vọng lần sau sẽ có nhiều hơn nữa các thành viên nhiệt tình tham dự:)
    Tiếp theo, xin cảm ơn Ban Thư Ký, Ban Giám khảo đã làm việc hết sức nhiệt tình trong thời gian vừa qua, bài của các bạn tuy có bài chưa hòan thiện, có bài đứt quãng, có bài do lỗi kỹ thuật, nhưng để có được kết quả như hôm nay, đó lại là sự cố gắng của cả hai ban :)
    Về trường hợp của bạn Manumdongtien, chúng tôi rất cảm ơn sự tham gia của bạn, nhưng vì lý do thời gian, bạn có thể thông cảm, chúng tôi đã thông báo trên nội quy của cuộc thi, và cho tới hết giờ nạp bài, bạn cũng chỉ có vỏn vẹn 3 ảnh,
    Nội dung của hai bức ảnh thì các ban cũng đã có thể thấy được sự giao thoa của đất Nhật - áo Kimono truyền thống, và người Việt - theo nguoiquanho - thì đây có thể là Ms TócTém82
    Nhưng, vì lý do nào đi chăng nữa, thì số lượng ảnh cũng hơi hạn chế, và không thể đánh giá được gì hơn, nguoiquanho đã quyết định hạ điểm như vậy sau khi đã trao đổi với BTC vào ngày 19/10.
    Như vậy, với số điểm hạn chế, bạn có thể sớm hơn để các cuộc thi hoa khôi tiếp sau, bạn sẽ tham gia như một trong những người hòan thiện bài sớm hơn cả:) Bạn không thể để kết quả lần này ảnh hưởng tới tinh thần thi đấu(như bạn nói) trong các cuộc thi sau, để ban giám khảo có quyết định sáng suốt hơn nữa,
    Kính chúc các thí sinh, các khán-thính giả- các ban dồi dào sức khỏe, thành công:)
    Xin cảm ơn,
    BTC,
    luc_thao,
  2. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

@ hanh : Em vào bằng trình duyệt IE mới nghe được bài hát, bờ nốc của anh nó ko hợp thằng FireFox, khó tính lắm
  3. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Viết Blog rồi à, add lại của em đi
    http://360.yahoo.com/rendezvous_no7
  4. thefinancier

thefinancier Thành viên mới

xin góp ý với các giám khảo một câu, các giám khảo chấm điểm hơi bị "phong trào hoá" quá mà thiếu đi tính khách quan cần thiết của người làm trọng tài. Các bác xem xét lại xem nhận xét như thế có đúng không nhé ? Đây là cuộc thi mà các bác ơi hãy khắt khe hơn một chút được không, đã là cuộc thi thì các bác lưu ý giúp yếu tố "hát hay" nhé chứ cứ câu cửa miệng của người VN là "hát hay không bằng hay hát" là chán lắm
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Cám ơn ý kiến của bạn, phải công nhận một điều rằng vì đây là cuộc thi tầm cỡ địa phương, mà bản thân thành phần BTC không phải chuyên nghiệp, trình độ có thể còn chưa làm hài lòng được mọi người và sự sai sót là không thể tránh khỏi. Tuy nhiên, về sự khách quan, công tâm của đội ngũ BGK thì bạn hoàn toàn có thể yên tâm. Vậy là đủ, nhỉ
  6. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

@ Mod: Đề nghị Mod chuyển những bài không phải của BGK, BTC, BTK và MC sang topic kia nhé, tránh loãng sân khấu...
  7. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Hơ hơ hơ, em bị loại rồi nè. Hơi buồn, hix.
    Cảm ơn BGK và chúc cuộc thi thành công tốt đẹp.
    E đã xem hình các thí sinh. Xin bầu một phiếu cho Diepbit.
  8. havalo

havalo Thành viên mới

To: BGK
    Theo thiển ý của Lô thì nếu thí sinh nào đó không đáp ứng yêu cầu và thực hiện đúng các quy định đặt ra thì BGK không chấm điểm. Và như thế trong bảng công bố kết quả nên "để trống hoặc gạch ngang" thay vì cho điểm 0. Làm vậy có lẽ sẽ tế nhị hơn và không có théc méc gì vì vẻ đẹp làm gì có 0 điểm phải không bà con
    Chúc mừng các thí sinh đã lọt vào vòng trong tiếp tục tự tin để đi tiếp tới ....cái áo tứ thân!
    Chúc các Ban bệ sức khỏe để tiếp tục chiến đấu
  9. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Vầng cám ơn ý kiến của bác. Iem để trống thì hay hơn thật. 0 của iem nghĩa là khong chấm ạ. XIn rút kinh nghịêm.
  10. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Các bạn thí sinh đã vào vòng 2 cố gắng hòan thiện các phần thi sớm nhé.
    Sắp có chương trình cụ thể về Lễ Trao giải Miss KBC và lễ mừng sinh nhật Box ngày 28-10,
    Kính mời toàn thể các mem chú ý theo dõi,
    Xin cảm ơn,
    BTC cuộc thi Miss KBC ''''07
    luc_thao,
    [nick][/nick]
    Được luc_thao sửa chữa / chuyển vào 09:01 ngày 24/10/2007